DKC dâu rể

0

0ops

tamnct said:
0ops said:
tamnct said:
vào Blog anh nc ngọt ngào vào nghe chưa =.=

Hợ, anh anh cái giề mờ anh ... :-j ta đạp 1 phát thì người đập vào lan can bây h B-)

Mờ sao nại phải nói ngọt ;)) hù doạ còn nào à? =))=))=))

hù trẻ con , blog ta là khu phố văn hoá, ăn nói sỗ sàng là giết ngay
8-}8-}8-}

Quái sao nó hôm nay lạ đời thế nhỉ? ... Ồ sao nó lại lạ đời thế nhỉ? ...

8-}8-}8-}

T

tamnct

0ops said:
tamnct said:
0ops said:
tamnct said:
vào Blog anh nc ngọt ngào vào nghe chưa =.=

Hợ, anh anh cái giề mờ anh ... :-j ta đạp 1 phát thì người đập vào lan can bây h B-)

Mờ sao nại phải nói ngọt ;)) hù doạ còn nào à? =))=))=))

hù trẻ con , blog ta là khu phố văn hoá, ăn nói sỗ sàng là giết ngay
8-}8-}8-}

Quái sao nó hôm nay lạ đời thế nhỉ? ... Ồ sao nó lại lạ đời thế nhỉ? ...

8-}8-}8-}
hôm nay thu hoạch lớn , từ blog ngươi truy ra 1 ổ cảu bọn DKC, quả thì hết đường trốn thoát nhá :D khakhakha

0

0ops

Quy ẩn giang hồ thì ko quy đi, thò mặt ra chết đấy, anh hùng gớm, lại tự lao mình vào hang cọp 8-}8-}8-}

0

0ops

Tôi ko đc rõ ý đồ nhà "vi hành" của chúng ta ra sao. Phải chăng ngài muốn biết ngài sẽ thảm thương như thế nào? >:)>:)

Hay là chán cảnh an nhàn bên túp lều tranh, nay muốn vào làm chân quét dọn nơi xứ người? >:)

T

tamnct

0ops said:
Tôi ko đc rõ ý đồ nhà "vi hành" của chúng ta ra sao. Phải chăng ngài muốn biết ngài sẽ thảm thương như thế nào? >:)>:)

Hay là chán cảnh an nhàn bên túp lều tranh, nay muốn vào làm chân quét dọn nơi xứ người? >:)
đừng có mà vào rừng mơ bắt con tưởng bở mỡ đấy mà húp nhé ... chuyến này............để rồi xem .hahaha :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

0

0ops

tamnct said:
0ops said:

đừng có mà vào rừng mơ bắt con tưởng bở mỡ đấy mà húp nhé ... chuyến này............để rồi xem .hahaha :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Có quả dưa bở thôi, làm j có con tưởng bở? 8-> hay nà, nhà chú Tâm có nuôi? xin cho diện kiến dung nhan "em tưởng bở" ;))

Chú nèy, thời giờ dùng dầu ăn cho nó lành, "rất tốt cho tin mạch", dùng mỡ nó rửng mỡ ra như chú và đồng bọn thì chết >:)>:)

T

tamnct

0ops said:
tamnct said:
0ops said:

Có quả dưa bở thôi, làm j có con tưởng bở? 8-> hay nà, nhà chú Tâm có nuôi? xin cho diện kiến dung nhan "em tưởng bở" ;))

Chú nèy, thời giờ dùng dầu ăn cho nó lành, "rất tốt cho tin mạch", dùng mỡ nó rửng mỡ ra như chú và đồng bọn thì chết >:)>:)
nuvagazi........

T

tuyen_13

Rất nàh mong DKC gỡ tuyen_13 ra khỏi danh sách!

Tôn chỉ của DKC là Lừa tình ;;)

-----------------------------------
Còn tuyen_13 là Chung thuỷ:x!

Không cùng đường !

G

gioxanh

ớ ờ,
hội DKC làm ăn nhộn nhịp đông vui phết

có mí bác ở ngoài đang mon men chân dâu rể DKC có cho hem nhỉ ;));));));));));))

Top Bottom