ĐỀ THI - "ĐI TÌM CÂY BÚT TRẺ" LẦN THỨ 2/2008

Status
Không mở trả lời sau này.
C

conu

tuanvukcf said:
em muốn biết em sẽ gửi bài này cho ai và post ở chỗ nào
À, khi bạn đã viết bài và gửi lên là bạn đã gửi cho tất cả mọi người vào diễn đàn này, nếu bài viết chất lượng cao, sẽ được đăng lên mục giailao của trangchu hocmai và đạt giải sẽ nhận được giải thưởng, giải thưởng năm sẽ giành cho người chiến thắng có thành tích tốt.
Post thì bạn hãy gửi lên đây, chỗ này là nơi gửi bài dự thi:
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=17173

N

nctuan

đang tính xem xem có nên mở dịch vụ " viết bài thi thuê ", nên ko nhỉ ;)) ???

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

C

chichchich

thoải mái ! có viết thuê thì cũng ko vào vòng gửi xe đâu heheh..
trông mặt người iu cháu ngộ quá .....
có cái nào ngon hơn ko thây đê

V

vuonglinhbee

conu said:
amaranth said:
Em cũng có ý kiến giống anh, chữ kí vuonglinhbee to khiếp quá, cái mặt của ông đấy nuốt chửng cả màn hình nhà em...
hok phải ông ấy, mà anh ấy
thiên thần ấy...
mai mà là ngày cuối cúng có khi mình dồn hết tiền của sang MILANO city 1 chuyến hỏi thăm sức khoe anh KAKA để mãn nguyện ra đi
ah, quê, còn vay tiền ngân hàng tiêu xả láng nữa :D

B

bebu2412_2008

Con tim nhân gian mỗi người chỉ có cho riêng mình, nhưng khi anh xa mang theo một trái tim. Trong đêm cô đơn dâng tràn ngọn sóng với những thương nhớ, sóng xa bờ...ta còn ngẩn ngơ...Bên anh hôm nay đâu còn là những yêu thương khi nào,có những nuối tiếc vui buồn cùng với nhau. Đôi khi trong mơ đôi lần gặp gỡ với những mong ước anh sẽ về... cùng bên em...

B

bebu2412_2008

Mai...tôi đi xa câu hát này xin gởi cho ai...
Mai...tôi đi xa câu hát này xin gởi cho anh...

1

111417

Em bùn we'...vì hem kịp tham dự cuộc thi này rùi ! vì bây giờ sang tận tháng 3 em mới có ơc hội được bít diễn đàn này mà... seo bây giờ...anh có định tổ chức một cuộc thi tương tự cho lần 3 hok anh ? hì hì ^_^

T

tranquang

111417 said:
Em bùn we'...vì hem kịp tham dự cuộc thi này rùi ! vì bây giờ sang tận tháng 3 em mới có ơc hội được bít diễn đàn này mà... seo bây giờ...anh có định tổ chức một cuộc thi tương tự cho lần 3 hok anh ? hì hì ^_^

Có chứ? Khoảng 10 ngày nữa anh sẽ ra chủ đề cho lần 3. Tham gia nhé?

B

betrai_nhan

Anh nói ngày 29 hết hạn nộp bài thì giờ phải có kết quả rùi chứ ạ...sao lâu thía?khi`khi` sút cả ruột ah`

T

tranquang

betrai_nhan said:
Anh nói ngày 29 hết hạn nộp bài thì giờ phải có kết quả rùi chứ ạ...sao lâu thía?khi`khi` sút cả ruột ah`

Ngày thứ 2 đầu tuần sẽ có kết quả cho bọn em. Đừng lo lắng và cũng đừng sốt ruột... Ban tổ chức đâu có thể cho điểm liều, cũng đâu có thể làm việc cho qua loa đại khái được đâu em!
Chào thân ái và quyết thắng!

B

bebu2412_2008

chỉ tiếc là lần này ko đc đọc bài của pe_3 và ngocan90 :-*
mà 2 người đó đâu sao ko thấy nhỉ :-/

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom