Đây mới là câu đố khó nhất việt nam nè

L

lolem_theki_xxi

nghe tớ giải đố đây , ai co câu đố tiếp thì thử sức đi nhé , cuốc chia tay lớn nhất việt nam là của . .... Âu cơ và lạc long quân .... hêh , tiếp câu đố nè .
đố các bạn biết :
mồm bò không phải mồm bò mà là mồm bò - là con gì ?
ai trả lời được thì đố tiếp nhé , nhớ ra câu đố hay hay 1 tí

P

phuthuydethuong98

là con ốc sên đúng hok , nghe câu đố của tớ đây : có 1 bà già đi chợ , gặp một con cò lùi , hỏi tại sao bà ta quay về

N

nhim_xu_na

cò lùi là cò không tiến , cò không tiến là tiền không có . -- không co stieen fthif sao mà đi chợ đc , đúng là cái chắc .
trả lời câu đố tớ đây : sở thú bị cháy con j` chạy ra đầu tiên . trả lời đúng tặng cho 1 cái thanks

C

cuccuong

cò lùi là cò không tiến , cò không tiến là tiền không có . -- không co stieen fthif sao mà đi chợ đc , đúng là cái chắc .
trả lời câu đố tớ đây : sở thú bị cháy con j` chạy ra đầu tiên . trả lời đúng tặng cho 1 cái thanks

con ng` chứ j`.Chắc đc thanks rồi hé hé:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
câu đố: 1 ng` đang đi thì gặp 1 cây chuối đỏ.Hỏi tại sao ng` đấy lại quay về

S

strikeeagles

con ng` chứ j`.Chắc đc thanks rồi hé hé:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
câu đố: 1 ng` đang đi thì gặp 1 cây chuối đỏ.Hỏi tại sao ng` đấy lại quay về

Chuối đỏ là chó đuổi sợ quá nên đi về đúng ko???,........................................

L

lolem_theki_xxi

hok đố thì để tớ đố , có 1 bà già đi mua mèo , gặp một cái bàn tròn ở giữa đg` , hỏi tại sao mà ta qyau về

Q

queenbee_4795

bàn tròn là bàn ko méo, bàn ko méo là mèo ko có B-) ko có mèo thì quay về thôi :))

L

lolem_theki_xxi

nêu lại quy định đây , ai trả lời đúng ôy `thì phai rra tiếp câu hỏi ................

L

lolem_theki_xxi

vì hok có ai đố nên tớ lại phải tiếp tục ra ccaau đố ; đố các bạn từ nào mà 100% người việt nam mình đều đọc sai ?

S

strikeeagles

Từ sai........................,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,////////////////////////////////////////''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

L

lolem_theki_xxi

đúng . câu tiếp , người ta thường nói - ăn tim bổ tim , ăn thịt bổ thít thế thì uống rươụ bổ cái j` , câu này trả lời đúng tặng cho cái thanks , người nào trả lời đúng nhớ ra câu hỏi nghen

L

lolem_theki_xxi

hok thấy ai trả lời câu này đành phải tự trả lời thôi .. uống rượu thì bổ .... xe .. hehe . câu đố tiếp theo .
thứ j` càng xé càng to?

A

ahahavip

chịu
cho tớ đố câu này nhé
ai giải được tớ cho tặng thank
có môt cậu bé muốn chơi với bọn nhỏ trong xóm nhung bọn nhỏ ko cho chơi .Rồi một hôm cậu bé mời bọn nhỏ qua chơi đai cho ăn quả chi đố bạn đó bè

L

lolem_theki_xxi

mà bạn cũng ở thanh hoá hả , câu cái j` bé xé ra to ý chưa trả lời đc muk`

Top Bottom