Đây mới là câu đố khó nhất việt nam nè

Thảo luận trong 'Hội quán "Vui - Cười"' bắt đầu bởi lolem_theki_xxi, 28 Tháng sáu 2011.

Lượt xem: 32,118

1. zời ạ , lằng ngoằng king khủng ,nhưng thôi , vẫn tặng cho cái thanks nà

2. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

Tớ ra câu đố nè:có 2 người(A và B) đang đi qua 1 cây cầu,người A và người B nhìn thấy nhau,bỗng nhiên 2 người lao vào đấnh nhau đố biết tại sao

3. uh`....................... chưa nghĩ ra đáp án.........................

4. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

Câu trả lời là:thích thì đánh thôi,ngứa mắt thì đánh. Chuẩn chưa chuẩn chưa,thank đi :D

5. uh` , câu ny` chấp nhận , còn câu nào hay hơn nữa hok :|:D

6. cHÚC MỌI NGƯỜI BUỔI SÁNG TỐT LÀNH , RA CÂU ĐỐ ĐI NÀO BÀ CON ƠI ...................

7. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

Có 1 người đang tập bơi,người đó ra chỗ sâu và bắt đầu tập.tập được 1 lúc thì người đó chìm dần xuống. Đố biết đó là kiểu bơi gì????

8. mới tập bơi thì sao biết bơi ..............hehe , . hok biết bơi thì chìm là phải thôi
    đúng thì thanks đi

9. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

Sai rồi bạn ơi,mình hỏi đó là kiểu bơi gì cơ mà chứ có hỏi tại sao người đó chìm đâu. Câu trả lời là:kiểu bơi chìm. Bạn trả lời sai rồi nên ko được thank

10. hơ , hic :eek:...:mad::mad:..................... có kiểu bơi chìm ah` bạn .............................:D:D:D

11. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

Sao ko có hả bạn,mình vẫn bơi kiểu đấy mà :D :D :D :D :D

12. tớ chưa nghe bao h ..............................................

13. bơi lặn chăng :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) spam

14. ampm

ampm Guest

hehe
    là con ốc sên đung ko chị
    hêhhehehehe
    đúng 100% luôn

15. Bơi ......................................................................lặn .....................................................:|:|:|:|:|:|:|

16. tuntun301

tuntun301 Guest

=)) love: thằng này ranh thật :))
    ai có câu đố hay thì ra đi ......cho tớ giải vs......:D

17. câu đố hay dạo nì ít lắm , tìm câu đố không bị trùng với mấy pic trước là giỏi lắm rồi ........................................................

18. tuntun301

tuntun301 Guest

thế thì ra câu ji` cũng được :D!!!!
    thử xem đc ko......!!!!!

19. gớm , cai snayf phải để cả nhà cùng đố chư stow staif hèn sức mọn , đố hết mất câu đố ròi

20. nhoxl0ve

nhoxl0ve Guest

đố tiếp na`.....;))
    1 con bo` + 1 con bo` =?
    ========

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted