Cùng giúp đỡ nhau vượt qua kì thi này nhé! Học nhóm toán nào!

• Thread starter hd_kinh_can_90
  • Ngày gửi
  • Replies 242
  • Views 36,639

T

tranthubinh

ai hk thay LBTPhuong cho mk hỏi d.án những bài tập trong bài giảng ở chỗ nào z ???

P

phanconghieu1111

tạo 1 nhóm trên facebook đi.thảo luận cho dế..................................................................

N

nguyenhienyt3

ý tưởng hay.hi vọng là mau mau ổn định nhóm để bắt đầu liền và ngay:)>-
mà bắt đầu học vào hôm nào thế nhỉ:rolleyes:

T

thanhhong_009

mình tham gia với nhé
......................................................................................

T

thanhhong_009

mà sao thấy chả ai đứng ra lập nhóm nhỉ
...................................................................

D

duongtom96

các c ey cho t tham gia học nhóm với, t học còn kém nên có gì các bạn giúp tớ nhé

M

malaxa.1262@gmail.com

bạn nào cho mình hỏi có cách nào nhẩm ra nghiệm của phương trình bậc 3 chưa tham số để đưa về chia theo kiểu (x-x0) không ạ

S

shunichi10

có nhóm nào học toán không vậy ? cho mình tham gia với . tks
fb:kgony27@yahoo.com
yh:kgony27@yahoo.com
có thì pm mình với nhé, tks nhiều ^^

V

vantrieu95

gửi các bạn

cho mình tham gia với dc không các bạn..có thể cho nik' face để dễ dàng liên lạc dc hok..nik' face:01685567639

Last edited by a moderator:
C

chuppochiu

cho mình hỏi bài này với

cho chóp SABC, đáy ABC là tam giác vuông tại C, AC=2, BC=4. cạnh bên SA vuông góc với đáy bằng 5. gọi D là trung điểm AB, tính góc giữa SD và AC

B

bongbongbay_9900@yahoo.com.vn

mình thi kB mà giờ toán của mình đang còn yếu quá. Các bạn có bài tập gì hay thì chia sẻ cho mình với nhé

L

leehuy56

cố lên

ý kiến rất hay. cho a tham gia nhóm với chắc mình là người lớn tuổi nhất. mình sn 88 đang có nhu cầu ôn thi và đang học ôn của thầy phương thấy rất hay và dễ hiểu. mình đã đi làm và năm nay muốn thi lại đại học vì nghành mình đang học là nghành Y nên mình sẽ theo đuổi tới cùng....DH Y cố lên

Top Bottom