$\color{Red}{\fbox{EVENT BOX LÝ}\bigstar\text{HOA ĐIỂM MƯỜI - Sàn thi đấu}\bigstar}$

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi mua_sao_bang_98, 4 Tháng mười một 2013.

Lượt xem: 16,083

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. vipboycodon

vipboycodon Guest

Nhóm 1 nhanh đi................................................................................................

2. chị mưa mở cửa xanh lá cây kìa ...................................

3. [​IMG]

Mở cánh cửa màu xanh nào...

3

2

1

.

.

.

=D> :khi (176): :khi (176): :khi (176):

Chúc mừng đội 1 - 100 bông hoa thuộc về đội 1 @};-

4. thuong0504

thuong0504 Guest

Trời ơi......nhóm 1 này may thế, thế giờ có chọn tiếp của khác để nhóm khác trả lời không hay tối mai mới chọn để mình còn out đi học bài nè mưa ơi!

5. Yeah! hạnh phúc quá, lần đầu tiên anh ghi điểm cho nhóm :D

6. Sao ko ai chúc mừng gì thế, làm hụt hẫng quá àk...Thôi kệ, anh tự sướng 1 mình vậy :p

7. ludbs

ludbs Guest

Rứa rồi còn cách cửa kia bao giờ mở.........................................................................................................................................

8. vipboycodon

vipboycodon Guest

Tời ơi , hết vòng 1 hả ... Qua vòng 2 đi............................................................................................

9. đục luôn đi kết thúc sớm ăn mừng sớm đúng hok ^_^ :v

10. từ từ để mở nốt cảnh cửa còn lại để nhóm khác lấy hoa nữa chứ

11. Phải công nhận số mình hên...à ko, anh phải cảm ơn nhỏ mưa nhiều hí hí, tại nghĩ đến cái nick màu xanh xanh nên chọn đại...Ko ngờ :khi (131):

12. vipboycodon

vipboycodon Guest

Mở luôn ô kia đi chị mưa......................................................................................

13. cười trên nỗi đau khổ của người khác hả ông anh???

14. nhóm nào đang dẫn đầu thế vậy ko bjk nhóm 3 đứng mấy đây mưa sao băng đâu tổng kết coi

15. thuong0504

thuong0504 Guest

xin lỗi mọi người đừng tám ở đây, để mưa tìm ra câu hỏi mà trả lời với, mưa ơi, có mở nữa không để mình còn đi học bài, mai kiểm tra đấy, huhu

16. Nhóm 1 có ăn liên hoan thì mời cả Mưa đi nữa nhé! . Các bác muốn 8 qua topic ngoài luông k e spam hết đi đấy

17. anh ơi nhóm 3 và nhóm 1 dẫn đầu 200 anh ạ, sướng k???

18. giapvinh

giapvinh Guest

hihihi

Có em nè
    Chúc mừng anh đã đem về vinh quang cho cả nhóm

19. ludbs

ludbs Guest

Nhóm 1, 3 đang đồng 200 điểm. nhóm 4 150 nhóm 5 130 nhóm 2 120

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.