$\color{Red}{\fbox{EVENT BOX LÝ}\bigstar\text{HOA ĐIỂM MƯỜI-Ngoài luồng}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoang_duythanh

hiền cho mọi người thời gian cụ thể post bài mỗi ngày đi ,,ko chả biết lúc nào mà lên canh trả lời cả,cố định đi :D

K

king_wang.bbang

Mưa nè, sao đáp án nhóm anh là 8,045km và đáp án nhóm 5 là 8,048km và 8,047km đều chênh lệch nhiều hơn nhóm anh mà nhóm anh lại thua là sao? Nếu như chỉ đc chênh lệch 1km thì cả 2 nhóm đều đủ tiêu chuẩn :confused:

D

duc_2605

Mô tơ em sợ cháy nốt ý ạ. Nhưng mà em vẫn thây sợ mô tơ TRÂU của chị lm! :)) của 1 mod vật lý thì phải hốt là chuyện đương nhiên. mỗi tội lửa này là lửa BÒ chị ạ :)) . nhưng em Sợ mô tơ chị ko tán được ạ. =))

L

ly_252

chị ơi đáp án ô cửa màu vàng khi nào thì công bố vậy ạ********************************************************?????????????

V

vipboycodon

Chị ơi , thi sao mà không có thời gian cụ thể vậy . Em phải thi HSG vào thứ 7 và chủ nhật tuần này rồi .. Cố gắng làm even xong sớm đi chị.

M

mua_sao_bang_98

thi lại tối qua đi sao 1 ngày lại thi 2 lần thế sao gấp nên Đề nghị BTC xem lại nhé

a ơi! Hôm qua đề buổi sáng là cho ngày hôm đó còn buổi tối đó là cho ngày hôm nay vì là mọi người đều hứng thú muốn đáp án và đề ms lên e làm luôn như vậy cho mọi người đỡ phải hồi hộp chờ lâu mà post câu hỏi buổi sáng thì làm gì có ai ở nhà vào lúc đấy đâu mà tl!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom