$\color{Red}{\fbox{EVENT BOX LÝ}\bigstar\text{HOA ĐIỂM MƯỜI-Ngoài luồng}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:khi (69):HOA ĐIỂM MƯỜI:khi (69):

:khi (154): Nơi chém gió và gửi thắc mắc, kiến nghị

:Mfoyourinfo: Hình thức thi: Theo từng vòng thi

:Mfoyourinfo: Thời gian diễn ra cuộc thi:

- Thời gian đăng kí: 5/11/2013 đến hết ngày 8/11/2013

- Thời gian chia nhóm: Ngày 9/11/2013

- Thông báo nhóm trưởng và tên nhóm về TN của mua_sao_bang_98: 10/11/2013 (Cố gắng làm nhanh để nhận được nhiều vote nhé!)

- Thời gian diễn ra cuộc thi:

Vòng 1: 10-13/11/1013
Vòng 2: 14-16/11/2013
Vòng 3: 17-18/11/2013

-Thời gian công bố kết quả: 20h mỗi tối và đưa ra đề mới luôn. Ngày 19/11/2013 sẽ công bố giải thưởng

:Mfoyourinfo: Thể lệ cuộc thi

- Chia thành các nhóm tùy theo số lượng thành viên tham gia. Các nhóm sẽ bầu ra nhóm trưởng và chọn Tên nhóm cho hay nhé! Nhóm trưởng có nghĩ vụ post đáp án tại sàn thi đấu!

- Cách chơi theo từng vòng.

Ngày 9/11/2013, 20h BTC sẽ đưa ra một câu hỏi để các đội trả lời. Đội nào trả lời nhanh nhất chính xác nhất sẽ nhận được chìa khóa để mở cánh cửa vòng 1. Công bố nhóm măy mắn đó ngay trong ngày tại topic công bố kết quả
a, Vòng 1: Đuổi hình bắt chữ
Cách chơi: Có 4 ô cửa, đội đã nhận được chìa khóa từ BTC sẽ có quyền mở ô cửa nhóm mình muốn! Một trong 4 ô cửa ấy có một ô cửa may mắn mà không cần trả lời được điểm tuyệt đối.

b, Vòng 2: Tôi yêu Vật lý. (Trò này hay lắm nha)
Cách chơi: Trả lời những câu hỏi BTC đưa ra. Có thể là khái niệm của nó là gì? Hoặc đưa ra từ viết tắt của một khái niệm, một định luật nào đó và các bạn phải trả lời. (Hoàn toàn là kiến thức SGK 100%) Hoặc hay hơn là mình sẽ đưa ra một câu nói và có từ viết tắt để các bạn thỏa sức chém nhưng miễn là từ đó có liên quan đến lý!

c, Vòng 3: Hiểu biết.
Cách chơi: Đưa ra một định luật hoặc một sự kiện nào đó hỏi ai là người đã phát minh ra định luật này hoặc nó được phát mình vào hoàn cảnh nào? hoặc là Nhà vật lý này nổi tiếng với phát minh nào? ~ Những cái mà đa phần các bạn đều biết.

:Mfoyourinfo: Nguyên tắc tính điểm:
Các vòng đều như nhau:
Cách tính điểm: Mỗi lần trả lời đúng và nhanh:
+ Nhất: 100 bông hoa @};-
+ Nhì: 90 bông hoa @};-
+ Ba: 80 bông hoa @};-

:khi (197): Giải thưởng:
- Tên giải thưởng: Dành cho mỗi thành viên

- Nội dung giải thưởng
+ Giải nhất: Title "Hoa điểm mười" + Huy chương Ngôi sao nhỏ + tài khoản 100k vào tài khoản học tập

(Các thành viên trong nhóm được giải nhất sẽ có cơ hội làm việc tại box lý trong vòng 3 tuần nếu làm việc tốt thì sẽ được xét thành mod lý - Cái này tùy tâm nhé! BTC không bắt buộc đâu! ^^)

+ Giải nhì: Title "Hoa điểm mười" + Huy chương Khỉ năng động.

+ Giải ba: Title "Hoa điểm mười" + Huy chương Ếch xanh.

+ Giải đặc biệt: Title "Nhóm Lý ấn tượng" Đánh gia do số lượng vote của các mem và đánh giá từ BTC về Tên nhóm và cách hoạt động và sự yêu thích chiếm được cảm tình từ phía khán giả!

Tất cả các bạn tham gia đều được nhận title: "Hoa điểm mười"

Các topic liên quan:

:khi (152): Nơi đăng kí tham gia :khi (152):

:khi (111): Sàn thi đấu! :khi (111):

:khi (110):Nơi công bố kết quả:khi (110):

T

tuonghuy333_2010

dzị thời gian ra sao mình hok wen nên hỏi để bjk thời gian thảo luận rồi thời gian gõ thời gian tải web .......... tốn nhiều lắm đó bạn tổ chức có dự định ra sao hay có kênh chuyên dụng nào khác

N

nguyenvancuong1225@gmail.com

Có ai muốn liên minh với mình không, mình thích phinzin.
Bạn nhớ qua Box Hoá tham gia Event nha.

M

mua_sao_bang_98

dzị thời gian ra sao mình hok wen nên hỏi để bjk thời gian thảo luận rồi thời gian gõ thời gian tải web .......... tốn nhiều lắm đó bạn tổ chức có dự định ra sao hay có kênh chuyên dụng nào khác

Thì mỗi tốt một đề và đáp án được đưa ra vào tối ngày hôm sau ạ! Lúc nào nghĩ ra thì bảo vs nhóm trưởng nhóm trưởng post bài tại sàn thi đấu! A hiểu chưa ạ!

p/s: Nhóm trưởng phải thường xuyên onl

W

woonopro

Trên forum lớp cao có, thấp có, kiến thức đưa ra định thế nào ? thời gian từ 8h đến mấy giờ sẽ hết ?

M

mua_sao_bang_98

Trên forum lớp cao có, thấp có, kiến thức đưa ra định thế nào ? thời gian từ 8h đến mấy giờ sẽ hết ?

Dạ em sẽ đưa ra kiến thức dễ nhất từ lớp 6 đến lớp 12 nếu có thể ạ! Nhưng mà a chị chẳng phải ôn tập gì đâu ạ! toàn dễ ấy mà! hì! Thời gian post đáp án không xác định cứ post trước khi e công bố kết quả là được ạ! Với cả thể nào nhóm nào cũng post đáp án xong ngày từ ngày đầu tiên post đề cho xem chẳng cần đến ngày thứ hai đâu ạ! hì!

C

conech123

Cho mình vào nhóm của một mod lí nào đó đi, trừ nhóm của hai mod lí box 12 và nhóm có memvip box lí nhé. Mình sẽ cảm kích vô lượng! ;))

T

tuonghuy333_2010

Thì mỗi tốt một đề và đáp án được đưa ra vào tối ngày hôm sau ạ! Lúc nào nghĩ ra thì bảo vs nhóm trưởng nhóm trưởng post bài tại sàn thi đấu! A hiểu chưa ạ!

p/s: Nhóm trưởng phải thường xuyên onl
a hiểu rồi hjhj cảm ơn e nhé..........................................................................

D

duc_2605

AK yeah. thế khán giả là gì hả chị. có cần đem thúng đi hứng đá nếu bị chê ko ạ! Em mà thế nào là em bắt đền chị đấy! =))

M

mua_sao_bang_98

Cho em chung nhóm với mod lí nhé chị mưa..........................

Chị ơi đừng nghe anh ý! Chị đừng cho chung. Cho anh ý chung là anh ý làm mưa làm gió gây phiền nhiễu đó!
Ak mà thôi chị cứ cho anh ý zô ko anh ý khóc...... Mỗi tội là ko cho anh ý.......... nhận phần thưởng.

Mod lý có hạn vì vậy mấy đứa có muốn chung nhóm vs chị không chị đăng kí tham gia luôn đây nè! Rồi được giải chị ôm cả! Duyệt thì dơ tay mà không duyệt thì dơ chân! :D

C

conech123

Hai chữ thôi: "Chờ đi!" Tớ là rất anh minh! Các bạn đã đọc truyện "Nhưng nó phải bằng hai mày" chưa! e kết truyện đấy đấy!

Mình đọc rồi, có chút lòng thành, mong bạn nhận cho ;;)

T

thang271998

cậu ơi xếp cho mình vào mấy mod lí đi......không thì với cậu cũng được thấy sao...đồng ý không.....................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom