Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

K

kobato_2509

Đọc chứ, chị fan ruột của văn học nước ngoài
ko ra đình, túp lều bác tôm, harry potter
còn mấy quyển đắt bọn nó ko cho mượn chị cx chịu

L

leemin_28

Ừm, hay thì có hay, nhưng cô dạy chán chị cx chịu, mấy bài văn việt nam ôn đi ôn lại kiểm tra đi kiểm tra lại]
còn văn học nước ngoài chẳng mấy khi cô động tới, chị lại thấy hay
=====================================================

Em cũng đọc qua văn học lớp 11 nước ngoài cuốn gì ý! đọc không thấy hay lắm! toàn kịch thôi!

L

leemin_28

Đọc chứ, chị fan ruột của văn học nước ngoài
ko ra đình, túp lều bác tôm, harry potter
còn mấy quyển đắt bọn nó ko cho mượn chị cx chịu

em tìmmaix mà chẳng có! hây! lớp em có đứa có cuốn bút sen xanh nữa! hồi em thi HSG lớp 6 cô bắt đọc toàn bộ tập chuyện Dế Mèn Phiêu Liêu Kí! nhưng cũng thấy hay!

K

kobato_2509

Chị lại mê lắm hay dã man luôn, dày cộp mà đọc mãi ko chán, riêng ko gia đình với harry potter đọc đi đọc lại hoài

1

123khanhlinh

ko thể nào vì cái này bộ làm chi tiết lắm! sợ nhất vẫn là quân đội!

em thấy ô giáo bảo đến năm 2017 tiếp tục đổi mới cách thi. Khi đó học sinh ko thi 4 môn như bây h nữa mà thay vào đó sẽ thi 3 môn: Toán, Anh, Văn và 1 bài thi chung ( về xã hội hoặc về tự nhiên). Có nghĩa là ẽ pahỉ học 6 môn thay vì 4 môn như bây giờ :(

L

leemin_28

em thấy ô giáo bảo đến năm 2017 tiếp tục đổi mới cách thi. Khi đó học sinh ko thi 4 môn như bây h nữa mà thay vào đó sẽ thi 3 môn: Toán, Anh, Văn và 1 bài thi chung ( về xã hội hoặc về tự nhiên). Có nghĩa là ẽ pahỉ học 6 môn thay vì 4 môn như bây giờ :(

Ukm! nhưng anh thấy nó cứ đổi hoài làm mất phương hướng! à có khi BGD lại hướng học sinh thành đa năng có nên môn nào cũng giỏi!

K

khanhlinh2018

Mọi người thảo luận gì vậy ạ?....................................................................

T

thuydung97

bạn cứ tham gia đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

K

khanhlinh2018

Thế bây giờ thảo luận vấn đề gì?...............................................................................................................

T

thuydung97

vấn đề cách làm văn nghị luận đi.............................................................
mình thấy văn nghị luận khó làm

T

thuydung97

có bạn nào giỏi văn ko,hướng dẫn mình làm thể loại nghị luận van học với.
bài nghị luận văn học của mình viết rất sơ sài,nguyên nhân là do ko hiểu hết đề

T

tinaphan

Nghị luận có 2 kiểu chứng minh và giải thích mà theo em thì chứng minh nó khó hơn giải thích

K

kobato_2509

Lên lớp lớn sẽ có 2 kiểu là nghị luận văn học và nghị luận xã hội e ạ
==================================================

Top Bottom