có nên yêu một người mà mình không biết mặt không ???

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoanghuyenvy_nguyen

Còn tùy thuộc nhìu cái như ng` đó thế, hoàn cảnh, ....v.v . Mà sao mọi ng` cứ phản đối TY thế này nhỉ? :|.

T

tienduc07

nếu tình yêu mà đúng đắn thì chắc chả ai phản đối đâu vì tình yêu qua mạng ko thể chắc chắn được cộng thêm có nhìu vụ lên báo nên phần đông là mọi người sẽ cẩn trọng hơn.

C

chinhphuc_math

Tình iu mà hok biet mặt kung bt thui mà!hok có j đâu!tui nghĩ là bt hỉu nội tâm rùi dần dần chuyển sang gặp mặt rùi.....

H

hoaerika_ot

mình cũng thấy thế cho nên mình cũng không biết là có nên từ chối lời mời một cách thẳng thừng không hay là cứ ậm ừ không trả lời thẳng về lời mời của hắn

D

dammayhong

......................................không biết gì.........................................

B

baby_93

hay đấy nhỉ? cái này còn nhiều cái lắm, ví dụ là chưa biết mặt nhưng biết địa chỉ nhà, biết sđt..
giống mình quá, mình cũng đã coá 1 thời như thế :((
và kết quả là..the end

K

_killdevil_boy_95_

Rjêng vs cái tuổi của pọn mình thì The End luôn là 1 kái cết đã pjk trước cho 1 ..........1 mối tình ! !
Nhưng chả hỉu sao ông gjời lại cứ đưa 2 người đến vs nhau ! Để rùi cuối kùng vẫn fải chja tay !! Sau khj chja tay kòn để lại trong lòng mỗi người sự đau khổ ; nuối tjếc ................................................................
Trong trường hợp 2 người học chung 1 lov3 , lúc i* nhau thì rất đắm đuối , khj chja tay rùi thì ........... ko nhìn mặt nhau nửa , ko nc gì hết , 2 người ở 2 thế giơíi khác xa nhau , coj như
ko hề có sự xuất hjện cụa người kja trên cõi đời !!!!!!
1 cết kục chết chóc !!!!!!!!!!
=((=((=((=((=((=((=((=((=((

T

tranquynh_lc

theo em thi hok nên , vi chỉ nói chuyện, chat, ntin thì làm sao biết dc con người thật của người ta cơ chứ?có thể người đó nói dối cho mình tốt đẹp hơn thì sao?hoặc người đó hok như mong đợi của các anh chị( ko chẹp zai, xinh gai,, galang, điệu đà....., hay những jj kiểu như thế) thì chuyện chia tay cũng là dĩ nhiên thui, tự nhiên lại làm mình đau khổ làm j????

C

congchuatuyet_lc

làm sao đây...khó nói quá nhỉ
nhưng nếu là mình thì mình sẽ tôn trọng tình iu kia nhưng tình yêu kia liệu có bền mãi hok nhỉ???
Mình sẽ tập trung vào học tập và tình iu vẫn là một ly trà sữa mình cần phải thưởng thức phải hok nhỉ???
Mình tin người iu của mình sẽ bít nhưng nếu tình iu đó chỉ là tình iu online hok có thực thì mình tin cuộc sống sẽ đưa mình lên và tặng mình "một ly trà sữa mới" mình nghĩ vậy các bạn ạ........
Còn bạn thì seo nhỉ????????

M

mimi_1410

Mình cũng nghĩ là ko nên yêu wa mạng. Người ta nhìn thấy nhau ngày một mà đang còn chẳng ăn thua huống gì lại yêu wa mạng!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
M

mai_s2a3_93

hic....................................mọi ng nói làm t suy nghĩ............hic..............troi oi.......................giông t thê k bit....ec...mà kê chả sao
t vôn lăng nhăng mà...k có đưa' này co đưá khác thiêú j..hê hê..........................:))

C

cobehamhochoi_3005

Nếu bạn thực sự cần lời khuyên thì hãy nghe mình đây. Mình đã có 1 đứa bạn thân, đã có 1 thời nó tập cách lên mạng, chat với 1 số người bạn thân, và sau đó nó đã làm quen zới 1 người bạn trai (hiện tại có thể nói là 1 người chỉ biết "moi" tiền của người khác mà thôi). Sau 1 thời gian, bạn ấy bỗng trở nên thay đổi và đã có 1 chuyện xảy ra khiến tôi và gia đình bạn ấy đã có những lúc đã mất bạn ấy rùi. Tôi không muốn kể nhiều vì đây là chuyện tê nhị và nó đã đâm thủng trái tim tôi.
Bạn à! Bạn nên điều khiển hành động và ý trí của mình lại. Biết bao nhiêu sắc màu tươi đẹp, biết bao nhiêu cái hay cái đẹp đang chờ bạn bước tới. Đừng để những chuyện "vớ vẩn" đó làm bức tường cản trở con đường đi của bạn nhá! Tất nhiên trong lòng bạn cũng ko muốn như thế mà. Đúng ko bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom