có nên yêu một người mà mình không biết mặt không ???

Status
Không mở trả lời sau này.
E

ego_sweet

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chuyện là thế này , tớ có một người bạn yêu một anh học bách khoa ( qua diễn đàn onthi )
hai người ấy rất là yêu nhau , nhưng mà tình hình là yêu nhau được 8 tháng rùi nhưng bạn tớ
vẫn chưa biết mặt anh kia !!!!!!!
thực lòng thì năm nay 12 rùi , tớ chỉ sợ có chuyện j với bạn tớ thui ..
mọi người cho ý kiến đi :confused:
và tiện thể hỏi luôn có nên yêu qua mạng o ????

1

153

đúng là lắm chuyện quá đi ...
điên àh hay sao đem chuyện đấy ra nói ???
dù sao cũng không cản được tình yêu của họ đâu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

nctuan

Ko nên yêu khi chưa biết mặt người ta !

;))

Có cảm tình thì okie, thích cũng chả sao

còn yêu thì ... ???

==> Các em nên xem xét cho kĩ khi dùng chữ "Yêu" nhé ;)

L

lemon_ice

Mình có đứa bạn thân cũng như vậy. Tưởng như yêu nhau rất sâu săc, còn dự định tương lai. Nhưng chỉ nói chuyên qua điẹn thoại, ntin, chat.......cũng một time dài......

Kết cục là, sau khi gặp nhau------> chia tay

Online là một chuyện nhưng offline thì lại # hẳn. Gặp nhau rồi ma phát triển quan hệ đc thì ko sao nhưng thực tế yêu qua mạng là ko tin tưởng đc, nhiều ng` còn bị hại nữa là đằng khác.....

O

oanhonkiem

thế này thì bó tay
lúc nào cũng yêu mình nghi là kệ nó tránh được thì cứ tránh

( có ai biết làm sao coi được nhưng bài mình đã viết ở đâu ko? 2 tháng rồi mới trở lại hocmai ma thank!)

E

ego_sweet

hì hì ..
đưa ra chủ đề này cũng là một lời nhắc nhở bản thân thui ...^^
người ta vẫn thường nói yêu thì chỉ có một , còn cái na ná giống yêu nhiều lắm mà ...^^
theo suy nghĩ của riêng cái nhân tớ thì không hẳn là không nên yêu ( qua mạng ) nhưng cái đó còn tuỳ ...
vì thế giới ảo thì chính bản thân mình nhiều khi cũng nói nhăng nói cuội , cũng nói dối huống hồ là người khác
thật giả lẫn lộn , có duyên thì thành không có thì cũng ...bó tay !!!!!!!!!!!

H

hoasakura

hơ nói chyuên thì đc chớ yêu thì xin khiếu hờ bị lừa là cái chắc cần cẩn thận ................................

1

153

chắc hoaxacura bị lừa rùi hả ??
mà cẩn thận nghe hocmai trai gái khó phân biệt lắm , dễ bị mắc lừa lắm đấy !!!

P

phalaibuon

tại sao lại hok chứ
các vj mất lòng tin vào t y thế àh
dù đa pần là lừa đảo nhưng hok pải là tất cả
tốt nhất bạn chỉ lên là người quan sát
hok lên chen vào
;)

N

nguyenthuylinh1503

nham* nhi` thê` troi* ! yeu đuơng tùm lum . như tui nè mới có đâu 20, 21 mối tình . đó phải zay đó. đừng yêu tùm lum như zay kakakakakakak

H

hoasakura

chắc hoaxacura bị lừa rùi hả ??
mà cẩn thận nghe hocmai trai gái khó phân biệt lắm , dễ bị mắc lừa lắm đấy !!!
em chưa bị lừa bác ợ ;)) cơ mà chả iu ai trên học mãi đâu ;)) iu vớ vẩn iu lẫn thẩn ngoài đời còn chưa ăn ai nữa là trên mạng =)) =))

S

shjnjchjkudo96

iu roài
em iu roài
iu trên mạng ý
chỉ trong HM thoai
kể tên nhá:
iu chị Hà (Thanhha12a4)
chị hà nữa (tiangyeu ^^)
Chị thảo (giò xanh, giỏ xách,........)
Chị trinh (hacxanh)
Chị Sơn (Lethiminhson)
Chị NHi (bò điên)
Chị Ni (peni_peni.....)
chị lan (nhocbupbe)
......................
nói chung là
vân vân và vân vân =))

B

banhuyentrang123

chuyện là thế này , tớ có một người bạn yêu một anh học bách khoa ( qua diễn đàn ***** )
hai người ấy rất là yêu nhau , nhưng mà tình hình là yêu nhau được 8 tháng rùi nhưng bạn tớ
vẫn chưa biết mặt anh kia !!!!!!!
thực lòng thì năm nay 12 rùi , tớ chỉ sợ có chuyện j với bạn tớ thui ..
mọi người cho ý kiến đi :confused:
và tiện thể hỏi luôn có nên yêu qua mạng o ????

bạn ui bạn nên khuyên người bạn của bạn nên dừng lại không đau khổ đấy vì yêu qua mạng sẽ không có kết quả đẹp và bạn hãy khuyên người bạn đó 12 rùi thì hãy tập trung vào học đừng yêu là sau này khổ đau đó và yêu qua mạng là không nên

C

chao mo

Nếu vậy thì không nên yêu người mà mình chưa biết mặt, dù nói chuyện hợp đến đâu hả bà con. Vậy có tình yêu qua tinn nhắn điện thoại không nhỉ?

S

seagirl_41119

Có chuyện yêu kiểu đó ngoài đời thiết đó,anh chị mình đã yêu wa mạng và lấy nhau,h có một bế oy.2 ng lúc nào cũng quấn lây nhau.
Nhưng hok phải lúc nào cũng đc thế đâu.C/s muôn màu muôn vẻ mà,khó mà lường trước đc

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom