có ai thích đọc truyện tranh không

S

sakura1234

giangln.thanglong11a6 đang chửi tác giả conan hả?

mà nghĩ lại bi h conan sao kết thúc trời!? cứ thế này thì chắc viết suốt đời đọc suốt kiếp lun quá>"<

P

pisces.uirgo

nge nói tiến sĩ Agasa là ôg trùm mafia, thật 0 hả làg. đọc triện í h 0 háo nua, đọc triện yêu đg mới hay >,<

S

sakura1234

oh my god!
iu đương cái j chứ! chỗ tui mí truyện đó tui cho qua tua hết oy`! đọc hết oy` còn đâu
h coan nữa thui!( chờ nó 6 năm oy` đó)

K

kira_l

nge nói tiến sĩ Agasa là ôg trùm mafia, thật 0 hả làg. đọc triện í h 0 háo nua, đọc triện yêu đg mới hay >,<

còn mềh ghét chuyện yêu đg chán :|

mềnh thick vài truyên cho trẻ con mới lớn chẳng hạn :D

hay như conan , sher , death note tuyệt nhắm bn ah

nếu ai có xiền thì mua mấy quỷên truyện tranh về các nhà bác học hay các cuốc văn họcn làm lay chuyển thế giới như đồi gío hú nì , juliet và romeo , .....nhìu lắm :D hay mừ bổ ích

T

tamiro

Lên google tìm là có cả đống. Dễ như vậy mà cũng nhờ vả sao bạn? ;)) Thôi gợi ý cho bạn trang comic.vuilen.com vậy nhá ;))

G

giangln.thanglong11a6

giangln.thanglong11a6 đang chửi tác giả conan hả?
Không hẳn là thế, nhưng cái cách câu giờ của lão ấy quá là khó chịu.
Bọn trẻ con nó bịa mà cũng tin được à :-j Giờ này chương mới nhất ở bên Nhật còn chưa đánh nhau với bọn áo đen.

T

tamiro

Cái hình này mình tìm đc đã gần 1 tháng nay, vậy mà vẫn chưa thấy tung tích chap đó luôn nè. Trên mấy trang đọc manga bằng tiếng Anh cũng chẳng thấy tăm hơi, bực thiệt :mad::mad::mad:

C

chichi_huahua

haha! conan tuyệt thật! bạn cho mình địa chỉ wed đi! vào mình đọc!! tui cực thik akai luôn!!nhìn thấy hình trên mém xỉu!

T

tamiro

Bức này được đăng lâu rồy... nhưng mãi mà hok thấy có chap đó nên càng ngày mình càng thấy nghi ngờ nó a' /:)

S

sakura1234

à cái đó í hả? mình chắc nó sẽ có ở những tập sau tập mí bn đã đọc tới thui:))
mà sao conan lại lâu ra thế nhỉ>,< ngồi chờ hoài chán ngắt!

M

miharuka

hãy vào 'bloctruyen' luôn tải những chapter mới nhất . Bây giờ đến tập 68 conan rồi đó

Top Bottom