có ai thích đọc truyện tranh không

G

gaulinh

mình ko bít đá bóng nhưng mình lại thích xem các cách đá bóng lên mình thích nhất (vũ điệu trên sân cỏ)
có ai đọc chưa

N

nhoklovely_two

Có thật là bạn đọc Conan ko? :)) Truyện Conan chưa kết thúc đâu ;)) Bạn lấy cái tin vịt đó ở đâu thế ;))
cái kết đó là ở bộ cũ đấy bạn àh, nếu bạn là fan ruột của conan thì bạn phải biết chứ :)
bộ mới thì vẫn chưa có tập cuối nữa...........chờ dài cổ..............nản :(

T

tamiro

tin vit la the nao dung 100% do
ket thuc
RAN bi chet
ong tien si lai la thu linh ao den
CONAN tro lai binh thuong

Haiz, theo như thông tin "kẻ hèn" này thu nhặt được thì đó là kết thúc của một bộ phim chứ chẳng phải Conan hay "Cố nan" nào cả! Và theo như trên mạng đồn thổi thì hình như còn có vụ Shinichi bị chột mắt nữa =))

cái kết đó là ở bộ cũ đấy bạn àh, nếu bạn là fan ruột của conan thì bạn phải biết chứ

Bộ cũ? Cho đến nay, NXB Kim Đồng đã tái bản Conan tổng cộng 3 lần. Có thể khẳng định rằng, dù tái bản đến lần thứ mấy thì Conan vẫn chỉ là Detective Conan của Gosho Aoyama mà thôi, KHÔNG có "bộ cũ, bộ mới" nào ở đây hết. Nếu bạn nói là có bộ cũ, phiền bạn hãy post hình lên đây để Tamiro được mở mang tầm mắt nhen :)|

T

tienduc07

teen mình chỉ thích truyện tranh nhật bản thôi sao.Nhưng công nhận truyện Nhật hay thật.Ai xem các truyên tranh Nhật về bóng đá thì pm.Mình có cả bộ 5 phần luôn.Hay nhất vẫn là Đường dẫn đến khung thành, mong gặp nhìu người cùng sơr thích.

T

tamiro

teen mình chỉ thích truyện tranh nhật bản thôi sao.Nhưng công nhận truyện Nhật hay thật.Ai xem các truyên tranh Nhật về bóng đá thì pm.Mình có cả bộ 5 phần luôn.Hay nhất vẫn là Đường dẫn đến khung thành, mong gặp nhìu người cùng sơr thích.

Mình cũng là fan của Jindo nè bạn ;))

PS: không hẳn là teen mình chỉ thik manga, chẳng qua là truyện tranh của TQ, Mỹ,... được xuất bản ở VN ko nhiều nên ko đc biết đến mấy thôi :D

T

tienduc07

Mình cũng là fan của Jindo nè bạn ;))

PS: không hẳn là teen mình chỉ thik manga, chẳng qua là truyện tranh của TQ, Mỹ,... được xuất bản ở VN ko nhiều nên ko đc biết đến mấy thôi :D

bạn cũng thích jindo à:p. Truyện đó là bộ đầu tiên cua DDDKT và cũng là bộ hay nhất.Chắc chắn teen mình nhìu người thích jindo vì nó đã được tái bản mặc dù truyện được xuất bản năm 83 ngày mình còn đang ở đâu đó trong vũ trụ :p

P

pisces.uirgo

............ừ, hôm qua tớ đọc tập 1 ( hình như là "vũ điệu sân cỏ "- NV Jindo thành Itto í) truyện giờ 13,5K, thuê cũng mất mật
Truyện HQ cũng hay............

T

tienduc07

............ừ, hôm qua tớ đọc tập 1 ( hình như là "vũ điệu sân cỏ "- NV Jindo thành Itto í) truyện giờ 13,5K, thuê cũng mất mật
Truyện HQ cũng hay............

sao giờ bạn mới đọc à? Mà trước truyện đó có 4.5k thôi giờ chắc 2 tập gộp làm một. Với lại bộ mà b an đang xem có lỗi xuất bản trước mình xem nó phát hành đến tập thứ 17 hay 18 là dừng( do tác giả ko nghĩ được thêm :p ). Mong timg được nhìu bạn cùng sở thích truyện tranh đặc biệt những ai thích truyện DDDKT thì càng tốt :p.

P

pisces.uirgo

này anh1 ai là bn của anh! cái quyển tr mỏng tèo mà 13,5k đấy, em đọc ddtkt từ hồi lớp 3 thì phải, hồi í các anh lp5 thuê tr em đọc ké!

M

manhphuoc95

mình thích đọc các loại truyện ma, kinh dị
Và mình thích đọc truyện fairy tail , jin đo, và các truyện tranh cười hay kiếm hiệp chưởng( Vd : diêm đế)

P

pe_iu_anh_ne

Mình cũng thích đọc truyện lắm! Nhất là co nan...đô rê mon...và những truyện tình cảm...( con nhà giàu, hoàng cung...)

T

tieu_ky_pe_i

Truyện tớ kết :
_Conan
_Inu_Yasha
_Magic Kaitou
_Merpuri
_Học viện Clamp
nói chung là những truyện thuộc thể loại trinh thám, tình cảm và hài hước
Cực ghét truyện Kinh Dị hay Ma Quỉ ( nhưng lại hay tò mò)

M

melody_mimi

Tớ thích cũng nhiều lắm :)
Đủ loại:
+Sakura ;)
+Chiếc ly kì diệu :x
+Cô nan
+Đô rê mon
+ Một nửa Ranma
+Jin do( :)) )

C

conan51