có ai thích đọc truyện tranh không

D

doigiaythuytinh

[I]MÌnh cũng thik đọc truyện tranh
Thik nhất là conan
conan vô đôi
conan là số 1

Nhưng mà kết thúc conan( như trên mạng) thì bùn chết lun [/I]

K

kido_b

ko nên khẳng định những điều chưa chắc chắn :|

cái đó là do tác giả chớ có phải do mạng đâu mừ buồn với thảm

S

smil3_ang3l_9x

Em thích đọc truyện:truyện tranh, tiểu thuyết dùng được tất ko chê.Nhưng khổ nỗi ko có money mua truyện tranh đành đi mượn nhưng toàn là tiểu thuyết.Ai đọc "Thép đã tôi thế đấy"thì vào bàn luận một tí.

Last edited by a moderator:
S

shura_ouji

.Ai đọc "Thép đã thôi thế đấy"thì vào bàn luận một tí.
đã đọc nhưng là đọc "thép đã tôi thế đấy" chứ ko phải "đã thôi thế đấy":) đọc cũng đc, nhưng người nhỏ tuổi thì đọc k hợp và cũng ko hiểu đc hết cái hay của nó. mà đây là topic truyện tranh mà, nhầm nhà rồi

S

sakura1234

mà này!
cái truyện conan tập cuối í như trên mạng là thiệt thì phải!
bạn e như nó đã đọc truyện lun oy` hay sao í?

V

viviene

tập cuối nó thế nào cơ????Sao tôi ko thấy nhỉ************************************************************************************?????

S

shura_ouji

em thử lên onemanga xem, ở đó chính xác và cập nhật nhất đấy. đọc ở đấy thì ko có gì để nghi ngờ cả

S

shura_ouji

onemanga.com em a. cứ lên đó mà coi. nhưng tiếng anh. chịu khó dịch. ko thì nhìn hình thôi vậy.

N

nguyenminh44

=)) các chú cứ yên tâm là còn nâu mới hết colan (nếu cứ cái đà è è mấy tháng 1 tập như thế lày )

S

shura_ouji

ờ thì san ngại tìm tiếng việt nên cứ coi trên đó thui, em thử vào truyentranhtuan.com xem, cũng cập nhật kịp thời lắm, chắc là có đấy

S

shura_ouji

ờ thì vừa đọc vừa dịch vừa đoán chứ sao mà dịch hết đc, cũng hơi mờ mắt , hic =,=

Z

zui123

ha ha vậy mà cứ tưởng shu dịch dc het ha'ha'
thui di nó nh` chữ quá ak` cứ đoán hoặc xem hinh vậy

G

giangln.thanglong11a6

Làm gì đã có tập cuối mà đọc chứ, chắc tin vịt rồy ;))

Mấy ngày nay lên onemanga mãi mà hok thấy chap 701 conan đâu cả, tức quá :mad:

Bây giờ lên onemanga đọc thì chỉ tìm đoạn nào có Black Organization thôi, theo dõi mấy vụ án vớ vẩn làm gì.

Giờ mình lên onemanga để đọc To-love-ru là chính :-SS

Top Bottom