CLB mai mối

M

muamuahe92

Kết quả bói của cặp thứ nhất perang_sc_12c6 và babykhocnhe
perang_sc_12c6 là một người nhanh nhẹn, thẳng thắn và tôn trọng phái nữ ;)). Bạn ấy thích một một người thuỷ chung, không đòi hỏi quá cao nhưng cũng phải dễ nhìn baby thì càng tốt. Và bạn ấy phó mặc cho duyên số của mình không hy vọng quá nhiều.

babykhocnhe là một người vui tính, muốn chu du khắp thế giới vì bạn ấy tò mò về tất cả các nước. Không muốn mọi người biết quá nhiều về mình nhưng muốn biết tất cả về người khác . Người bạn ấy thích là một người thông minh tháo vát, dễ gần biết chia sẻ và chung thuỷ.

Kết quả bói của perang_sc_12c6 và babykhocnhe là 74% . Hai bạn cần cố gắng đó nha :)

M

muamuahe92

Kết quả bói của cặp thứ hai nè
moonpricess là một người quan tâm đến việc học nhiều, muốn kết bạn hơn là tìm ½ cho mình . NGười bạn ấy thích là một người phải có lòng tin ở đối phương, Chung tình, biết chia sẻ về tình cảm lẫn học tập.

membell là một người vui tính, ham vui. dễ gần, hoà đồng, học giỏi. Người bạn ấy thích là một người dễ thương, cùng thích học, dễ gần và hiểu ý đối phương

Kết quả bói của moonpricess và membell là 80%. Chúc hai bạn hạnh phúc nha, sắp tới đích rồi đó

M

muamuahe92

Kết quả bói của cặp thứ 3 :)
Hien_ly là người tiếp thu nhanh, dễ gần. Thích tạo sự bí ẩn về mình .Người bạn ấy thích là một người tương đối dễ nhìn học tốt , chung thuỷ, ở gần nữa ;))

Astrasheld là một người thông minh, thích sự thoả mái nhưng đôi khi không như mong muốn. Người bạn ấy thích là một người hiền lành, dễ thương và có duyên là ok rồi

Kết quả bói của hai bạn là 65%. Cố lên nha!

M

muamuahe92

Kết quả của cặp thứ 4 nè< bắt đầu mỏi rùi>
Wichgirl là một người tự tin về mình , dễ gần muốn kết bạn với mọi người. Người cô ấy thích là một người chung thuỷ, đẹp trai ;))

Boy_depzai_92 là một người vui tính, cởi mở. Luôn muốn ở gần ng` mình yêu quý. NGười bạn ấy thích là một người ngoan , nhìn bình thường , dễ gần

Kết quả bói của hai bạn boy_depzai_92 và wichgirl là 75%. Chúc hai bạn vui :)

C

congchua9x

hix em nè, cặp thứ 5 nè, chờ mãi mà lại không thấy mình, hix cứ tưởng được xem sao chị không làm nốt 4 cặp hixhix

L

lamanhnt

cái này như thế nào thế? Bói thử chị với ken_crazy, boymaths, hockoxong xem nào:DBói thì bói nhiều luôn thể.

M

muamuahe92

Kết quả của cặp thứ 5 nè. Chị bận chưa làm được thông cảm hen.

Congchua9x là một người khá thông minh, tự tin về mình. Nếu có nhiệm vụ sẽ cố gắng hoàn thành tốt hết sứa mình. Bạn ấy thích là một người vui tính, có sự quan tâm, chung thuỷ,bên ngoài cũng phải hơi xinh tý

Yeuem… là một người không thích cho mọi người biết quá nhiều về mình. Thích sự lãng mạn. khá nhanh nhẹn. Người bạn ấy thích là một người dễ thương, học khá, và chung thuỷ.

kết quả bói của hai bạn là 63%. Chúc hai bạn hạnh phúc nha!

M

muamuahe92

Kết quả bói của cặp thứ 6 nè.
congchuarungxanh_hg là một người thông minh. gọn gàng, thích học những môn tự nhiên, bạn là một người lãng mạn. Người bạn thích là một người giỏi toán, học khá và xinh xinh tý ;))

huynh_phuc là một người vui tính, dễ gần. Thông minh, lạc quan . Người bạn ấy thích là một cô gái dễ thương, dịu dàng, học khá. Và thấp hơn bạn ấy một tý ;))

Kết quả bói của hai bạn là 70%. Chúc hai bạn vui và hạnh phúc

M

muamuahe92

kết quả bói của cặp thứ 7 . <Gần mỏi rùi nha ;)) >

vuduyhungchuot là một người tự tin về mình. KHá nhanh nhẹn. Dễ gần, vui tính.Người bạn ấy thích là một cô gái dễ thương, học tốt môn văn, có cũng sở thích, dịu dàng nữa hihi

peheocon102010 là một người vui tính, dễ gần. Năng động, học khá. Bạn ấy không đòi hỏi quá cao về đối phương, nhưng phải thuỷ chung và xinh tý . hehe

Kết quả bói của hai bạn là 80% Chúc hai bạn vui và hạnh phúc

M

muamuahe92

Kết quả của cặp thứ 8. Cuối cùng rùi hehe

Style_s5_1998 là một cô gái dễ thương, dễ gần. Khá thông minh và thích sự lạng mạn. Người bạn ấy thích tiêu chủân hơi cao, nhưng gặp người phù hợp thì giới hạn của “mẫu bạn trai” sẽ không còn. bạn ấy thích người bạn trai của mình học giỏi, đẹp trai ,yêu động vật , hiền lành và tốt bụng. ;))

Nhockhd22 là một người gọn gàng. dễ tính và thông minh. Người bạn ấy thích là một người vui tính, biết chia sẻ và tinh nghịch tý.

Kết quả bói của hai bạn là 81%. CHúc hai bạn vui và hạnh phúc

C

congchua9x

Kết quả của cặp thứ 5 nè. Chị bận chưa làm được thông cảm hen.

Congchua9x là một người khá thông minh, tự tin về mình. Nếu có nhiệm vụ sẽ cố gắng hoàn thành tốt hết sứa mình. Bạn ấy thích là một người vui tính, có sự quan tâm, chung thuỷ,bên ngoài cũng phải hơi xinh tý

Yeuem… là một người không thích cho mọi người biết quá nhiều về mình. Thích sự lãng mạn. khá nhanh nhẹn. Người bạn ấy thích là một người dễ thương, học khá, và chung thuỷ.

kết quả bói của hai bạn là 63%. Chúc hai bạn hạnh phúc nha
Dạ cho em hỏi, bạn trai em ở đâu đấy ạ, chẳng bao giờ thấy onl nick, YM cũng k thấy luôn, bác nào làm phụ trách thống kê, share cho em với em cảm ơn!

H

happy_1809

chị ếck ơi, sao chờ mãi mà vẫn ko có tên em vậy? Phải chờ đến bao giờ? :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Q

quyen_bmt

ủa tên mình đâu zj eck?có tên trong danh sách mà không dược mai mối.bùn wa ak.hixhix

C

congchua9x

ủa tên mình đâu zj eck?có tên trong danh sách mà không dược mai mối.bùn wa ak.hixhix

Có phải tên bạn nào có trong danh sách cũng được mai đâu, ráng đợi nhá, đợi chờ là hạnh phúc mà!!!

hj, anh yeuem... đây
nhưng mà có nhầm ko thế bà mối eck ơi, .................

hix nhầm là nhầm thế nào ạ, huhuhu, traitimvodoi xử vụ này đê, không biết đâu....

Dịch vụ chăm sóc khách hàng trung tâm mai mối!

H

happykid

có yêu cầu nhỏ như thế này
trung tâm chúng ta nên lạp riêng các topic ( chi nhánh) như:

Nơi đăng ký (có rồi)
CLB ( có rồi)
nơi đăng ký bói toán (có kèm đầy đủ thông tin cá nhân và người ấy)
nơi đăng kết quả bói toán
Khu chăm sóc khách hàng+tư vấn
........

như thế có thể sẽ dễ làm việc hơn
thân gửi sếp và bà kon
trợ lý KID

L

letrang3003

Họp các nhân viên lại đi !
Cứ rối tinh rối mù thế nài! em bức xúc lứm :|.
Chạ biết hok trong cty có ai nữa :((

Y

yeuem...

anh nghĩ nhầm lẫn đó em gái àh,
thế e có biết njck yh của a là gì không hả bé????????????

Top Bottom