CLB mai mối

D

dienlenmat

Họ ko quan tâm đến chuyện yêu đương , chẳng lẽ bạn hiểu họ lắm sao , chẳng lẽ tất cả con trâi trên cái đất nước hình chữ S này đều ko quan tâm đến t/y à ! Nếu vậy thi bạn giỏi quá rồi ! Hiểu dc hết tất cả mọi ngưòi cơ .

Tôi ko dám nhận tôi hiểu tất cả mọi người trên cái đất nước hình chữ S này Cũng như các mem boy(và tôi cũng chả hiểu bạn :D). Tôi cũng chả phải người giỏi giang. Ừ thì bạn nói có lí đấy và câu nói của tôi (ấy nhầm câu viết :D) ko dc chặt chẽ. Nhưng đấy chỉ là ý nghĩ thoáng qua thôi! Bạn ko nên lấy đó để làm thành một đề tài để ... (chả biết dùng từ j :|) Nhưng vì bạn nói hơi quá nên tôi cũng phải biện hộ, tôi chỉ bảo "ko quan tâm cho lắm" chứ ko phải "ko quan tâm", và sự thật là như vậy :|

Nhưng dù sao cũng cám ơn ý kiến của bạn về việc hoạt động của trung tâm :D

Last edited by a moderator:
H

happyforyou

Em xin góp chút ý kiến ạ !
các anh chị cứ bói cho các mem như vậy thì đã thật sự hiệu quả chưa ạ ?
Hay chỉ bói đó, ghép người ta lại với nhau đó mà còn ko cho người ta có dịp được tiếp xúc làm quen với nhau .
Thử hỏi các anh chị đã bói thành công được bao nhiêu trên tổng số các đôi mem các anh chị đã bói ạ ?
Các chị cứ bói cho người ta vào với nhau dựa theo thông kê ở bản đăng kí của họ . Như vậy đã thật chinh xác chưa ạ !
Hay chỉ bói xong để đó thui !
Các anh chị đã để cho các đôi được đến với nhau có lần được thể hiện suy nghĩ tình cảm của họ được thổ lộ với mọi ngưòi hay chỉ bói xong mặc xác họ muốn đến đâu thì đến ạ :| .
Ngay từ đầu các anh chị đã bói cho người ta nhưng có một số đôi lại đòi bói lại với ngưòi khác , như vậy có được gọi là bà mối đích thực ko ạ !
Hay chỉ là những lời noi xuông để ngoài tai ạ .
Các anh chị muốn mem tham gia nhiều thì bói cũng phải có chất lượng chút chứ ạ !

Họ ko quan tâm đến chuyện yêu đương , chẳng lẽ bạn hiểu họ lắm sao , chẳng lẽ tất cả con trâi trên cái đất nước hình chữ S này đều ko quan tâm đến t/y à ! Nếu vậy thi bạn giỏi quá rồi ! Hiểu dc hết tất cả mọi ngưòi cơ .
Muốn mem boy và mem nữ có số lượng tham gia đồng đều thì hãy hỏi chĩnh người mar đó . Hỏi xem họ mar thế nào ! và đã mar rồi thì phải xét đến sự hoạt động của bà mối .

Cảm ơn ý kiến trên của bạn.
Nhưng thiệt sự bạn có wa' gay gắt hok? Thực chất những bạn mà đc chúng tôi mai mối họ là những ng' chưa hề quen nhau và cũng có thể đó là lần đầu mà họ nói chuyện với nhau. Trong CLB cũng đã để các bạn làm quen, xem thử ai hợp với mình => có nhìu cặp cũng ăn ý lắm chứ! Đâu đến nỗi nào.
Chúng tôi hok mai mối qua loa cho xong việc. N~ nhân viên trong CLB cũng đã cố gắng hết sức. Mong bạn hiểu điều này.

C

chip.pi_kute

Anh , chị còn chưa trả lời hết các câu hỏi của em :|
Nhưng thiệt sự bạn có wa' gay gắt hok?
Chij , anh hỏi câu nì có ý gì ? Thật sự thì anh, chị có coi chuyện mai mối là quan trọng ko mà hỏi câu đó chứ :| .
Thực chất những bạn mà đc chúng tôi mai mối họ là những ng' chưa hề quen nhau và cũng có thể đó là lần đầu mà họ nói chuyện với nhau. Trong CLB cũng đã để các bạn làm quen, xem thử ai hợp với mình => có nhìu cặp cũng ăn ý lắm chứ! Đâu đến nỗi nào.
Bạn bảo có người nhiều ăn ý với nhau , bạn thử liệt kê xem nào .
Chúng tôi hok mai mối qua loa cho xong việc
KO làm qua loa vậy thì bạn làm gì sau khi nói mem ko thành công , chẳng lẽ lại bói lại với mem khác .
Chăng lẽ một người có thể làm con rối cho các bạn muốn ghép ghép cho ai thì ghép rồi ko hợp thì lại bói cho người khác .
Đúng là một con rối :|

H

happykid

TÓM LẠI:
rung tâm này cũng chỉ là 1 cái trung tâm cỏn con mà thôi
1 quốc qua có thể sai sót, thế vì sao trung tâm lại không?
==>không 1 cái j` là hoàn hảo cả

còn bói toán: thưa bạn, bói toán vốn không đúng 1 phần trăm nào cả!!vi sao ư?
;)) vì người ta nói "nói như thầy bói" còn j`!nhưng trung tâm chúng tôi thành lập hội bói toán không phải mục đích để"tiên đoán" chính xác (chúng tôi không phải thần thánh đơn giản chugs tôi cũng như các bạn là học trò còn ngồi trên ghế nhà trường mà thôi) . Mục đích cho việc bói toán ra đời là chúng tôi muốn các mem vui vẻ, có 1 tý j` đó tin tưởng và tự hào bởi người mình đang làm quen!
và như đời thường......BÓI TOÁN CHƯA BAO GIỜ LÀ HOÀN TOÀN ĐÚNG!!!

về phần số lượng mem chênh lệch: đó cũng là lẽ thường tình, chúng tôi không muốn và cũng chẳng có quyền "lôi" các mem Boy vào để mai mối cho các mem nữ!chuyện đăng ký hay không là tự do của mem chúng tôi không có quyền quyết định!

về việc thành công của các cặp mai mối: "số trời" phần lớn là do duyên! chúng toi mai mối dựa trên bản đăng ký của mem, chúng tôi không thẻ tự bịa ra mà mai mối được!vì vậy có thành công và bền vững hay không tất cả tùy thuộc vào mem chứ không phải chúng tôi! sự tìm hiẻu của đôi bên mới đi tới quyết định!

vì thế các Mem cần thông cảm cho trung tâm, dù chỉ là 1 phần thôi cũng được!

B

belatdat_cute

tớ đồng ý với bạn happykid!

ai cũng vậy thôi! chắc hẳn khi ĐK tham gia CLB này ai cũng đều nhằm mục đích vui vẻ và kết bạn ....:) vậy thôi!

k nhất thiết phải quan trọng hoá vấn đề nên như bạn chip.pi nói đâu! ;))

nhưng dù sao thì cái CLB nhà mình cũng làm ăn lề mề quá :)

mong rằng tình hình này đc cải thiện ! :)

S

saitn254

Thích thì vào còn ko thích thì đi ra "chấm hết" khỏi lằng nhằng, nếu bạn đã ko tin tưởng thì vào đây làm gì? Thử vào làm vài ngày rồi hãy lên tiếng nhé.Đã .... còn tỏ vẻ nguy hiểm.
@các bà mối: tiếp tục làm việc hết sức mình là được rồi

E

echcon_lonton_dihoc

ech đang nhờ người cài hộ phần mềm mai mối.
có phần mềm nè các nhân viên sẽ đỡ vất vả hơn về việc tìm thông số coi sở thích của mọi người.
máy tính sẽ trọn từng cặp có sở thích zống nhau nhất.
và các nhân viên của trung tâm sẽ có nhiều thời gian mô giới tình yêu giữa các đôi hơn =>hiệu quả công việc sẽ tốt hơn rất nhiều.
ech biet viec hoc van la chinh nên các bạn chỉ tranh thủ được chut thơi gian danh cho trung tam.nên hiệu quả công việc chưa cao mong bạn chip.pi_kute và các mem,mod tham gia trung tâm thông cảm nha.mong mọi người đóng góp ý kiến nhiều hơn nữa để trung tâm có thể củng cố và phát triển.
ech định sau đợt thi học kỳ này sẽ tuyển thêm nhân viên.
mọi người thấy ai có năng lực & thời gian onl tương đối thì đề cử nha.
thank

D

duongthuhien_97

còn phải đợi khoảng bao lâu nữa đây?
đợi lâu qá k khéo mình thành bà cụ mất

C

congchuatuyet_lc

huuuuuuuuuu
chị ếch ưi
em đăng ký lâu ùi mu` hok thấy thông tin gì cả........
nhanhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh nhanhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh lên chị nhaaaaaaa
em chắc hok tìm được 1 nửa của mình ùi
hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

T

thoike.

Way..bà c0n chú bác hey wá tề...hi2..u gia nhập với na...thế muốn làm wen với người nào cũng đc ah...giờ u muốn làm wen với echcon(pà mối)..thế echcon đồng ý k hem..hjf..
Name:dũng..nick:thoike_koprothikon01...muốn làm wen vs echlovely...
(xboxx)
Tho^¡ Ke^

B

bayngangtroidn

Hihi, mỳh bận học quá giờ mới lên lại diễn đàn. Không bik trời xui đất khiến thế nào mà lại lọt vào topic này.:p:p

Mỳh thấy ý tưởng of ếch hay ghê á, thế nên mỳh cg~ muốn tham gia thử thế nào.

E

echcon_lonton_dihoc

mụi tìm thấy rùi
mụi zới thiệu tỷ anh học đại học bách khoa năm 2 nhé.91 là năm nhât hay 2 nhỉ? ^^

L

l0n3ly_canby

@echcon: tớ đang "nẻ noi" 1 mình nè~~bơ giúp tớ kiếm 1 bạn trai nào đó nha!:-j

thanks echcon nhìu nhìu...

:x:x:x

M

meocon_dangiu_96

Úi, vào thử coi xem sao , ai dè là ếch sắp mấy cặp đôi
Ếch tìm cho tớ 1/2 của tớ đi, có j tớ hậu tạ ếch sau naz ;))

T

talk_by_heart_156

ôi buồn cười quá. Mình thì " tự gio vô đối" thế nên ko muốn hi sinh cái anh tự do iu quí để đổi lấy cái j khác. (Hơi tính toán, nhẩy^^)

E

echcon_lonton_dihoc

ai mún mai mối thì qua trung tâm mai mối 1 mem đăng ký nha
có thông tin mí mai mối được chứ ^^

T

talk_by_heart_156

Vậy thì nhờ bạn mai mối cho mình- một "hội trưởng hội độc thân" kiêm " hội trường của những trái tim băng" đi :).
Sơ yếu về mình thì sinh năm 95 này, yêu nhất tự gio này, và quyết ko đổi tự gio lấy bất cứ cái j khác. Toàn bị bạn bè gọi là "cứng đầu". Còn nữa đã viết một cái đơn cam kết vs con bạn cùng lớp vs nội dung là đến 35 tuổi vẫn là một "hội trưởng" gương mẫu của hội độc thân (nếu làm ko đúng như thế sẽ phải mất........ 50 bịch bim bim...^^).
Trung tâm mai mối của bạn có thể làm cho mình mát 50 bịch bim bim được ko?????

B

betuyet_matto_0596

chị ơi,em nhờ chị làm mai cho em lâu ùi mà sao chị vô tâm thịt á!hem trả lời em 1 tiếng nàk

Top Bottom