Chuyện bên lề "Tân Sinh viên Hocmai.vn 2013"

H

hoaithuong2311

đặt dép hóng ....năm rồi thi 18.5 thiếu 0.5 đ hi vọng năm nay sẽ vào
images

N

naniliti

Mình mấy năm nữa lận
Hy vọng anh mình sẽ đậu và mình sẽ báo mừng cho học mãi

H

hacgiay_cp94

Đặt gạch để thi khối B đã
Mong rằng sẽ đạt được mơ ước của mình :D:D:D:D

N

nuocmat_nucuoi

kiểu này chắc tớ phải đc tầm 26-27 điểm khối A rồi, mong là kq sẽ như mong đợi.

L

luyen_thi_toan

Hocmai ơi,em buồn quá trời đất.Nay về dò đáp án của Bộ mà tiếc đứt ruột.3 môn cộng lại mới chừng 21d-22d thôi.còn Toán nữa.Chẳng biết là nên báo tin vui hay buồn cho Hocmai đây

L

luyen_thi_toan

Tại ví mính làm chưa hết sức.Làm xong môn nào cũng thừa chừng 15 phút mà ngồi coi đi coi lại vẫn ko phát hiện dc lỗi sai.Thấy thất vọng quá

T

tranvannamit

@@

Hocmai ơi,em buồn quá trời đất.Nay về dò đáp án của Bộ mà tiếc đứt ruột.3 môn cộng lại mới chừng 21d-22d thôi.còn Toán nữa.Chẳng biết là nên báo tin vui hay buồn cho Hocmai đây
giống y như mình toán thất bại nặng nề may mà 2 môn còn lại làm đc nên chỉ vẻn vẹn 22đ. đủ điểm đỗ mà không vui. lần thi khối B này nhất định sẽ lấy lại món nợ của môn toán

T

tranvannamit

Toán năm nay hơi lạ, xác xuất tranh cãi nhiều mà vẫn ra, hệ phương trình thì... đỗ mà không thấy vui tý nào. khối B nhất định phải đạt điểm tối đa, mọi chuyện không thể kết thúc 1 cách bình thường ntn được

N

nguyenbahiep1

Toán năm nay hơi lạ, xác xuất tranh cãi nhiều mà vẫn ra, hệ phương trình thì... đỗ mà không thấy vui tý nào. khối B nhất định phải đạt điểm tối đa, mọi chuyện không thể kết thúc 1 cách bình thường ntn được

theo dự đoán của tôi đề khối B sẽ khó hơn đề khối A ở mọi câu nhưng lại dễ ăn điểm tối đa hơn đề khối A

C

cuocchienbatdau

không thể lườm trước được cái đề nó như thế nào chỉ bala bala 1 điều rằng đề dễ với mình khó với người khác. mà tình hình môn hóa dể thở thế này không biết điểm chuẩn vào trường có tăng lên không nhỉ

T

tranvannamit

ăn hành hết rồi loạn cả lên ai cũng >20 điểm mình cộng vùng nữa là 22 mà thi vào bách khoa tphcm năm ngoái trường lấy 18.5đ năm nay tăng cái èo lên nữa rồi sao đây

T

thnv_a3

gui den hocmai va thay co bo mon

em chua biet diem thi nhung em chac rang thap nhat 3 so 8 . em khong qua vui vi dieu do nhung em chan thanh cam on nhung kien thuc ma thay co da cung cap trong suot thoi gian qua. " tat ca nhung gi em co duoc ngay hom nay la ket qua cua su lua chon mai truong hoc mai cua em ngay truoc ". chuc thay co co suc khoe de cong tac tot. chuc moi nguoi dat diem cao nha

C

conmeoconcon

các thầy cho em hỏi. câu I ý 2 của đề ĐHCĐ 2013. em làm để thỏa mãn đề thì phương trình y'=0 vô nghiệm hoặc có nghiệm kép hoặc có hai nghiệm phân biệt đều nhỏ hơn 0. như vậy là đúng hay sai ạ. đáp án giải ra vẫn chính xác. (em đang hoang mang)

V

vinhdkc84

Năm này ai cũng nói điểm chuẩn tăng 2 đ mình chỉ có 20 năm ngoái trường mình lấy 18 ko biết đậu không nữa :(( Mong sao sẽ được quay lại
Ngày 20 tới nhanh chút đi nào

I

idly

chưa thi thì lo thi rồi lo hơn. điểm cao thì lại sợ không có chân trong nguyện vọng bổ sung, điểm vừa thì lại sợ trường tăng điểm thôi tới đâu thì tới, lo tốt khối B đã mọi người@@

K

khuongtuyen94

Đề hóa năm nay dễ thế k biết là các truờng có nâng cao điềm xét tuyến k nhỉ.lo quá đi mất.

N

nguyenbahiep1

các thầy cho em hỏi. câu I ý 2 của đề ĐHCĐ 2013. em làm để thỏa mãn đề thì phương trình y'=0 vô nghiệm hoặc có nghiệm kép hoặc có hai nghiệm phân biệt đều nhỏ hơn 0. như vậy là đúng hay sai ạ. đáp án giải ra vẫn chính xác. (em đang hoang mang)

làm như vậy vẫn được đầy đủ điểm nhé em ......................................................................................

Top Bottom