Chuyện bên lề "Tân Sinh viên Hocmai.vn 2013"

C

clinhc

Thứ 1: Không chủ quan
Thứ 2: Bình bĩnh
Thứ 3: Quyết tâm đến đích
(Đến rồi thì quay lại nhé, có thể vẫn có ai chưa đến thì hãy cố lạc quan, cuộc sống còn rất dài)
Thành công nhé mọi người!

H

hongtrang_thienbinh309

quyết tâm đậu đại học!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!cố lên:)>-

T

thegrimreaper

các bạn đi thi hùng hổ vui quá, còn mình thì lại ko đc thi đh :(. tại vì đc giải nhì môn toán rồi :D
Cho bác 1 xô gạch luôn :D
Năm trước ngồi đọc tin vui của mấy anh chị thấy đầy khí thế mà vèo cái đã tới lượt mình rồi đặt 1 viên gạch của niềm tin nào hy vọng sẽ được hàng 2. Chúc mọi người thi tốt ( mà thi vừa vừa thôi chừa mình 1 vé nhé :D )

V

vinvin

Đại Học Kinh Tế Quốc Dân
anh tới đây
___________________________________________________________________________ >_<

H

hardtosay.iloveu

Thêm viên gạch nữa cho xây trọn bộ ngôi nhà! Học sinh của thầy Lê Bá Trần Phương, cô Vũ Mai Phương và cô Trịnh Thu Tuyết không lẽ nào lại không làm được. Cố lên để quay trở lại topic này ngay sau khi báo điểm!

S

sd_of_hocmai

Mình chưa hoàn thành hết bài giảng của thầy bá Phương ,thầy ngọc ,thầy hùng nhưng với lượng kiến thức đã dc các thầy truyền đạt mình sẽ cố gắng hết sức..Chúc Các bạn Thi TỐt

I

iffoundso

Em cảm ơn thầy, cô ở hocmai.vn!
Đặc biệt, em xin gửi lời tri ân chân thành tới thầy Vũ Khắc Ngọc vì lòng nhiệt huyết và những bài học vô cùng quý giá của thầy!

P

peapk_cubi

cho mình đặt một chân năm sau nha. chúc các bạn 95 thi tốt và quay trở về chia sẻ kiến thức cho bọn e với nha!

N

nguyendangvan94

chúc tất cả các bạn tham gia kỳ thi sắp tới làm bài thật tốt, phải tự tin vào bản thân chứ nhỉ, :D

S

suunsuun

hi vọng được báo tin vui ở đây,mục tiêu nhỏ nhoi 15đ:D,chúc mọi người thi tốt!

G

giang2406

nhất định mình sẽ ghé lại và báo tin mừng. chúc cả nhà bình tỉnh-tự tin để chiến thắng nhá !

T

tuanan1207

Đặt gạch trước.
Chúc mình và các bạn thi tốt, kết quả cao, sớm báo tin vui ở topic này. :x
Quyết thắng nào \m/

A

applepie132

Chúc mọi người thi tốt nhé, cảm ơn thầy Vũ Khắc Ngọc, thầy Đặng Việt Hùng và Thầy Lê Bá Trần Phương rất nhiều.

Top Bottom