Chuyện bên lề "Tân Sinh viên Hocmai.vn 2013"

H

haiquybui_95

thật sự thì mình đã cố gắng rất nhiều... Mình nghĩ thế...và chắc chắn mọi người cũng nghĩ và làm thế. Hôm nay mình đặt viên gạch này hy vọng nó sẽ giúp mình vững tâm trước kỳ thi sắp tới...một chiến binh sẽ không gục ngã trước lúc ra trận....anh Cẩn có nói: cánh diều chỉ bay lên được khi nó ngược chiều gió thôi, ok. Chúc các bạn có một kỳ thi như mong đợi.

C

caodangtinhbk

he, mình cũng đặt viên gạch này, hi vọng khi có kết quả thi sẽ trở lại topic thông báo tin vui .có câu "Thất bại chưa hẳn là bạn đã không làm được điều mình mong muốn, mà thất bạn là bạn đã không cố gắng hết sức để làm điều đó !". Các bạn hãy cố gắng hết sức nhé , chúc các bạn thi tốt !

D

donquanhao_ub

Không quay lại báo tin :))

Thi xong là mất xác

Nếu năm sau có thi lại, qtâm phải lên tận HN học thầy Lê Bá Trần Phương và thầy Vũ Khắc Ngọc

Toàn học lỏm 2 thầy :p

R

renbin

Mình mong năm nay sẽ đỗ đại học, nhưng nếu không đỗ thì năm sau mình vẫn chọn học các khóa luyện thi của các thầy cô ở hocmai. Nhân đây em cũng xin chân thành cảm ơn thầy cô đã dìu dắt chúng em trong suốt thời gian vừa qua!

N

nuocmat_nucuoi

các bạn đi thi hùng hổ vui quá, còn mình thì lại ko đc thi đh :(. tại vì đc giải nhì môn toán rồi :D

T

tranvannamit

mặc dù học chỉ học qua các ống kính kia nhưng trong một năm qua kết thúc khóa luyện thi đại học và khóa luyện giải đề thì những thứ mà em lĩnh hội từ thầy phương, thầy ngọc, thầy hùng, thầy quang anh là không nhỏ - cố gắng cũng nhiều nếu lần này rớt đại học chắc em khó mà tìm ra một nguyên nhân nào cho việc thất bại này. chúc các sĩ tử luôn dữ được 1 cái đầu lạnh trước khi vào phòng thì@@

P

phuonghong1294

hy vọng sẽ được báo tin mừng với học mãi. chúc các thầy cô sức khoẻ. chúc mọi người đỗ đại học.

T

the_death2192

Đặt gạch trước

Đại học Ngoại Thương (cơ sở 2) ơi , tới ngay đây

23 , 23 , 23 ,23 ,23 ,23232323 ............

N

ngoctiep1995

Đặt Gạch trước nhé khi nào về báo KQ ngay. mà có ai thi ĐH Hà Nội vào làm quen đê khối A phòng 22 @
5Ting

C

conmeou

chúc các sĩ tử ôn thi tốt đạt kết quả cao nhá.mình sẽ trở lai topic nay sơm nhất gửi lời cảm ơn tới các thầy cô với những câu nói thật hữu ích --> thầy lê bá trần phương.( đụng đến đâu biến đổi đấy ), thầy vũ khắc ngọc (đừng làm khó thêm bài hoá) thầy đặng việt hùng ( không hẳn thuộc cong thức là đủ cần thiết là 1 cái đầu nhạy bén) xin cảm ơn lần nữa tới các thầy cô......chúc ta sẽ đậu vì chúng ta không biết trượt vì chúng ta là học sinh trường HOCMAI.VN

S

superfire220

Bình tĩnh , tự tin - 2 yếu tố không thể thiếu khi làm bài .
Câu gì bí quá thì nghĩ nhanh cái gì lấy tinh thần hoặc bỏ qua .
Đừng tiếc nuối kẻo sai lầm giống tôi ...

Chúc mọi người thi tốt

S

superfire220

Không quên gửi lời cảm ơn đến thầy Phan Huy Khải , thầy Đặng Việt Hùng , cô Vũ Thị Mai Phương ... và diễn đàn Hocmai

N

nhangl2008@yahoo.com.vn

Chúc mọi người bình tĩnh, tự tin để thành công.
Cảm ơn những thầy cô đã giúp em rất nhiều khi luyện thi.

Top Bottom