Chúc mừng đội tuyển Việt Nam

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

trời ơi tiền thưởng nhiều thế này tiêu sao hết
liệu sau aff cup đội tuyển còn đá hay như thế khi gặp lại đội tuyển thái ko ? anh quang cho em một nhận xét nhé

>>> Em thân mến!
Theo anh thì có 2 hướng như thế này:
1. Giành chức vô địch AFF Cup giống như bệ phóng giúp tuyển Việt Nam sẽ chơi tốt hơn và có thể mơ tới những giải đấu châu lục như Asian Cup...

2. Sợ rằng "phong độ là nhất thời mà đẳng cấp thì là mãi mãi"
Cái bóng quá lớn của chức vô địch AFF Cup lần này khiến chúng ta bị ngợp mỗi lần ra sân, và người Thái vẫn cứ là số 1 của Đông Nam Á!

L

linhthitran

Hic hum đó đi học bị trượt xe buyt lúc lên được thì đã đá hiệp 1 ùi tiếc quá, nhưng may sao lái xe bật đài nghe đến mấy quả Việt Nam lên tấn công em hét trong xe ngượng quá đi mất thui.
Đến bến đợi xe 57 lâu quá đi bộ vì còn có cơ hội để xem hiệp 2, thế là làm chuyến đi bộ 8 cây đường thì bửn nhưng không sao vì muốn xem đội tuyển Việt Nam.
Chỉ tiếc về đến nhà thì thấy Việt Nam thua mất 1 quả ấm Ức lắm, Nhìn đồng hồ còn có 10 phút lo mình mất công nhưng thật không ngờ phút cuối Việt Nam ghi bàn. Lúc đó em khóc oà luôn, em nhớ năm 1998 lúc bị sing ghi bàn trong trận chung kết em cũng khóc, cũng năm seagame mà có bán độ em cũng khóc vì mất công em ngồi xem mất công em tranh cái ti vi với nhà. Nhưng lần này thì không Việt Nam đã Vô địch em đã không mất 1 lần hét trên xe, một chuyến đi bộ để về xem.
Đội tuyển Việt Nam lần này đã tặng một món quà năm mới cho tất cả người hâm mộ thật đẹp. Mòn quà đó thật ý nghĩa.

H

halo_vip

Thủ tướng Thái Lan phát biểu ý kiến về trận đấu Việt Nam Thái Lan : ประเทศ เวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ >>>Thật là cảm động
=))

Last edited by a moderator:
H

haiquynh.710

Thủ tướng Thái Lan phát biểu ý kiến về trận đấu Việt Nam Thái Lan : ประเทศ เวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ >>>Thật là cảm động

zztrời ơi! chúng ta là dân Viêt Nam mà! cop thế ai hiểu được!
dù sao thì VN No.1 (mặc dù ko biết đến khi nào thì tụt hạng)

P

pk_ngocanh

tớ nghĩ chiến thắng của việt nam là rất tự hào , rất vui sướng
thế nhưng có ai nghĩ việt nam như Hy lạp năm 2004 hok? tớ lo lắm vì tớ nghĩ Vn thắng phần lớn là may mắn

P

pro9xcute

ôi Việt Nam xứ sở lạ lùng,
đến em thơ cũng hoá anh hùng...
Còn hôm nay, các cầu thủ của chúng ta chính là những người anh hùng của dân tộc...
Việt Nam muôn năm

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom