Chúc mừng đội tuyển Việt Nam

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

Last edited by a moderator:
N

nghagiang

10 năm trước.............
Đội tuyển Việt Nam đã rơi nước mắt...........
Bây giờ, 10 năm sau................
Những giọt nước mắt đó cũng rơi.
Nhưng đó là những giọt nước mắt vỡ òa vì chiến thắng. Việt Nam ơi! Tôi yêu Việt Nam! Việt Nam số 1! Việt Nam chiến thắng!

H

hoangtan2312

vui vui vui em thấy hạnh phúc quá, 10 năm rồi, trời ơi, 10 năm chờ đợi cua Việt Nam đã đến, chiến thắng rồi

X

xilaxilo

có mấy phút cuối thui mà gào khản cả cổ

mai đi gào vs lớp nữa cho sướng

vác xe đạp ra đua 1 vòng

gào thật to Việt Nam vô địch

H

happinessforyou

sung sướng đến không tả nổi . Lặng đi trước màn hình luôn . Sướng quá !
Tự hào quá luôn í :X:X Yêu lắm lắm lắm ..............

N

nghagiang

Em suýt khóc, vỡ òa vì Việt Nam chiến thắng!!!!!!!!
Gào thét tới mức chẳng còn hơi nữa, Việt Nam pro!!!! Tôi yêu Việt Nam nhất!

T

trinhngocdat18

Thật sự không biết mình đang mơ hay tỉnh nữa.việt nam vô địch,thật tuyệt vời không có niềm vui nào bằng,tôi yêu việt nam

K

khoapham

Việt Nam quá xứng đáng vô địch. Chúng ta có quyền tự hào về những gì chúng ta đã làm được. Xin chúc mừng đội tuyển Việt Nam.

Last edited by a moderator:
P

pedung94

YEAH! YEAH Việt nam vô địch . haaaaaaaaaaaaaaaaaaa khà khà. HÒ KHản cả cổ:D:D:D:D
VIỆT NAM MUÔN NĂM!!!!!!!!!!!!!!!
zui wé tả hỏng nổi

D

dunglien

trời ơi mình coi từ trận bên Thai Lan mà mình đã sướng chết được vì đội tuyển việt nam đã khiến bọn chúng phải ngỡ ngàng, hôm nay đội tuyển Việt Nam đã khiến bọn chúng chết lặng. Mình luôn nói với mọi người rằng VN luôn làm kì tích vào những giây phút cuối và cuối cùng mình đã không thát vọng. Sau 10 năm chờ đợi chúng ta đã giàng được chiếc cup.I love VIET NAM, I love MINH PHUONG, I love CONG VINH and CALISO

D

daokhanhngoc

Việt Nam vô địch !!!!!! Việt Nam vô địch!!!!!!!!!!!!!!!Ôi ,đất nước tôi!!!!!!!!!Ôi,Tổ Quốc tôi!!!!!!!!!!!Tự hào ...........sung sướng....... có những niềm vui ko diễn tả hết bằng lời!!!!!!!!!!

D

dunglien

HIC COI ĐÁ BANH MÀ ĐAU TIM CHẾT ĐƯỢC ĐAU HẾT CẢ CỔ, ĐẾN GIÂY CUỐI KHI VÔ VẪN RÁNG HÉT , MỪNG QUÁ ĐI :khi (151)::khi (160)::khi (160)::khi (160)::khi (160)::khi (160)::khi (128)::khi (128)::khi (128)::khi (128)::khi (128):

O

oack

hihi^^
mọi người cuồng nhiệt quá !:D
VN lại thắng oy à !:D Oack ko xem :(
nhưng thấy mọi người vui thế Oack cũng vui lắm :D
10 năm oy cơ đấy! 1 con số đẹp :D!
aha số 10! mai đi thi hi vọng cũng đc điểm bằng này :D
câu cuối cùng mún nói là :

TÔI YÊU VN HIZ

P

pedung94

Này oack bạn làm gì mà hok xem. Cả nc ta cùng hướng tới khán đài mừ. Kũng tiếc cho bạn thật. Ngày mai trên VTV3 có phát lại đó đón xem nha!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom