TGQT Câp nhật thông tin về minigame "Thế giới động vật"

Status
Không mở trả lời sau này.

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Tuần 3 Đã trao thưởng.
Chào các bạn...Tuần này trao thưởng trễ rồi nà.. ^_^
Tình hình là càng ngày càng căng thẳng vì các bạn đầu tư kĩ quá.. :3 ai mà chịu nổi trời..
Và qua 2 chủ đề của tuần rồi
Mình khá ấn tượng với 2 loài vật.. đó là... Linh miêu và... đại bàng đấy.. mình không ngờ mọi người sẽ nghĩ đến luôn đó..
Và các bạn khác cũng rất nổ lực phải không nào.. biết mọi người đều cố gắng mà giải thưởng chỉ có 1 nên mình xin được phép trao giải như sau..

Các bạn nhận thưởng tuần 3:
  1. Bạn @Nguyễn Thị Ngọc Bảo : 300HMCoin.
  2. Bạn @Trương Hoài Nam : 100HMCoin.
Chúc mừng 2 bạn.. Các bạn khác cũng đừng buồn nha.. mọi cố gắng đều sẽ được đền đáp..
@Diệp Ngọc Tuyên @Đức Nhật @hoa du @hdiemht @Phạm Ngọc Thảo Vân @Bong Bóng Xà Phòng @Huỳnh Thanh Trúc tiếp tục cùng box TGQT cố gắng néh mọi người..

Video random:

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Thông báo khẩn
Từ hôm nay, ngày 30/05/2018, thành viên đảm nhiệm vai trò đăng chủ đề mới cho minigame là @HuyHuy__BFF
Hãy đồng hành cùng minigame các bạn nhé :)
Huy nhớ chăn chỉ đăng bài và theo dõi các bạn nga.. ;)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: HuyHuy__BFF

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Thông báo
Từ nay, đến cuối tháng mình sẽ cập nhật thành viên đạt giải các tuần và thành viên có nhiều đóng góp bổ ích cho minigame cùng lần luôn nha :D
Huy nhớ chăm chỉ đăng bài và theo dõi các bạn nga.. ;)
~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.~.
TIN HÓT HÒN HỌT CỦA THÁNG 5
Sau khi tổng hợp lượng chủ đề mà mỗi bạn tham gia.. BTC vô cùng vui mừng và chúc mừng 1 bạn xuất sắc đạt giải thưởng cao nhất vào tháng 5 của chúng ta...
Các bạn có nhớ đó là giải thưởng gì không nào??

Đó là... 01 bạn có nhiều đóng góp nhất trong tháng sẽ nhận được... 1000HMCoin...
Chà chà.. ai sẽ nhận được đây ta....
Trước hết BTC thông báo tình hình một chút nè..
Có tất cả 26 bạn tham gia game trong 10 chủ đề của tháng 5 với khoảng 55 bài viết tham gia game...
Số đẹp phải không nào.. :)) tháng 5 với 55 bài viết vậy tháng 6 có đạt được mốc 66 bài viết không nhỉ.. haizzz
À mà.. đến giờ công bố rồi nè.... Bạn xuất sắc giật giải tháng của minigame là bạn @hdiemht với sức công phá rất lớn.. 7/10 chủ đề đã được bạn Diễm đào sâu khoét rộng.. đáng kinh ngạc phải không nào.. mọi người cũng cố gắng lên nhé ;)

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Thông báo
Từ hôm nay, ngày 27/06/2018, thành viên đảm nhiệm vai trò đăng chủ đề mới cho minigame là @Tống Huy
Huy nhớ chăm chỉ đăng bài và theo dõi các bạn nga.. ;)
Giải thưởng sẽ trao cho người cố gắng hết mình...

Shmily Karry's

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Tuần 8
Chà.. tuần này cũng có khá nhiều bài hay đấy nhỉ :)
Ban đâu thật là khó quyết định á nha.. Nhưng mà sau khi xem xét lại kĩ thì.. Các bạn có biết gì không?? Bạn đạt được giải thưởng tuần này vô cùng vô cùng may mắn hơn các bạn khác ở chỗ, bạn ấy làm đúng theo yêu cầu của minigame TAG 3 người bạn vào bài viết... việc tag thì khá đơn giản nhưng nó quyết định rất nhiều vấn đề.. nên đừng quên tag bạn bè khi gửi bài tham gia nhé :) Đương nhiên là.. tag bạn càng nhiều càng tốt và tag thêm bạn bè chứ đừng chỉ tag các bạn thường tham gia minigame của chúng ta nha.. Và bây giờ thì giải thưởng đến rồi đây..

Các bạn nhận thưởng tuần 5:

1. Bạn @Diệp Ngọc Tuyên : 300HMCoin.
  2. Bạn @Cô Bé Ngốc : 100HMCoin.
Video random:
@Cô Bé Mặt Trăng @Kuroko - chan @Dương Sảng @The Joker @Tam Cửu @Diệp Ngọc Tuyên @Cô Bé Ngốc nhận thông báo nè :) Gần có giải thưởng của các tuần trên rồi đấy.. nhớ cập nhật luôn nha.. :)

Kirigaya Kazuto.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng tư 2017
514
1,192
219
Nghệ An
HM Forum
Thông báo trúng giải tháng 6
Xin chào mọi người, kể từ nay mình sẽ thay mặt chị Như trao giải cho các bạn nhé
Hì hì, giờ mình xin công bố bạn được giải thưởng tháng 6 đã có nhiều đóng góp to lớn cho minigame với 1000 HMC nhé
Và xin chúc mừng bạn @Diệp Ngọc Tuyên JFBQ00137070104BJFBQ00137070104BJFBQ00137070104B
Mong bạn sẽ tiếp tục đồng hành cùng box nhé

Kirigaya Kazuto.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng tư 2017
514
1,192
219
Nghệ An
HM Forum
Thông báo những bạn đạt giải tháng 7
Tuần 9:
  1. @Dương Sảng: 300HMC
  2. @Nguyễn Thị Ngọc Bảo: 100HMC
Tuần 10:
  1. @Nguyễn Thị Ngọc Bảo: 300HMC
  2. @Tam Cửu :100HMC
Tuần 11:
  1. @Kuroko - chan :300HMC
  2. @Lê Thả Thính :100HMC
Tuần 12:
  1. @Trương Hoài Nam :300HMC
  2. @The Joker :100HMC
Cuối cùng là phần thưởng to bự nhất dành cho những bạn tích cực ủng hộ minigame, đã thuộc về bạn @Dương Sảng với 1000HMC
Xin chức mừng tất cả mọi người, mong mọi người hãy cùng chung tay giúp minigame của box TGQT tiếp tục phát triển nhé Yociexp95Yociexp95Yociexp95

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom