Sử Box sử - CLB Tranh luận

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quynh2002ht

Chủ đề tiếp theo :
Các nghĩ sao về vợ vua ở Việt Nam so v´ơi vợ vua ở Trung hoa **************************** Có khác nhau 1 tr`ơi , 1 vực ko nhỉ ****************************?????
Chốt nà,
Hoàng hậu Việt Nam thời phong kiến và hoàng hậu Trung Hoa thời phong kiến khác nhau 1 trời vực. Còn khác về cái gì thì mình và các bạn cũng đã nói ở trên rồi nên không coppy lại.

M

maloimi456

Chốt nà,
Hoàng hậu Việt Nam thời phong kiến và hoàng hậu Trung Hoa thời phong kiến khác nhau 1 trời vực. Còn khác về cái gì thì mình và các bạn cũng đã nói ở trên rồi nên không coppy lại.

Theo mình thì khác nhau vừa vừa thôi chứ ko phải khác nhau 1 trời 1 vực đâu. Hoàng hậu VN và TQ đều ác và tài sắc vẹn toàn như nhau thôi chứ. Hoàng hậu Việt chỉ nhiều bà có tài và ít bà độc ác hơn TQ.

Last edited by a moderator:
T

trucphuong02

Ừ!! Mình cũng nghĩ như maloimi456 vậy đó!! Không hẳn là khác!! Cả Việt Nam và Trung Quốc đều có những bà hoàng hậu rất đẹp và giúp vua cai trị nước và cũng có những bà hoàng hậu vì địa vị mà không từ bất cứ thủ đoạn nào ..

M

maloimi456

Vậy kết luận nhé:
Vợ vua ở Việt Nam so với vợ vua ở Trung hoa chỉ khác nhau vừa vừa thôi chứ ko 1 trời 1 vực. Dẫn chứng là hoàng hậu VN và TQ đều có những bà hoàng độc ác, đồng thời cũng có bà hoàng tài sắc vẹn toàn. Nhưng mà Hoàng hậu TQ có nhiều bà độc ác hơn VN 1 tý và ngược lại, Hoàng hậu VN lại có nhiều bà vừa có tài lại vừa có sắc nhiều hơn TQ 1 tý.

OK chưa:)>-:)>-:)>-

C

cabua266

EVENT -Nuôi cá BÚA - MẬP - KIẾM
1.ĐK tham gia :
_Là thành viên của CLB
_Mỗi lần tham gia mất 5đ
2. Thể lệ
_ Mỗi ngày các bạn cược 5đ để chơi
_ Mk đưa ra 5 con khỉ , nv của các bạn là chọn 2 trong 5 con khỉ đó , mỗi con khỉ là 1 câu hỏi v´ơi nhg phần thưởng là keys vs đ, có 1 con khỉ trong số 5 con khỉ là ảo ảnh nên ko có phần thưởng hay câu hỏi nhé, mn cẩn thận chọn trúng e này :D
_ Khi bạn tl đúng bạn đc phát 1 con cá búa baby , hãy nuôi nó , nuôi sao khi nó trưởng thành và bán nó để nhận thưởng
_Bạn cx có thể mua cá mập để có nhiều cá hơn :3 , hoặc mua khỉ :3 :
+ Cá búa baby --> mua : 10đ hoặc 10 keys ------> trưởng thành bán : 15đ hoặc 15 keys------> time trưởng thành : 2 ngày cho ăn
+ Cá mập baby ----> mua : 15 keys ----> trưởng thành bán : 20đ ------> time trưởng thành : 4 ngày cho ăn
+ Cá kiếm baby ---> mua : 15đ ----> trưởng thành bán : 20 keys---> time trưởng thành : 4 ngày cho ăn
P/s: 2 ngày mà ko cho cá ăn ---> cá chết
3. Time EVENT
T`ư ngày mai t´ưc 24 - 9 - 2015 đến ngày 4 - 10- 2015
4. Thông tin cá của bạn
a, Tự tìm
Thông tin cá của bạn đc post ở topic Lịch sử tranh ḥang nhé , vào đó mà tìm :D
b, Hỏi
Còn lư`ơi thi`bảo mk , mình đưa cho thông tin :D

M

maloimi456

Thế anh tính điểm cho Cuộc tranh luận vừa rồi đi. Em sốt hết cả ruột rùi nè
Mà công nhận anh nghĩ toàn mấy cái trò chơi hay nhỉ, cho đồ đệ theo sư phụ học hỏi vs nhé

C

cabua266

V~e 3 b´ưc tranh phong cảnh cho 3 đ´ưa bạn :v
--------------------------------------------------------------

M

maloimi456

Thứ nhất: Sao anh rảnh thế. Sao ko chấm cho bọn em
Thứ 2: Anh hiền zậy, vẽ tranh cho 3 đứa bn - trừ khi là bạn cực thân

C

cabua266

Zô , 2 đ´ưc cực thân và 1 đ´ưa ko thân lắm :p
------------------------------------------------------

C

cabua266

cũng tàm tạm thui e :D
V~e đẹp hơn 3 đ´ưc kia OK
P/s: Thui trò chuyện ở đây nhé , loãng pic mất

C

cabua266

event -nuôi cá búa - mập - kiếm
1.đk tham gia :
_là thành viên của clb
_mỗi lần tham gia mất 5đ
2. Thể lệ
_ mỗi ngày các bạn cược 5đ để chơi
_ mk đưa ra 5 con khỉ , nv của các bạn là chọn 2 trong 5 con khỉ đó , mỗi con khỉ là 1 câu hỏi v´ơi nhg phần thưởng là keys vs đ, có 1 con khỉ trong số 5 con khỉ là ảo ảnh nên ko có phần thưởng hay câu hỏi nhé, mn cẩn thận chọn trúng e này :d
_ khi bạn tl đúng bạn đc phát 1 con mồi ăn , hãy cho cá của bạn ăn nuôi sao khi nó trưởng thành và bán nó để nhận thưởng
_bạn cx có thể mua cá mập để có nhiều cá hơn :3 , hoặc mua khỉ :3 :
+ cá búa baby --> mua : 10đ hoặc 10 keys ------> trưởng thành bán : 15đ hoặc 15 keys------> time trưởng thành : 2 ngày cho ăn
+ cá mập baby ----> mua : 15 keys ----> trưởng thành bán : 20đ ------> time trưởng thành : 4 ngày cho ăn
+ cá kiếm baby ---> mua : 15đ ----> trưởng thành bán : 20 keys---> time trưởng thành : 4 ngày cho ăn
p/s: 2 ngày mà ko cho cá ăn ---> cá chết
mua khỉ :
1 conn -> 5đ hoặc5 keys
2 con ->10đ hoặc 10 keys
3 con -> 20đ hoặc 20 keys
3. Time event
t`ư ngày mai t´ưc 24 - 9 - 2015 đến ngày 4 - 10- 2015
4. Thông tin cá của bạn
a, tự tìm
thông tin cá của bạn đc post ở topic lịch sử tranh ḥang nhé , vào đó mà tìm :d
b, hỏi
còn lư`ơi thi`bảo mk , mình đưa cho thông tin :d

chú ý các bạn nhé :3
-------------------------------------------------------------------------------------------------------

M

maloimi456

Sao chưa sửa lại hả anh
----------------------------------------
Mà em cũng off đây, lúc trưa ngủ ít quá
Mà thanks cũng phải nhấn cái ô "cảm ơn" chứ nói suông là ko đc đâu

M

maloimi456

ANh ơi! Thế bây h làm gì để mua cá kiếm baby đây. Nếu mua luôn thì cho em 1 con cá kiếm baby và 1 con kỉ nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom