Biết tên biết tính!

Status
Không mở trả lời sau này.
H

heart_sentiment_93

cái pic này mới lập đc 21tiếng mà làm ăn phát đạt chưa;));))
bói thử cho ông sp:Võ Hoàng;))
bạn iu:Bùi Thị Kiều Mai và Trần Hải Yến:x:X

L

...love...love

Pic này bắt đầu thấy thú vị rồi đấy :))
- Nguyễn sơn trang ( chị yêu)

Bạn Nhạy cảm và tự lập. Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa. Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, âu yếm, chăm sóc nhau.

L

...love...love

tên: Bùi thị quỳnh nhung và Phan Khánh Linh lun
thanks trước nha

Bùi thị quỳnh nhung: Bạn là một người khó tính trong việc tìm kiếm “một nửa” thật hoàn hảo cho mình. Người ấy phải có trí tuệ tương đương hoặc có địa vị cao hơn bạn, đồng thời có thể giúp bạn phát triển thêm vị trí của mình trong xã hội. Bạn còn là một người nhạy cảm, luôn biết cách khêu gợi cảm xúc của người khác. Đối với bạn, trách nhiệm và bổn phận có vai trò rất cao so với những thứ khác. Bạn có thể gặp khó khăn trong việc gần gũi với người yêu nhưng khi đã gần gũi rồi thì không có trở ngại nào cả.

Phan Khánh Linh: Bạn Nghiêm túc và dứt khoát, luôn định hướng được hành động của mình. Bạn luôn mong muốn “người ấy” phải có một mối quan hệ tốt với bạn, thông minh và khôn khéo tương đương hoặc hơn bạn. Tuy nhiên, bạn nên biết sự quyến rũ cũng là một điều rất quan trọng và nên tự hào về người ấy của bạn

L

...love...love

cái pic này mới lập đc 21tiếng mà làm ăn phát đạt chưa;));))
bói thử cho ông sp:Võ Hoàng;))
bạn iu:Bùi Thị Kiều Mai và Trần Hải Yến:x:X

Võ Hoàng: bạn là người mạnh mẽ, sống có tình cảm và có khát vọng cao cả.Trong tình yêu bạn độ lượng nhạy cảm và cực kì kiên nhẫn.Và đặc biệt bạn là người khó tính trong việc tìm kiếm nữa kia của mình.

Bạn mai, Dễ xúc động và nhạy cảm. Mỗi khi yêu ai đó, bạn luôn dành hết tình cảm của mình cho người ấy và ao ước người ta cũng đáp lại một tình cảm nồng nàn, tha thiết. Không điều gì có thể ngăn cản được bạn vì tình yêu đó là vô bờ bến.

Trần Hải Yến: Bạn Rất nồng nhiệt trong tình yêu. Khi con tim bạn chưa bị thần Ái Tình gõ cửa, bạn luôn tìm một đối tượng nào đó để quý mến. Đối với bạn, lãng mạn là một thử thách lớn. Bạn thích những món quà và đòi hỏi người ấy phải có một ngoại hình đẹp và muốn mang lại niềm vui thích cho người ấy

H

hoabattu1072000

Nhok bói dùm với nhen ^^
Nguyễn Thùy Trang
Hem tin lém nhưng mà coi thử xme sao, tùy mỗi người mà nhỉ ;;) ;))

L

...love...love

Nhok bói dùm với nhen ^^
Nguyễn Thùy Trang
Hem tin lém nhưng mà coi thử xme sao, tùy mỗi người mà nhỉ ;;) ;))

Bạn trang, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

H

hoabattu1072000

Cũng đúng đấy chứ, tks bạn phát.
Hjhj nhưng cũng có cái sai, mình hay mơ mộng nhưng không thích chọc ghẹo và tán tỉnh ng khác đâu ^^

B

be_heart93

bói cho t:Lê Thị Tình và bạn tớ Lê Tình................
thanks trc....................................................

T

traitimbang_3991

lê thị mơ: Bạn mơ, Dễ xúc động và nhạy cảm. Mỗi khi yêu ai đó, bạn luôn dành hết tình cảm của mình cho người ấy và ao ước người ta cũng đáp lại một tình cảm nồng nàn, tha thiết. Không điều gì có thể ngăn cản được bạn vì tình yêu đó là vô bờ bến.
nguyễn đức ngọc: Bạn ngoc, Hồn nhiên và nhút nhát. Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình.
hồ phạm tân: Bạn tân, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.
tạ khương duy: Bạn duy, Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

lê thị thuỳ dung: Bạn dung, Bạn thích sự lãng mạn và cảm thấy hạnh phúc mỗi khi người yêu bộc lộ tình cảm bằng cách tặng bạn những món quà. Bạn muốn được chiều chuộng và biết cách cưng chiều “người ấy”, luôn thể hiện tình thương yêu, đặc biệt là trong chuyện gối chăn nhưng vẫn có khả năng kiềm chế được sự ham muốn tình dục và kiêng cữ chuyện đó mỗi khi cần thiết.
ekek...thấy mỗi tân, ngọc là có mỗi 1 tí tị là đúng!!!!!!!!! ekek..............

M

mattroimaudo_2513

cha ban tra loi duoc nhieu qua ha,nhung sao ko thay ai tra loi?ban kia doan dung ko vay?minh cung muon thu!
ban thu noi xem tinh cach minh the nao nha
Lê Thị Kim Ngân

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom