Biết tên biết tính!

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quyenvan07

Bạn quyền, Bạn yêu cầu “người ấy” của bạn phải là người chung thuỷ và biết động viên, khuyến khích bạn. Là một người si mê trong tình yêu và có sức quyến rũ người khác. Thích sự lãng mạn, những đoá hoa và khát khao được yêu thương.
cũng thấy đúng đúng ;)) ..

L

...love...love

ủng hộ nhok

Họ tên: Đỗ Thị Mỹ Duyên

Nếu đúng thì tks nha^^, đâu có xử trc đc

Bạn duyên, Bạn là một người khó tính trong việc tìm kiếm “một nửa” thật hoàn hảo cho mình. Người ấy phải có trí tuệ tương đương hoặc có địa vị cao hơn bạn, đồng thời có thể giúp bạn phát triển thêm vị trí của mình trong xã hội. Bạn còn là một người nhạy cảm, luôn biết cách khêu gợi cảm xúc của người khác. Đối với bạn, trách nhiệm và bổn phận có vai trò rất cao so với những thứ khác. Bạn có thể gặp khó khăn trong việc gần gũi với người yêu nhưng khi đã gần gũi rồi thì không có trở ngại nào cả.

T

thuylona

Tên thủy: Bạn thuỷ, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.
Tên tuấn: Bạn tuấn, Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình
Đúng 51% ....sai 49% ;)) . Thanks nhóc nhak@};-

L

...love...love

tên: nguyễn vân anh
nhanh lên nha!:)
...........................................

Bạn anh, Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

E

everlove

Bạn hòa, Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình
thúc đầy danh tiếng $ tài chính áh????@-)
sao tính cax m xấu thía nì bạn ui:((
hok công =

M

momochi_yasha

Bạn anh, Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Bạn còn là một người thành thật và đam mê mãnh liệt nên khi bước vào chuyện tình cảm, hành động có ý nghĩa đặc biệt hơn là những lời nói bóng gió. Những nhu cầu về sinh lý cơ thể được bạn đặt quan tâm lên hàng đầu.

gần đúng! có chỗ đúng, có chỗ chưa biết
hjjj cám ơn chị nha!:)>-:)>-:)>-:)>-

T

thienthan74

Bạn trang, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

chậc .. đúng nửa sai nửa

bói tui cái tên nguyễn anh sơn đi

T

tomcangxanh

bỏ quên #12 kìa, làm ăn thế này là ko đc :-w
khách đến trc mà thế này à

P

phamminhkhoi

Cái này tự lên mạng search cũng được ^^ Nếu mình không lầm thì đó là cái các bác ngày xưa dùng để điều tra tên họ, quê quán ngày sinh v...v của nhau ^^.

P/s: Thế trùng tên là tính cách giống hệt nhau hả

T

tomcangxanh

Bạn duyên, Bạn là một người khó tính trong việc tìm kiếm “một nửa” thật hoàn hảo cho mình. Người ấy phải có trí tuệ tương đương hoặc có địa vị cao hơn bạn, đồng thời có thể giúp bạn phát triển thêm vị trí của mình trong xã hội. Bạn còn là một người nhạy cảm, luôn biết cách khêu gợi cảm xúc của người khác. Đối với bạn, trách nhiệm và bổn phận có vai trò rất cao so với những thứ khác. Bạn có thể gặp khó khăn trong việc gần gũi với người yêu nhưng khi đã gần gũi rồi thì không có trở ngại nào cả.
kiểu này ko tks ko đc :x :x :x

L

...love...love

Cái này tự lên mạng search cũng được ^^ Nếu mình không lầm thì đó là cái các bác ngày xưa dùng để điều tra tên họ, quê quán ngày sinh v...v của nhau ^^.

P/s: Thế trùng tên là tính cách giống hệt nhau hả

hok hẳn thế dâu anh ak`
đây chỉ mới bói chắc tên thui mà nó chỉ thể hiện phần nhỏ trong tính cách của mjnh` thui
chứ nếu xét là tính cách giống nhau thì phải xét cả giờ ngày tháng năm sinh và nhìu thứ khác nữa chứ:-/

B

boconganh_9393

Hoàng Xuân Chương. tên minh` đó , đoán hộ cái,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

P

phamminhkhoi

hok hẳn thế dâu anh ak`
đây chỉ mới bói chắc tên thui mà nó chỉ thể hiện phần nhỏ trong tính cách của mjnh` thui
chứ nếu xét là tính cách giống nhau thì phải xét cả giờ ngày tháng năm sinh và nhìu thứ khác nữa chứ

cái đó là coi tử vi....Phải học qua các quẻ dịch & văn hoá Đông phương mới coi được ^^ Còn đây là xem vui thôi ^^ Còn đây đúng là cái các bác ngày xưa dùng để điều tra ngày sinh , tên tuổi, địa chỉ...của nhau^^

Nói thế để ai thấy tên mình tốt thì cũng đừng chủ quan mà ai thấy xấu thì cũng đừng nản chí nhá ^^

L

...love...love

Hoàng Xuân Chương. tên minh` đó , đoán hộ cái,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Bạn thích tham gia các hoạt động xã hội. Đối với bạn, các mối quan hệ xã giao rất quan trọng, đòi hỏi sự gần gũi, thân mật và tính tập thể cao. Trong chuyện tình cảm, bạn luôn hướng tới một tình yêu tươi đẹp và được xã hội thừa nhận, “người ấy” vừa là người bạn vừa là tri âm tri kỷ

L

...love...love

thử xem thế nào
Võ Thị Thúy Hằng :)

Bản thân bạn không lãng mạn mà chỉ thích hành động, đặc biệt là muốn kinh doanh. Với bạn, những gì bạn có được là những gì bạn làm ra. Bạn không kiên nhẫn trong việc tán tỉnh một ai đó. Những người có tính rụt rè, e thẹn, kín đáo, nghiêm trang không có sức hấp dẫn đối với bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom