Biết tên biết tính!

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoa_giot_tuyet

Ẹc kô biết bạn lấy ở đâu, tớ thấy trùng lặp ng` này ng` kia =((
Thử xem người này nha : Võ Phương Nga
Đoàn đúng tớ thanks:D
p/s: còn mêk thì bik rồi kô cần nữa :))

B

boconganh_9393

tớk tên Nguyễn Thị Nhật Hạ. đoán tính tớk thử xem ;))
Bạn có tâm hồn lạc quan, thích bắt đầu các dự án mới để tạo ra những chuyển biến và hy vọng cho cuộc sống. Bạn thường ở vị trí điều hành tổ, đội, phòng, ngành vì đủ sáng tạo và can đảm để biến ý tưởng thành hiện thực. Quan sát và đứng bên lề cuộc sống không phải là tính cách của bạn, vì thế hãy tiến lên và chinh phục( ko bjt đây có phải tính cách của bạn ko ?)

L

...love...love

Thử 1 phát xem nào.............................
Lê Minh Nam/:)/:)/:)/:)

Bạn rất lãng mạn, quyến rũ, muốn được yêu, cưng chiều, đánh giá cao và thường tự do trong cách bày tỏ tình cảm của mình. Có người yêu là một điều hết sức quan trọng đối với bạn. Tuy nhiên, trong tình yêu, bạn nên có sự suy xét của lý trí, nếu không rất khó duy trì mối quan hệ.

L

...love...love

Ẹc kô biết bạn lấy ở đâu, tớ thấy trùng lặp ng` này ng` kia =((
Thử xem người này nha : Võ Phương Nga
Đoàn đúng tớ thanks:D
p/s: còn mêk thì bik rồi kô cần nữa :))

Bạn nga, Hồn nhiên và nhút nhát. Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình.

T

thjenthantrongdem_bg

đoán thử xem:

tên: Trần Thị Thu Hường

ko đúng thì hok thank...........

L

...love...love

tớk tên Nguyễn Thị Nhật Hạ. đoán tính tớk thử xem ;))

Bạn luôn ý thức được những khuôn phép của xã hội, đồng thời đánh giá cao vẻ đẹp bề ngoài nên đòi hỏi người yêu của mình phải có ngoại hình đẹp, không những thế mà còn phải thông minh. Là một người có tinh thần tập thể. Muốn được yêu thương và âu yếm.

0

0ocxinh

Ơ em bói cho chị phát.Tên : Lê Thị Hoa.
Tên bình thường mà người rắc rối lắm đấy;)

L

...love...love

đoán thử xem:

tên: Trần Thị Thu Hường

ko đúng thì hok thank...........

Bạn yêu cầu “người ấy” của bạn phải là người chung thuỷ và biết động viên, khuyến khích bạn. Là một người si mê trong tình yêu và có sức quyến rũ người khác. Thích sự lãng mạn, những đoá hoa và khát khao được yêu thương.

L

...love...love

Ơ em bói cho chị phát.Tên : Lê Thị Hoa.
Tên bình thường mà người rắc rối lắm đấy;)

Bạn dễ xúc động và nhạy cảm. Mỗi khi yêu ai đó, bạn luôn dành hết tình cảm của mình cho người ấy và ao ước người ta cũng đáp lại một tình cảm nồng nàn, tha thiết. Không điều gì có thể ngăn cản được bạn vì tình yêu đó là vô bờ bến

T

traimuopdang_268

Hớ hớ. Hay dêy:
Name : Yumita
Name: Nanami
Mình sẽ thanks nhiệt tình,Yên tâm đi:D

L

...love...love

Hớ hớ. Hay dêy:
Name : Yumita
Name: Nanami
Mình sẽ thanks nhiệt tình,Yên tâm đi:D
Bạn yumita, Nhạy cảm và tự lập. Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa. Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, âu yếm, chăm sóc nhau.

Bạn nanami, Hồn nhiên và nhút nhát. Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình.

T

traimuopdang_268

Bạn yumita, Nhạy cảm và tự lập. ÔI Chuẩn Quá:))Nếu một việc diễn ra không như ý bạn, bạn sẽ thôi không làm nữa.Bỏ luôn =)) Bạn luôn muốn kiểm soát mối quan hệ của mình và dành nhiều thời gian cho việc tìm hiểu, âu yếm, chăm sóc nhau.Kai ny k đúng roaj...M thick mình đi, họ tình nguyện chạy theo đằng sau hơn.:))

Bạn nanami, Hồn nhiên và nhút nhát.=> Vui vẻ và mạnh bạo:p Có những lúc bạn phê bình “người ấy” một cách quyết liệt để tìm thấy sự hoàn hảo cho cả hai. Thật không dễ dàng để bạn tìm thấy một người yêu đạt được những tiêu chuẩn bạn đề ra. Vì thế bạn thường gặp khó khăn trong việc bày tỏ những cảm xúc của mình=> nge cũng kha khá nhỉ.;):D.
Thông báo với bạn Love..love
CẢ Yumita và Nanami đều là tên mình:))
Đáp án hay:))=))
Good lock
Thêm tên: Lê thị Sen đi c?

T

tranthuha93

ối giời, cái thanks thì vô tư ^^

chủ yếu xem bn bói thế nào ....

^^ tên t: Trần Thu Hà ^^

bói luôn cho bn Nguyễn Thị Ánh Diễm

bói cho h luôn: Trịnh Phong Tùng,

thanks trc nha

L

...love...love

ối giời, cái thanks thì vô tư ^^

chủ yếu xem bn bói thế nào ....

^^ tên t: Trần Thu Hà ^^

bói luôn cho bn Nguyễn Thị Ánh Diễm

bói cho h luôn: Trịnh Phong Tùng,

thanks trc nha

Bạn hà, Bạn luôn đòi hỏi “một nửa” của mình phải là người có thể thúc đẩy danh tiếng và tài chính của bạn. Trong tình yêu, bạn rất độ lượng, nhạy cảm và kiên nhẫn. Trước khi hẹn hò, bạn có xu hướng tiết kiệm các khoản chi phí trong các thói quen hàng ngày của mình.

Bạn diễm, Bạn cần phải được khích lệ và động viên thường xuyên vì bạn rất mau chán. Với khả năng của mình, bạn có thể tạo ra những giây phút tuyệt vời cho tình yêu của bạn.

Bạn tùng, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

L

...love...love

Lê thị Thùy Trang ạ:|
rảnh quá đi bói coi vựn may thử coi seo :-?

Bạn trang, Rất nhạy cảm và kín đáo, muốn người ấy chủ động, đồng thời thích nghe nhạc nhẹ, trữ tình, chọc nghẹo, tán tỉnh người khác và hay mơ mộng. Khi yêu, rất lãng mạn, yếu đuối và dễ thay đổi. Tốt nhất là bạn nên có một mối quan hệ phù hợp với mình.

L

letrang3003

:(( phải ko vậy :((
bói nốt với ck` tớ ik. Nguyễn văn sơn
Rồi chả lảng vản đến chỗ này nữa =.=

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom