Nhật ký Aimer Et Être Aimé

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Finally, I found it by chance while I was listening to an OST of Kimi No Na Wa. So beautiful :"> Looking for Weathering With You.

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Too busy this time, but still .... for you. I have just taken an examination and I realized that I can just express all my abilities when I'm alone, so annoyed. Thank you for BMM. Gltu, guy.

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Co mot so chuyen lam minh buc minh qua. Dao nay hay buon ngu, sap thi roi ma an choi sa doa vay ne.

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
”Em ghét ồn ào nhưng cũng không thích cô đơn. Em luôn thức đêm, một mình nghe nhạc, nghĩ về những chuyện mình từng làm trong quá khứ. Dường như chưa có ai khiến em yêu đến tận cùng trái tim, em không có bánh mì, cũng không có rượu thơm. Chỉ luôn một mình cố gắng.
Nếu một ngày nào đó em không còn chịu đựng được, ửng hồng đôi mắt, lẳng lặng đứng trước mặt anh, thì anh đừng hỏi gì cả, đưa em đi thôi. Đi đâu cũng được. “

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
”Em ghét ồn ào nhưng cũng không thích cô đơn. Em luôn thức đêm, một mình nghe nhạc, nghĩ về những chuyện mình từng làm trong quá khứ. Dường như chưa có ai khiến em yêu đến tận cùng trái tim, em không có bánh mì, cũng không có rượu thơm. Chỉ luôn một mình cố gắng.
Nếu một ngày nào đó em không còn chịu đựng được, ửng hồng đôi mắt, lẳng lặng đứng trước mặt anh, thì anh đừng hỏi gì cả, đưa em đi thôi. Đi đâu cũng được. “
Văn quá bạn ơi có tâm sự à??

• Like
Reactions: Hàn Tuệ Lâm

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
“Thật sự tôi đã từng có loại kích động muốn đi đến trước mặt cậu ấy biểu lộ, nhưng tôi biết bản thân mình không xứng đáng, cậu ấy ưu tú biết bao, lại xa cách như vậy, mà tôi lại tầm thường như thế, dụng ý của tôi chỉ có thể cất giấu, lặng lẽ thích, tuyệt đối không thể biểu lộ, sợ rằng một khi tôi nói ra, tình cảm thầm mến hoàn mỹ trong lòng của tôi sẽ bị lời nói từ chối phá hỏng.”
Khi ta lướt qua nhau - Sênh Ly

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
“Thật sự tôi đã từng có loại kích động muốn đi đến trước mặt cậu ấy biểu lộ, nhưng tôi biết bản thân mình không xứng đáng, cậu ấy ưu tú biết bao, lại xa cách như vậy, mà tôi lại tầm thường như thế, dụng ý của tôi chỉ có thể cất giấu, lặng lẽ thích, tuyệt đối không thể biểu lộ, sợ rằng một khi tôi nói ra, tình cảm thầm mến hoàn mỹ trong lòng của tôi sẽ bị lời nói từ chối phá hỏng.”
Khi ta lướt qua nhau - Sênh Ly

• Like
Reactions: WindyTA

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
"Chỉ vậy thôi, dù tôi có kiếm tìm bản thân ở đâu, tôi cảm thấy như có một khoảng trống bên trong mình, với cơn gió ào qua. Tôi chưa bao giờ thấy thỏa mãn. Từ bên ngoài cậu sẽ chẳng hình dung được tôi có chuyện gì đâu.”

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Tôi cứ ngỡ rằng mình là một người không có ham muốn chiếm hữu, không bao giờ biết ghen biết hờn, nay mới nhận ra, không phải không có, mà là chưa từng thích ai đủ sâu để đặt nó trong lòng. Nhưng bây giờ, với anh thì khác, tôi không đòi hỏi anh phải giữ khoảng cách với nửa thế giới, chỉ mong sao bạn gái cũ của anh ở một nơi khác, một thành phố khác, một miền trời khác là đủ rồi.
thu 3 thi roi ma gio nay thi toi dang doc truyen =(((

Last edited by a moderator:

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Mình từng rất tốt và bây giờ cũng không tệ. Nhưng có cảm giác thiếu vắng vài điều gì đó.
Mình cô đơn. Thực sự cô đơn. Thế giới rộng lớn, có biết bao kẻ cô đơn, nhưng có mấy người có thể thốt lên, rằng họ cô đơn. Hoặc họ một mình đắm chìm, hoặc họ giả vờ như mọi chuyện vẫn ổn.
Mình không vui, chưa tới mức buồn, nhưng là không vui. Buồn cười là, chẳng có chuyện gì thực sự làm mình buồn cả. Nhưng mình vẫn thấy không vui.
Hihihaha là âm thanh của mình mỗi ngày. Mình vui thực sự. Nhưng tắt ngấm nụ cười thì liền cảm thấy thật trống rỗng. Buồn đau nơi đâu cứ thế nảy mầm.
Mình ngại mở lòng. Thực sự ngại mở lòng. Số lần mình mở lòng cứ tỉ lệ thuận với số lần nhận tổn thương. Mở lòng, không phải chỉ trong chuyện yêu đương, bạn bè cũng thế.
Mình khá hòa đồng, làm bạn với mình chẳng bao giờ khó cả. Nhưng thực sự bước vào thế giới của mình thì chỉ có vài người. Sâu hơn nữa là vỏ bọc cuối cùng của mình, nơi mà bất kỳ ai cũng sẽ không thể phá vỡ.
Mình hay gói mình trong cái vỏ bọc ấy, giữ khoảng cách giao tiếp với thế giới bên ngoài. Đây có lẽ là sự bảo hộ duy nhất, đảm bảo cho mình đi qua mọi thương đau. Nhiều lúc nó cũng không tốt cho lắm, đôi khi chứa đựng nhiều quá làm nó dãn ra, chực vỡ toang.
Mình muốn một mình.
Vui vẻ một mình, đau thương một mình.
- Hall Of Dreamers -
Yah, it's like what i can see in Van Gogh's paintings.

Last edited:
  • Like
Reactions: WindyTA

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Tôi có rất nhiều lời muốn nói với em, nhưng mãi chưa có cơ hội. Tôi mang theo chúng băng qua bốn mùa, bước qua cầu vượt, trải giữa núi cao cùng biển rộng. Hoa nở khắp vườn là một câu, đêm dài trôi là một chương. Bắt đầu viết từ lúc hoàng hôn, đến bình minh đã được vô số trang sách. Cả thế giới góp lại thành một bài thơ, tôi yêu em là câu cuối cùng khép lại.
- Trương Gia Giai | Ngang qua thế giới của em.

• Like
Reactions: peekaiyuan64

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Chúc mừng sanh thần em, cô gái của tôi! Sinh nhật 32 tuổi của chị có lẽ chẳng được trọn vẹn rồi, chỉ mong sao chị có thể dũng cảm hơn, mạnh mẽ hơn, chỉ mong sao từ giờ về sau thế giới này có thể đối xử với chị dịu dàng hơn, chỉ mong sao từ nay về sau chị mãi luôn hạnh phúc,...
U thi dau ai ngo duoc Happy bong choc hoa thanh Blue chi nhi? Bat hanh nay voi chi la qua du roi :((((
"Cầu mong gì hơn là quãng đời còn lại của em sẽ an yên hạnh phúc."
“May the stars carry your sadness away. May the flowers fill your heart with beauty. May hope forever wipe your tears, and, above all, may silence makes you strong.” — Chief Dan George
and don't forget that we - SONE will always be here to support u.
to my march's lover.
from somewhere so far.

Top Bottom