Yêu đơn phương

ctg357

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng năm 2017
899
648
154
21
Thái Bình
Vô hạn
Yêu đơn phương là kiểu" sợ anh biết lại sợ anh không biết, sợ anh biết nhưng làm như không biết" :D:D
>>>> "cách duy nhất để kết thúc một mối tình đơn phương là tỏ tình":D:D

Chuẩn rồi, yêu đương là thứ đáng sợ nhất....

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ctg357kk

Hg Jin

Học sinh
Thành viên
4 Tháng bảy 2017
130
84
31
Hà Nội
Sao lại khổ vậy ạ???
vì không đủ can đảm nói ra, vì chỉ có thể nhìn người mình thích thích người khác cười đùa cùng người khác. Nếu đủ can đảm nói ra được đồng ý thì vui nhưng không được thì biết rồi đấy -_- mà thường thì yêu đơn phương ít người đủ can đảm nói ra lắm chỉ có thể đứng từ xa quan sát người mình đơn phương thôi

Anhnguyen2572003

Banned
Banned
25 Tháng chín 2017
299
398
74
20
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Mình kể cho các bạn nghe con bé 2k4 trường mình nhé...:D
Nó yêu đơn phương 1 thành viên nào trong nhóm EXO(mình ko nhớ tên)...song thế là anh í mới công khai là có người yêu...
con bé đó kiểu ảo tưởng sức mạnh......nó ko biết nó là ai..mà cũng đòi lớn lên sẽ yêu anh đấy....nhưng bụp phát nghe ti anh đấy có bạn gáio_O...
nó hụt hẫng mặt thẫn thờ..đi học mặt thì buồn rười rượi.....trên đường đi học về ngã xe...thế là xin nghỉ học mấy hôm luôn...........khổ thân nó quá....
chết vì yêu đơn phương mà........

Nhọ cute

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
947
583
159
20
Hải Phòng
THCS Vinh Quang
Nó yêu đơn phương 1 thành viên nào trong nhóm EXO(mình ko nhớ tên)...song thế là anh í mới công khai là có người yêu...
con bé đó kiểu ảo tưởng sức mạnh......nó ko biết nó là ai..mà cũng đòi lớn lên sẽ yêu anh đấy....nhưng bụp phát nghe ti anh đấy có bạn gáio_O...
nó hụt hẫng mặt thẫn thờ..đi học mặt thì buồn rười rượi.....trên đường đi học về ngã xe...thế là xin nghỉ học mấy hôm luôn...........khổ thân nó quá....
khổ thân nó mà thế cũng còn đỡ hơn Luhan

Sophie Vương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
7 Tháng chín 2017
905
1,133
189
18
TP Hồ Chí Minh
Mình sợ yêu đơn phương lắm r, năm truớc mình có thik tk kia, cứ mỗi lần tk đó có bồ hay sao sao ấy là mk lại cố nhịn, đợi đêm về rồi khóc, tự dằn vặt mình ( mà hình như thằng đó bik mk thích nó)

luong hai

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng chín 2017
174
230
69
23
Thanh Hóa
Đại học tài chính marketing
vì không đủ can đảm nói ra, vì chỉ có thể nhìn người mình thích thích người khác cười đùa cùng người khác. Nếu đủ can đảm nói ra được đồng ý thì vui nhưng không được thì biết rồi đấy -_- mà thường thì yêu đơn phương ít người đủ can đảm nói ra lắm chỉ có thể đứng từ xa quan sát người mình đơn phương thôi
chuẩn luôn . yêu đơn phương mà khó nói lắm

• Like
Reactions: Hg Jin

constable

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng mười một 2015
65
149
61
Hải Phòng
Hoa Học Đường
Đời còn gì vui hơn trong phút giây được yêu

Đời còn gì đau hơn khi lắng nghe tình vỡ

• Like
Reactions: damdamty

hatsune miku##

Miss Cặp đôi ăn ý|Tài năng được yêu thích nhất
Thành viên
30 Tháng tám 2017
2,423
4,422
583
22
Vĩnh Phúc
Dược
sao lại hâm mộ wa mức thế nhỉ

Top Bottom