Yêu đơn phương

ctg357

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng năm 2017
899
648
154
21
Thái Bình
Vô hạn
Mình sợ yêu đơn phương lắm r, năm truớc mình có thik tk kia, cứ mỗi lần tk đó có bồ hay sao sao ấy là mk lại cố nhịn, đợi đêm về rồi khóc, tự dằn vặt mình ( mà hình như thằng đó bik mk thích nó)
Sao giống hoàn cảnh của mình vậy ? Không thoát khỏi việc chú ý đến người đó mặc dù đã cố gắng .

• Like
Reactions: Sophie Vương

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Mình kể cho các bạn nghe con bé 2k4 trường mình nhé...:D
Nó yêu đơn phương 1 thành viên nào trong nhóm EXO(mình ko nhớ tên)...song thế là anh í mới công khai là có người yêu...
con bé đó kiểu ảo tưởng sức mạnh......nó ko biết nó là ai..mà cũng đòi lớn lên sẽ yêu anh đấy....nhưng bụp phát nghe ti anh đấy có bạn gáio_O...
nó hụt hẫng mặt thẫn thờ..đi học mặt thì buồn rười rượi.....trên đường đi học về ngã xe...thế là xin nghỉ học mấy hôm luôn...........khổ thân nó quá....
chết vì yêu đơn phương mà........
Đa số fan nữ Kpop bias người nào đều nhận đó là chồng mình. Bạn ấy còn đỡ, chỉ mới yêu đơn phương thôi..chưa ảo tưởng sức mạnh cho lắm >.<

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
yêu một người không yêu mình chả khác nào chờ đợi một chuyến tàu ở sân ga
:)
yêu đơn phương đó mọi người,... và bởi có lẽ yêu đơn phương giống như ta đeo headphone nghe một bản nhạc và không ai biết nó đang gào rú hay điên rồ như thế nào
r12r12r12

Lê Lan Hương

Học sinh chăm học
Thành viên
16 Tháng mười một 2017
71
74
69
Nam Định
THPT Trần Hưng Đạo - Nam Định
Yêu đơn phương?
không, cậu ấy đã thích mình, mình chắc chắn 100%
nhưng đã 6 tháng chúng mình không gặp nhau
nghe nói cậu ấy đã có người khác rồi
mình đã xem ảnh cô gái đó
rất xinh
họ rất đẹp đôi
#i'mfine

nguoiyeu198@gmail.com

Học sinh chăm học
Thành viên
15 Tháng mười 2017
229
58
61
22
Thừa Thiên Huế
Mình đang yêu đơn phương một người cũng là bạn thân của mình .Mặc dù biết bạn ấy cũng thích mình nhưng lại chẳng thể nói ra được vì sợ chỉ là ngộ nhận thôi .haizz

• Like
Reactions: damdamty
Top Bottom