Xu Xu Don't Cry [:x]

• Thread starter ...pebun...gac0n...
  • Ngày gửi
  • Replies 128
  • Views 10,707

C

chuotnhathxh

mình chỉ đọc đc ms mấy chương mà thấy hay ùi.
xúc động nhỉ!!!!!!!!!!!!
hic.mình thích nhất Xu Xu and Đu Đu nè

G

ghim_xinh

Mình không có ý chê bai gì đâu,nhưng mà đọc truyện này thấy hơi vô lí:Long hotboy tự nhiên xông ra vứt chocolate cho Xu Xu,xong rồi chả qua cái gì đã "LIKE" luôn!!!!Cách viết truyện này không tự nhiên và có vẻ gượng ép,nội dung này mình cũng thấy nhàm.Cầm quyển truyện được 15 phút xong trả đứa bạn luôn.Mình chỉ thích truyện của Tân Di Ổ ,Minh Hiểu Khê,Kawi,Tào Đình,...........hoặc Nguyễn Bích Hồng .Đọc truyện của mấy tác giả này này còn thấy chất văn,có ý nghĩa và rất sâu sắc.Chứ truyện Xu Xu này mình không thấy hay.
Đây là ý kiến của rieng mình,lỡ có động chạm đến các Fan thì mình chân thành xin lỗi!!!Vì mình chỉ muốn bày tỏ ý kiến.

dài quá
chữ còn hơi bé nữa
đọc đau hết cả mắt
dk cái hay:)):)):)):))

Bạn mua sách mà đọc,có 54 000:):):):)
P/s:Các bạn cứ thử đọc Shock Tình của Kawi thì biết:)

Last edited by a moderator:
S

_s2...la_

Mình không có ý chê bai gì đâu,nhưng mà đọc truyện này thấy hơi vô lí:

Long hotboy tự nhiên xông ra vứt chocolate cho Xu Xu,
xong rồi chả qua cái gì đã "LIKE" luôn!!!!Cách viết truyện này không tự nhiên và có vẻ gượng ép,nội dung này mình cũng thấy nhàm.Cầm quyển truyện được 15 phút xong trả đứa bạn luôn.Mình chỉ thích truyện của Tân Di Ổ ,Minh Hiểu Khê,Kawi,Tào Đình,...........hoặc Nguyễn Bích Hồng .Đọc truyện của mấy tác giả này này còn thấy chất văn,có ý nghĩa và rất sâu sắc.Chứ truyện Xu Xu này mình không thấy hay.
Đây là ý kiến của rieng mình,lỡ có động chạm đến các Fan thì mình chân thành xin lỗi!!!Vì mình chỉ muốn bày tỏ ý kiến.

Bạn mua sách mà đọc,có 54 000:):):):)
P/s:Các bạn cứ thử đọc Shock Tình của Kawi thì biết:)

Đơn giản vì Long là hótboy

Lúc lào cũng ga lăng màg :x*

P/s: Tớ nghĩ thế :">

G

ghim_xinh

Đơn giản vì Long là hótboy

Lúc lào cũng ga lăng màg :x*

P/s: Tớ nghĩ thế :">

Có lẽ tớ hơi vô ý và thiếu lịch sự khi chê trách điều yêu thích của người khác.Tớ chân thành xin lỗi.Nhưng chắc tại tớ bị ngấm Shock Tình nặng quá nên đọc truyện gì cũng không thấy hay như thế:-SS:-SS:-SS

P

passingby

Ôi.....một thời......:(( nhớ Xuxu,đuđu,lala,lolo khủng khiếp..............:((
P/S: Cơ mà thik Lolo,thương Đuđu,cảm thông vs Lala......^^

T

tunkute123

Hình như tớ có triệu chứng S2 cái truyện lày rồi thì phải :-". Hay hết biết. Thích XuLoLa cơ :-*

Top Bottom