Hóa 9 Xin đề thi hsg và vào 10

Lucy'ARMY

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng một 2020
110
298
61
Quảng Ngãi
IEC
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cho em xin các tài liệu ,đề thi hsg mà các trường thường ra hoặc sách nào mà các bạn hc chuyên thường dùng í á , và 1 số đề vào 10 nữa . Em cảm ơn ạ , tại con bạn hỏi và bảo tìm giúp mà chả biết tìm ở đâu:>(:>(

• Like
Reactions: Ánh 01

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
296
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
Cho em xin các tài liệu ,đề thi hsg mà các trường thường ra hoặc sách nào mà các bạn hc chuyên thường dùng í á , và 1 số đề vào 10 nữa . Em cảm ơn ạ , tại con bạn hỏi và bảo tìm giúp mà chả biết tìm ở đâu:>(:>(
ngày xưa mình ôn sgk ko dùng sách, cơ mà nếu là ôn chuyên thì mình ôn 2 quyển này (thực ra còn 1 quyển nữa cơ nhưng nó chỉ sản xuất ở hà nội thôi) và đỗ được vô 3 trường á :3 (còn nốt 1 trường thì thiếu 0,5đ :v)
à, lúc bạn chọn sách thì tránh tránh mấy quyển bìa cứng đẹp đẹp ra nhé, chọn mấy quyển càng cũ càng tốt, vì môn này tài liệu cũ hầu như đều có giá trị tốt hơn khá nhiều so với mấy quyển mới ra mắt á :3

e22W_Vd3J8svmLw2P3gQFi9AIHTydHc5dTz4ca4owm92Gfm8-7FqoTHnoPsrbR18XXigbLy8tfkmfdUgIuqbv5OORz5wub6Gnn8T7Y2TKmcp

Top Bottom