Nhật ký With you all the time.

D

dracula12

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thấy chưa duyệt cái đăng ký, mà thôi, viết đại đi, lock thì ... thôi :-\".

"With you all the time"

Khá là vui, đời khá là vui. hehe.

Từ cái ngày Quốc khánh là cái lễ độc lập của dân tộc ý, thì đã biết cách để "vỗ béo" cho mình, ăn ngày 3 bữa chứ ko như bữa trước, sáng nhịn, trưa nhịn, tối ăn :)). Tiết kiệm thì đói mà ăn nhiều thì hết tiền, mà hết tiền thì lại phải nhịn, mà nhịn thì lại đói. Ôi, đệt cái đời sinh viên, như nước lũ trôi sông, một kẻ ăn bám ko hơn ko kém, chả dám làm cái việc gì cho nó ra cái công sức của mình.
Mà cũng chả dám nghĩ tới nữa, bao nhiêu là thứ phải lo, sợ lười, sợ nhác, sợ buồn ngủ, sợ tùm lum,...

Khùng kinh!

Ở tận cái tầng 5 ktx rồi mà muỗi nó vẫn cứ cắn như thường, nó toàn hoạt động lúc 12h30' - cái thời gian mà mình ngồi gõ mấy chữ này, điên cả người.

Cái máy tính đợt này là nó đơ kinh, hư tùm lum...như người ấy, lâu lâu dở chứng!

Á, thấy nhớ bạn cùng quê ghê, mà sao bạn ý lại biệt tăm biệt tích từ cái ngày mình muốn nói chuyện với bạn ý thế nhỉ. Vô duyên chắc!

________

Tối mới đá cầu, ôi giời, toàn giai đẹp, ngắm phê người. Sao tụi nó có thể đẹp trai dư thế được nhỉ. Mà mấy em 95 năm nhất còn xinh trai hơn nữa cơ. Về trường cấp 3 lấy cái bằng Tốt nghiệp mà ko thể nào cầm lòng nổi với mấy em, mấy em quá cao, quá trắng và quá đẹp trai đi :((.

Sao lại là 95 cơ chứ :((.

________

Mới cái trang đầu tiên thôi mà khai đủ thứ tật xấu! Mà thôi kệ, viết đi chứ lỡ nó có bị gì thì mình cũng đỡ áy náy với bản thân =)).

Nhảm kinh ý!

Hôm nay lại như ngày hôm qua...nhớ bạn nữa rồi. Chán ghê!

Bạn đã thành người xa lạ rồi, ko còn bất cứ một thứ liên lạc gì nữa,...điện thoại là thứ duy nhất mà chắc cũng "ngoài vùng phủ sóng", đã chuẩn bị mọi hành động tác chiến khi có trường hợp bất ngờ xảy ra, địch tấn công là ta bắn thôi =)).

Ôi đời! Lắm thứ rắc rối! Mà cái đầu mình nhớ nó làm cái quái gì mà cứ nhớ hoài, điên cả người >"<

Quên nó đi, quên đi! Hù... xòa, bay bay, bụi bay! Tan biến! Xong, hết chuyện ! ^^!

Á, mới qua phòng chị đó, thấy một cái ý kiến cực kỳ hay và đúng đắn, chính xác ... cho những bạn nằm giường dưới :)). Tận dụng cái giường trên mình dán hình mấy anh đẹp trai (Song Joong Ki này, Yoo Seung Ho này, Shinichi Kudo này :)), ....) rồi khi nằm xuống ngủ, nhìn lên là thấy được mấy anh, ngắm phê rồi đi ngủ, rồi ngủ và mơ... :x

Tuyệt vời! :x

Nói thế chứ chả dám làm! Ai lại mê trai đến thế bao giờ :">.

[YOUTUBE]jU5eAcn4vxo[/YOUTUBE]

I live beneath a heart, I watch you from the dark
I'm every breath, I'm every dream
I've known you forever, I've followed you everywhere
I'm every scar, I'm who you are

When you think you're alone
When you cry 'cause someone's unfair
You can rest assured
I'm always there

Even when you feel like you don't belong
Even when you fall and it all goes wrong
Know that I'm with you
I'm with you all the time

Say a little prayer for the restless heart
We shall never ever drift apart
Know that I'm with you, know that I'm with you
With you all the time

I walk your every road, I'm laughing when you smile
And when you cry, I cry too
I made you a promise that I shall forever keep
You're on your own but not alone

When you're down and you're rife
And the world tells you no one cares
You can rest assured
I'm always there

Even when you feel like you don't belong
Even when you fall and it all goes wrong
Know that I'm with you

Say a little prayer for the restless heart
We shall never ever drift apart
Know that I'm with you

.... (nguồn: metrolyrics - "With you all the time - Gareth Gates)

WISHING YOU HAPPINESS! :)

12h58' rồi, đi ngủ :)|.

• Like
Reactions: Nghinh Duyên
D

dracula12

Sự thật là tự nhiên hứng lên, mở cái bài này. Mà nghe không thể hiểu nổi nó hát cái gì, phải kiếm cái video có vietsub để vừa nghe vừa đọc. Ôi mẹ ơi, nó hát tiếng Việt mà khó nghe kinh ý :((

[YOUTUBE]LHbmizSLk8Y[/YOUTUBE]

Càng nghe càng nghiện :)). Nhạc dễ nghiện kinh :)).

"Mah baby I'm so sad when you say you don't want me" :-\".

Tưng tưng :)).

Ze, hôm nay là mùng 5 rồi. Chả biết cái mốc gì mà cứ hễ mình có ý định hoặc đang đọc Conan là sấm chớp ầm ầm, cửa thì đập đập, trong khi truyện thì toàn chết người thôi :|. Điên cả người! :|
Nhưng ko sao, như thế càng hấp dẫn :)).

Lại cái kiểu sáng nhịn, trưa ăn, tối nhịn,.. hí hí, hy vọng giảm béo được =)).

Bữa nay mình đã có hứng thú với môn đá cầu bên cạnh môn cầu lông, đá cầu toàn đá với mấy bạn nam, vui ghê ^^.

Đá thì ít mà nhìn tụi nó thì nhiều, tụi nó đá kinh ý, đá toàn dáng đẹp @-).

Cả ngày có mỗi cái hoạt động đá cầu là có ích thôi, chứ cả ngày cứ ngủ dậy, đọc truyện, ăn, ngủ, đọc truyện tiếp,...chả nên cái thần hồn gì. :)|

Chị bảo dậy sớm đi bộ, mà 7, 8h mới lết ra khỏi giường, nắng thì chiếu lên tới tầng 10 rồi mà vẫn còn ngủ như con lợn. :)|

"And I'm so sorry that I hurt you
Sorry that I fell through
Sorry I was falling in love with you
I'm sorry that it came true
But sorry doesn't turn back time
For all that I have done to you
I wish that I could make it right
So sorry that I loved you
Sorry that I needed you
Sorry that I hold you tight".

[YOUTUBE]SUz11bd7uBg[/YOUTUBE]

Sorry that I made you hurt more.
sorry that I liked you.
Sorry that I missed you.
Sorry for all things I did.
You used to say: "You don't make me sad". But, I always do everythings I want without thinking what you're feeling.
I'm sorry for liking you! If it's not in real, maybe all things are different!

WISHING YOU HAPPINESS!

D

dracula12

Có những con người chỉ cần mình đọc những gì họ viết, quan sát những gì họ làm,...là đã đủ thấy tâm mình yên bình đến lạ; là đủ để biết mình nên làm gì hơn là ngồi đọc hàng chục quyển Hạt giống tâm hồn.

:)

Bởi vốn dĩ cuộc sống là học tập lẫn nhau, là một ngôi trường mà khi đi thật xa, học thật nhiều, ngắm thật kỹ thì sẽ thấy được nhiều điều mà chỉ khi đó, vào cái thời khắc đó, địa điểm đó mới có được cái cảm giác đó. Thật sự rất vui!

Bởi cuộc đời không như ta mơ, không phải cứ mong như thế là sẽ làm được như thế! Phải hy sinh, phải làm điều gì đó...

What can I do when I miss you?
What can I do when I really wanna know how you feel?
What can I do when I can't do anything for you?
What can I do when you were far away from me?
Distance...

Why does it take to make me think more...?

Liệu tớ có thể làm được gì cho cậu không?

D

dracula12

:)).

Chiều nay mưa hay kinh :)). Tự nhiên nghe ào ào mà chả thấy mưa đâu, rồi đột nhiên...10 giây sau mưa rơi hạt nào hạt nấy to kinh khủng :)). May mà mình có mang theo dù để che. Trời mưa nhìn tụi nó bị ướt trong khi mình có dù để che, cái cảm giác đó thực sự là .... sướng :)).

Nghĩ cũng lạ, bởi cái suy nghĩ đó mà chưa bao giờ mình được che dù chung với bạn nam nào cả :((.

Lại còn ướt hết, ướt giày, ướt cặp, ướt quần, ướt áo, ướt đầu.....

Mà hôm nay học thể dục mặc cái quần thể dục mới nó rất chi là khó chịu >"<. Để đó lần sau đem sửa, giờ thì phải ráng tí thôi, hic :(.

Trời mưa...

Ta ghét mưa, cực ghét. Ướt áo, ướt tùm lum, ướt hết...

Nước mưa rơi, nước chảy, chảy trôi hết tất cả mọi thứ...

Mình đoán là nó thích mưa lắm, lúc nào nó cũng hỏi cái câu "Chỗ cậu có mưa không?".

Hình như chả bao giờ hỏi có nắng ko mà toàn hỏi mưa. Chắc thích mưa lắm, mà mình thì ghét, rất ghét mưa. Như thế là đã chẳng chơi nổi với nhau rồi :|.

"Chiều nay trên phố chợt có cơn mưa bay
Giọt mưa vội vã nhẹ rơi mắt người
Mưa có vui như em và anh
Và mưa vẫn thế nhẹ lắm khi bên anh
Vì mưa cũng biết, từ trong tim này
Mưa với anh tới sao ngọt ngào
Lắng nghe mưa thầm hát
Từng giọt thấm ướt vai em
Mà lòng thấy ấm bên anh
Mỗi lúc bên nhau dưới mưa nồng nàn
Có chăng là một thoáng
Một lần hát khẽ bên em
Rằng trọn cuộc đời này sẽ mãi
Chẳng một lần cách xa nhau..."

(gugalyrics.com).

....

Tớ không thích mưa vì mưa chán ngắt, sẽ chẳng đi đâu được, lại còn ướt át rất khó chịu. Mưa còn làm tớ thấy nhớ... nhớ một con người đã xa, xa mãi. Nhớ điều gì đó mơ hồ đã không còn nữa!

I hate the rain because of you, maybe...!

D

dracula12

It's high time to give up, and beginning...!

Ta ghét phải nhớ nó, nghĩ về nó trong bất cứ tình huống nào có những thứ liên quan đến nó và khiến ta phải nhớ. Từ bỏ...!

Thực sự...

Chẳng có gì hay ho cả...

Nhục kinh ra :-j.

Muốn chửi thề kinh ý :-j....Chẳng có gì, chỉ là hình thức giải tỏa đã đc khoa học chứng minh thôi mà =)).

..........

Muốn đạp vô cái mặt ngu của mình :-j Ngu vãi ra :-j.

Hiện thực lúc nào cũng cay đắng hơn mơ ảo rất nhiều :-j.

È, chán quá :-j. Đời mình sao toàn ngu ngu thôi :-j. Chán vl :-j.

--------------------------------

Quên đi đời ơi :)).

TA GHÉT PHẢI NHỚ NÓ NÊN PHẢI TỪ BỎ. HỌC CÁCH TỪ BỎ!

Nó là cái thứ quái quỷ gì mà ta phải nhớ chứ :-j. Chỉ là một thằng con trai thôi mà :)).

Có gì mà khó đâu nhỉ =)).

Last edited by a moderator:
D

dracula12

Mình còn cái chủ đề gì để bàn tới ngoài chuyện trai đẹp nữa không đây? :-?.

- Người ta gọi đó là trân trọng cái đẹp!
- Bà ngắm trai đẹp, vậy gái đẹp bà có ngắm không?
- Có!
- KHÔNG!
- (có đứa bon chen) Vậy có ngắm bê đê đẹp không?

=)) Vớ xờ vẩn, nhảm xờ nhí, mà cũng vui =)).
Tiếc là đến giờ này mình vẫn chưa kiếm được người có chung sở thích, nói chuyện hợp mồm để có thể bàn về các bạn trai xinh :((.

Trai đẹp hàng ngày nó cứ lượn lờ trước mắt ý :((. Chỉ biết ngắm thôi :((.

@ Tất nhiên, chỉ là đẹp bề ngoài =)) @

B

bangdi_girl_104

thoáng đọc thì có vẻ bạn này là người mê trai đẹp nhưng đọc kỹ thỳ có lẽ đó chỉ là những câu nói giả tạo để che dấu một sự thực rằng : một người rất thân thiết và quan trọng với bạn đã rời xa bạn. Bạn luôn nhớ người đó nhưng lại tự lừa gạt bản thân mình rằng đã quên người đó, người đó không đáng gì để bạn nhớ. Thật ra như vậy chỉ đau khổ thêm thôi hãy chấp nhận sự thực và mạnh mẽ lên để người đó thấy bạn thực sự đang hạnh phúc mà không ở bên người đó.

D

dracula12

thoáng đọc thì có vẻ bạn này là người mê trai đẹp nhưng đọc kỹ thỳ có lẽ đó chỉ là những câu nói giả tạo để che dấu một sự thực rằng : một người rất thân thiết và quan trọng với bạn đã rời xa bạn. Bạn luôn nhớ người đó nhưng lại tự lừa gạt bản thân mình rằng đã quên người đó, người đó không đáng gì để bạn nhớ. Thật ra như vậy chỉ đau khổ thêm thôi hãy chấp nhận sự thực và mạnh mẽ lên để người đó thấy bạn thực sự đang hạnh phúc mà không ở bên người đó.

Cảm ơn bạn nhưng việc gì tớ phaỉ chứng minh cho nó thấy nhỉ? Tớ hạnh phúc thì tớ thể hiện, tớ không vui thì tớ nói, chẳng việc gì phải cho nó biết mình hạnh phúc như thế nào cả, chẳng quan trọng :)). Nó biết tớ hạnh phúc thì nó đc gì, tớ đc cái gì? Chẳng được cái quái gì cả!

Nó thấy thì làm được gì? Tớ chẳng việc gì phải quan tâm là nó nghĩ tớ đang như thế nào cả! Kệ xác nó chứ :)).

Q

quocthinh_psi

ơ bạn nì suy nghĩ hơi nhiều, nhỡ người ta mê troai thịt thì sao nhỉ? tui là boy mà vẫn thường xuyên bị sốc bởi nhan sắc của tụi bạn đây mà

B

bangdi_girl_104

Cảm ơn bạn nhưng việc gì tớ phaỉ chứng minh cho nó thấy nhỉ? Tớ hạnh phúc thì tớ thể hiện, tớ không vui thì tớ nói, chẳng việc gì phải cho nó biết mình hạnh phúc như thế nào cả, chẳng quan trọng :)). Nó biết tớ hạnh phúc thì nó đc gì, tớ đc cái gì? Chẳng được cái quái gì cả!

Nó thấy thì làm được gì? Tớ chẳng việc gì phải quan tâm là nó nghĩ tớ đang như thế nào cả! Kệ xác nó chứ :)).
vậy thì bạn là người ít suy nghĩ, tích cách thay đổi thất thường, không gặp nhiều buôn phiền trong cuộc sống, đôi lúc hơi thích trai đẹp. nhận xét của mình đúng chứ ^_^

D

dracula12

Minnasan, konbanwa. Oyasuminasai!

:))

Viết có mấy chữ mà cũng ko nhớ nổi, phải lật vở :)).

Buổi đâu tiên học tiếng Nhật, vui phết ;)).

Lớp học toàn với mấy bạn năm nhất thôi, má ơi :((. Hic, nhưng có một em cực kỳ đệp trai, dễ thương, trắng và cao...động lực đi học =)).
Ôi, em ý thật là dễ thương :x.

Á, Anh ấy thật là đẹp trai :x Mario Maurer :x

p/s: Pic nhật ký của tôi thành cái nơi tán nhảm từ bao giờ thế :-w.

D

dracula12

Anh Mario có một vẻ đẹp mà ... cái hình đó ngắm mãi, không chán ý :((.

........

Dạo này có cả tá thứ phải làm, làm mãi làm hoài mà chả hết, nó cứ đầy đầy đầy ắp, rồi ngày này qua ngày kia, nó nhanh kinh khủng. Vừa coi Đường lên đỉnh Olypia có cái thằng Quảng Ninh như thằng khùng đó xong mà giờ thứ 6 lại rồi, tuần nhanh kinh :(.
Không biết khi nào thằng QH có cái mụt ruồi dê to chự bảng đó mới đi thi đây nhỉ :-? Nhìn nó cứ có cái tướng...như cái thằng trong phim =)). Nhìn cứ thế nào ấy :-\".

Hic, hôm nay đi học tiếng Nhật mà chữ thì ngoằn nghèo như rắn, học chữ này quên chữ kia, chả nhớ cái đếch gì, giời ạ. Mà cái thằng bữa trước thấy nó đẹp sao giờ nó cứ ái ái rồi thế chứ :(.

---

27/09/2013

Nhìn Google này :)) Sinh nhật nó 15 tuổi, cũng lâu ghê :).

___

[youtube]PHOTCx9qxvs[/youtube]

Từng nụ hôn nhẹ nhàng đậu trên đôi môi.
Chuyện tình yêu ngọt ngào của tôi bắt đầu.
Vòng tay xiết lấy đôi vai mềm mại.
Lắng nghe nhịp tim hơi thở của nhau.
Lời yêu thương còn động lại trong câu hát.
Đường tình yêu hành trình vừa mới bắt đầu.
Người đã như chim bay xa bỏ sức ra đi.
Biến cho tôi đây buồn thương nuối tiếc.

DK:

Người bỏ đi tôi cũng chẳng giận làm chi.
Dù cố gắng níu kéo cũng đến vậy thôi.
Dẫu sao thì con tim tôi đã được thổn thức
Chỉ là thoáng qua nhưng tôi đã vui lắm rồi.
Đừng bận tâm cho tôi hỡi người tình ơi!
Rồi thời gian qua đi cũng hết buồn thôi.
Dẫu sao thì tôi cũng xin cám ơn em nhiều.
Bởi vì em đã cho tôi biết đâu là yêu...

Nguồn lyric: mp3.zing.vn

D

dracula12

Chủ nhật!

Chủ nhật...hừ, nó làm ta đau đầu ... vì được ngủ nhiều! =.=
Có cả tá thứ phải làm cơ đấy, thế mà vẫn nằm ngủ được cho tới gần 10h sáng :)| Chán kinh.

Khổ đời nhất là đói. Đói và đói. Đói là không làm được cái máu gì. Không biết thời chị Dậu chịu đói sao mà hay thế @-).

_____

Đại loại là đã biết tháo, lắp laptop để đẩy đẩy mấy cái cục trong máy, kiếm cái RAM mà đếch biết cái nào là RAM, tháo đại, chọt đại =)) Chặp cũng xong @-). Cũng kinh thật, phá đi cho hư mà mua cái khác =)).

.... Ta đã học xong nhiệm vụ với mấy cái chữ Hiragana trong tuần này rồi nhá, mặc dù chưa thạo lắm, nhưng thôi cũng tạm hài lòng với chính mình =)), đúng là cái cách suy nghĩ của kẻ sẽ không bao giờ thành công nổi @-).

.... Chiều, 4h chiều mà nó đói rã rời ra, cơ mà vẫn chịu đựng được cho tới 7h kém mới chui đầu đi ăn, xuống thì cơm nước họ cũng bán gần xong, được cái trai cũng ít đi :(.

.........Má ơi, kí túc xá toàn côn trùng độc hại thôi :(( Nó cắn một phát mà ngứa éo chịu nổi ý >"<.

.............Tối nay phải thức khuya nữa :((. Mà lười làm kinh ý :((.

Hình như đã không còn thói quen cần và muốn nói chuyện với nó =)).

D

dracula12

Đã chính thức bị con kiến ba khoang nó "ĐỚP" mặc dù ta đã bảo quản, giữ gìn bản thân rất là kỹ càng =.=

Nó không nhiều nhưng mà nó kinh quá à @-).

D

dracula12

Hic :(( đọc, nhìn, nghe chuyện tụi nó "chim" nhau mà buồn đời quá à.
Bữa nay lên gg+ cũng chẳng muốn/dám đọc truyện nữa vì nó toàn truyện tình cảm thôi, mà mình thì tủi thân bà cố ra =((. Đọc rồi lại khổ vì ... sao chẳng có thằng nào như vậy trên đời cho mình gặp cả thế :((.

Nhìn cái cảnh 2 người trong lớp nó đi kè kè với nhau, quan tâm nhau mà thấy buồn kinh cơ =((. Đời mình chưa một lần biết cảm giác nắm tay là cái đếch gì. Mặc dù già đời ra rồi ý =((.

Tình yêu hả???

Là muỗi ....

Ôi giời, phất một phát là bay :-j.

D

dracula12

Hôm nay...cực là mệt :((
Giờ chỉ muốn lăn ra ngủ cho khỏe người thôi.

Đạp xe hộc mồm hộc máu trong mưa =)) Lãng mạn kinh :-j Cái đầu nó thành cái ổ chim, ko mũ, không áo mưa. Ngày mai định đi xe để tối về cho sớm mà cái tình hình là không đủ tiền để đối mặt với bà giữ xe nên thôi, dẹp, mai đi xe buýt rồi đi bộ. Hừ =.=

Cặp thì vác cả đống sách (chẳng đọc), nặng muốn điên lên >"< May lên xe buýt có chỗ mà ngồi chứ đứng chắc ... khóc luôn ấy.

Trời, lên xe buýt ngồi còn được ban tặng cho một cái máy bay gấp bằng vé xe buýt từ dưới bay lên, hạ cánh ngay đầu ta, chẳng hiểu vô tình hay cố ý mà nó lại đáp chuyến bay đó. Chẳng lẽ lại là một bạn nam nào đó cố ý =)) Vãi mình =))! Lượm cái máy bay đó từ trên đầu xuống thì nghe tiếng cười nhỏ nhẹ, đáng yêu, khúc khích của mấy bạn ngồi ghế sau =)). Hãi thật! Chẳng lẽ mình giống con trai thế ư =)). Má ơi, mình đang mơ tưởng =)).
Thôi, đành lòng nhặt xuống, và cầm ở tay, coi như một món quà từ trên trời rơi xuống :)).

.
.
.

Rồi xuống xe buýt vứt vô thùng rác =)) Thanh niên nghiêm túc =)).

Cách đây mấy phút mới quyết định LÀM QUEN với mấy chị thư viện trường xinh đẹp =)).

.
.
.

Ôi, buồn ngủ! :)|

D

dracula12

Thằng c-hó.

Muốn chửi thằng c-hó đó quá!!! >”< Hừ, nó năm 3 nhé, đáng lẽ kêu bằng anh nhá, mà chỉ muốn chửi nó bằng thằng thôi, đồ thằng mất dạy, dog.

Trời, biết là điên khùng khi mất công, mất thời gian vào một chuyện vô ích, nhảm nhí, lãng phí thời gian; nhưng mà điên nó quá, thằng đó nó mất dạy kinh. Tí mày về phòng đi vào phòng thì vấp phải cột giường nhá, đứng dậy thì đụng phải giường trên nhá, mai mà có đi xe buýt thì bị ông soát vé chửi cho nhá, bị đứng suốt đường nhá, về phòng đi thang máy thì bị nhốt trong thang máy ha, thằng c-hó!

Trời, tức, tức, tức >"<

Tại sao nó năm 3 mà cái hệ tư tưởng nó tệ hại hơn cả cấp 2 thế nhỉ. :-j
Vớ vẩn :-j.
Cái thứ con trai mà hay để bụng, ghê gớm, nhiều chuyện, dài dặn, vô duyên, mất nết, ... >"<
:-j.
Cái thứ vứt không ai thèm nhặt, thằng c-hó!!!!!!!!!!!!

Hừ, cũng rảnh, tự nhiên đi để bụng tức một đứa ko đáng để mà tức. Nó là muỗi, chỉ là cái thứ ruồi :-j.
Vớ vẩn! Thằng dog :-j. Ôi, giờ mới dám nghĩ đến là lại có một cái thằng vô duyên như thằng đó.

Nó thì biết cái đếch gì mà to mồm, nói như đúng rồi ý :-j.
Lên mặt dạy đời người khác, y như là thánh trên trời :-j.
Vãi cả chú =)).
Năm 3 cái mốc quèn, thua một thằng năm 1 :-j.
Vớ vẩn, đồ ....!!! :-j

Ôi trời ơi, muốn chửi trước mặt nó lắm luôn ý. Nhưng dù sao thì cũng đếch thèm chấp mấy đứa to mồm, chỉ được cái não nhỏ mà thân thể cũng chẳng phát triển nổi :-j. Vô duyên đến mức thân thể nó chẳng thèm to cho một tí :-j.

Thằng cho'oooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!

.
.
.

NỘI DUNG CHỈ MANG TÍNH CHẤT GIẢI TỎA =)).

Nếu mà ko được chửi cái thằng đó chắc là nổ tung người ra chẳng thể ngủ nổi mất!!!!

Thằng c-hó. Tối nay về thì mày ngủ ráng mà mơ ác mộng nhá, ko biết là ở nhà bao nhiêu nhưng chắc là ko có cái rào chắn lan can, tối nằm mộng du ra cửa sổ hóng gió luôn đi. Thằng c-hó!

>"< >"<

HỪ, ĐỠ ĐƯỢC TÍ! Đời mất cả đẹp khi gặp được cái thằng cờ hó đó >"<.

:-j.

Đếch thèm quan tâm đến nó nữa. Mất dạy!

Top Bottom