Hóa 12 Web học tập.

xqmwhcosmcvlvm

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng sáu 2022
202
125
61
Bình Định
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thấy có web hoctapdvtienich có admin giải bài tập và trả lời thắc mắc miễn phí ở môn hoá, ngoài ra trên web còn có rất nhiều bài tập để tự luyện nữa. Cho mình hỏi còn có web nào giống web này ở các môn khác không?

• Like
Reactions: Nature Universe

thuyduongne113

Cựu TMod Hóa
Thành viên
26 Tháng tám 2021
1,369
1,660
216
Bình Định
Viện dầu và cây có dầu
Mình thấy có web hoctapdvtienich có admin giải bài tập và trả lời thắc mắc miễn phí ở môn hoá, ngoài ra trên web còn có rất nhiều bài tập để tự luyện nữa. Cho mình hỏi còn có web nào giống web này ở các môn khác không?
Akie3301Bạn ơi bạn có thể hỏi bài tại Học Mãi Forum nè, chúng tớ cũng có các Team giải đáp thắc mắc các môn học khác nữa như: Toán, Lý, Sinh, Văn, Anh, Tin, Địa, Sử, Công nghệ, GDCD và tất nhiên tất cả đều miễn phí và được phản hồi trong thời gian ngắn nhất. Bạn sẽ được tương tác trực tiếp những phần mình thắc mắc để được giải đáp ngay dưới bài tập của bạn. Ngoài ra BQT các môn học là những bạn học chuyên hoặc có các giải thưởng về môn học đó nên bạn yên tâm về câu trả lời nha.
Bạn có thể tham khảo kiến thức tất cả các môn học tại đây nha ^ ^: THIÊN ĐƯỜNG KIẾN THỨC
Bạn còn thắc mắc về điều gì thì ghi bên dưới nhé ^ ^

Nature Universe

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng mười một 2021
80
209
51
Phú Thọ
Akie3301Còn nhiều lắm ạ!
VD: (Khan Academy bằng tiếng anh, có cả Tiếng Việt nhưng hạn chế nhiều nội dung): chuyên về KHTN khối TH/THCS/THPT (không rõ lắm)/ĐH..
PhET: (bằng tiếng anh, có cả Tiếng Việt): chuyên mô phỏng các thí nghiệm KHTN
Symbolab (bằng tiếng anh): giúp giải toán
ello (bằng tiếng anh) : luyện nghe, đọc tiếng Anh
Write and Improve with Cambridge (bằng tiếng anh): luyện viết tiếng anh (theo cđ)
matran.edu.vn : chuyên về trắc nghiệm (có thể tự tạo) và có trắc nghiệm thi thử THPTQG
khoahocvietjack: cũng là trang web trắc nghiệm các môn học (1->12)
* Ngoài những trang web trên, chúng ta không thể không nói tới hocmai forum - một trang web dành cho cộng đồng học sinh (VN). Forum có rất nhiều kiến thức hữu ích dành cho học sinh với đầy đủ các bộ môn. Các thành viên ở đây đều rất nhiệt tình, dễ thương ^^...Quả thật đây là một web vô cùng ý nghĩa, không thể thiếu với mỗi h/s :Tonton7!

• Like
Reactions: thuyduongne113
Top Bottom