Vật lí [Vật lý 9]Khảo sát mem 2k2 chút

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3

Red Lartern Koshka

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng tư 2017
391
198
119
21
Hà Nội
THPT ở Hà Nội
hsg mak kia nl tưởng là thi học kì
Thì topic dành cho mem thi vào 10 chuyên lý mà. Bài kt học kì nói làm j?
Nếu muốn lập cx ko khó. Vào phần thảo luận của BQT box Lý đi hum qua mk trao đổi ở đó rùi mà.:)
Tài liệu j? Tài liệu cho topic á. Nó có sẵn rùi thây? [Vật lý 9] Chuyên đề bồi dưỡng HSG
Hí hí,

anhthudl

Cựu Kiểm soát viên|Ngày hè của em
Thành viên
8 Tháng mười hai 2014
673
1,121
321
Đắk Lắk
THPT Trần Quốc Toản
Thì topic dành cho mem thi vào 10 chuyên lý mà. Bài kt học kì nói làm j?
Nếu muốn lập cx ko khó. Vào phần thảo luận của BQT box Lý đi hum qua mk trao đổi ở đó rùi mà.:)
hsg mak kia nl tưởng là thi học kì
- Cãi nhau vừa thôi, vẫn thế nhỉ .
Ok đầu tiên mình tập trung mấy phần của kì II trước nhỉ? :)
Ơ mà có được trao đổi ở đây không? Vô Topic thảo luận nhá!

• Like
Reactions: Triêu Dươngg

ki_su

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng một 2015
188
49
126
Nhân đây, đại diện team cổ vũ anh có tí ý kiến. (Nói ra bây giờ hơi sớm nhưng mà sợ để lâu rồi quên mất).

Thường khi bắt đầu vào 10, mọi người đều rất sock vì Lí khó một cách đột ngột. Nhân dịp hè mấy mod tổ chức cho anh em nghiên cứu học trước chương trình thì sẽ rất hay.

Triêu Dươngg

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Tưởng @thuyhuongyc @Trai Họ Nguyễn từ chức chứ! Lừa tui à! Tui thi chuyên lý tham gia topic này với mọi người nha!!! Tui có mấy đề Lý hay sẽ đăng lên sau!!! Giải đề thi hsg thử đi!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tui bận lắm á. Hum nay ghé qua HMF đc có 10p thoy. Tui nhìn thấy đề của ông rùi. Sẽ làm vào lúc rảnh <Nếu ông đc chữa trc thì cho tui cái đáp án>. Tui đag ôn Văn- Anh để Kt học kì đây. @Trai Họ Nguyễn KT xong rùi thì vào xem cho @Thoòng Quốc An nha. :D
Thi xong thì bọn tui sẽ lập topic ôn thi vào 10. :)
Cảm ơn ông đã tham gia.

Triêu Dươngg

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Cho mình tham gia với, nâng cao kiến thức luôn, nhân tiện có thêm kinh nghiệm vào làm tập sự. Lập luôn đi bạn nhé
ak cái này mk sẽ ra mắt vào khoảng cuối tuần sau nhé! :) Mk cần thảo luận thêm vs Trưởng nhóm và các QTV khác ở box Lý.
Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Lúc tạo topic mk nhất định sẽ tag bạn vào. :D

huonggiangnb2002

Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2015
334
328
109
Ninh Bình
Em ủng hộ cả 2 tay luôn ạ! Em đang cần ôn lại kiến thức để thi vào 10... chỗ em thi trắc nghiệm nên mong các mod sẽ hướng dẫn nhiều hơn về trắc nghiệm, các dạng bài và cách làm bài ạ .

Triêu Dươngg

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Em ủng hộ cả 2 tay luôn ạ! Em đang cần ôn lại kiến thức để thi vào 10... chỗ em thi trắc nghiệm nên mong các mod sẽ hướng dẫn nhiều hơn về trắc nghiệm, các dạng bài và cách làm bài ạ .
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mk sẽ lưu ý phần bạn vừa nói. :D Nhớ onl diễn đàn thường xuyên để có thể cập nhật thông tin ôn thi vào 10 nha bạn.
Ngoài box Lý ra box Anh cx đã ra mắt rất nhiều topic ôn thi. :)

Triêu Dươngg

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Với Vật Lý 9 mk cảm thấy bản thân dường như là mất gốc...luôn cảm thấy rất e sợ về điều này
Đừng sợ. Hãy đối diện với nó đi bạn. Sự thật là nó rất thú vị và thực tế đó, không như những j bạn nghĩ đâu. :) Một khi bạn đã bị nó cuốn thì khó thoát lắm. Điển hình như mk đây: ngày trc thì sợ Lý lắm nhưng từ khi mk chú trọng vào thì giờ mỗi khi làm bài tập lý mk ko dứt ra đc. Làm tới khi nào ra đáp án và xong hết với chịu thôi.
Hãy để BQT box Lý HMF là sợi dây giúp bạn gần hơn với bộ môn này nhé! :)

• Like
Reactions: Như Tiệp
Top Bottom