[vật lí 9]Tỏa sáng cùng vật lí [thắc mắc ]

S

soibac_pro_cute

điểm danh thế nào
chẳng hiểu j cả
nhóm 2
.....................................................
soibac_pro_cute

N

nicelife

cho tui đăng kí vào nhóm với
+ tên đăng nhập diễn đàn:nicelife

+sinh năm :18/11/1997

+lớp :9

+địa chỉ Yahoo :luongngochoa97@yahoo.com

+Nhóm với ai? thangprodk1997

+tên nhóm :chưa biết

P

padawan1997

Bài nhiệt lão bắp "cải" giải xong rồi kìa ;)). Quá 1 tiếng rồi ai post đề tiếp đi :D

N

ngobin3

Chị pety cho em hỏi, nếu như tình hình thế này thì chỉ có lớp 9, còn lớp 7 ngồi chơi à???

P

padawan1997

Yêu cầu lần tới tên bắp "cải" vs ta ngồi chơi xơi nước post đề dễ về cơ học cho các em lớp 7,8 làm :w. Ko thì chỉ có 2 đứa tự kỉ mất :|

B

bibinamiukey123

Hiện tại, nếu các thành viên vào giải đáp thắc mắc thì hãy xem cm của tớ!

Có rất nhiều hiện tượng spam ngay trong khi thi, đặc biệt là mrbap luôn post các bài với nội dung là các mem kia giải bài của mình không đúng, hiện tại đã có 5 coment spam của mrbap. Mrbap bị trừ 5 điểm.

Một số thành viên sau không đọc kĩ xem nhóm nào là nhóm có quyền post đề, tiện tay post luôn đề của nhóm mình. Thời gian thì nhiều mà không chịu xóa bài đó đi, trừ mỗi nhóm 2 điểm. Nhóm 7 do bị trừ 2.

Panda là thành viên tích cực, làm được bài post lỗi của nhóm 7, vẫn được cộng 4 như pety đã cho.

Tớ nhắc vs các bạn, đây là thi và luật vẫn là luật. Các bạn nên nhìn và chú ý xem phía trên ai đã làm đúng, ai được quyền post đề và tránh hiện tượng nhóm mình không làm được bài của người ta mà tự ý post đề!

Đây là tớ nhắc nhở tất cả lần 1, còn lần sau nhóm đó sẽ bị loại khỏi cuộc chơi. Thành viên của nhóm đó, người ko vi phạm sẽ được chuyển sang nhóm khác để tiếp tục thi !

Thân !

Last edited by a moderator:
P

padawan1997

Bài nhiệt bạn Bắp làm đúng, chỉ là câu b có hơi lấn cấn tí về phần biện luận thôi nhờ các mod xét lại điểm cho bạn ấy nhé :D

B

bibinamiukey123

Bài nhiệt bạn Bắp làm đúng, chỉ là câu b có hơi lấn cấn tí về phần biện luận thôi nhờ các mod xét lại điểm cho bạn ấy nhé :D

Đã cộng điểm bài nhiệt cho mrbap. Nhưng trừ điểm vẫn phải trừ điểm, đã có luật nêu rõ ràng. Với lại nếu có vấn đề gì, thì trao đổi vs nhau bằng tin nhắn riêng chứ. @@

p/s to all : đã khóa pic thi lại vì cần hội ý một số thứ. tối nay sẽ nhờ mod mở lại cho các mem vào thi. Thanks

T

thienlong_cuong

ơ sao lại khóa mất topic thi rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

B

bibinamiukey123

Thay mặt những người tổ chức event Tỏa sáng cùng vật lý, tôi xin lỗi mrbap và panda.

Do pety quản lý và kiểm soát bài chưa được chặt chẽ nên đã hiểu nhầm về việc của mrbap và pada. Panda làm bài của mrbap đúng rồi mà pety còn bảo panda sai và mrbap post kết quả nữa. Vụ việc này đã kiến tớ khóa pic ngày hôm qua !

Xin lỗi mrbap và pada !

Hiện tại có 1 số nhóm không hoạt động, chuyện này là sao đây ? Tớ cần các bạn cho ý kiến rõ ràng về vấn đề này để còn có hướng chuyển đổi hợp lý !

Thân !

P

padawan1997

Mình có phải gấu trúc đâu mà bạn bibi cứ "panda" mà táng thế :|, thế này có khi mấy ngày nữa có anh chàng ở sở thú tới thăm nhà mình mất.

M

madoilinh

Dạ em là nhóm 1 cũ
cùng với thienlongcuong
mấy hum vừa rùi phải tập trung thi nên không lên dược
giờ còn đc tg khôg ạ:(

P

padawan1997

Vào luôn đi bạn, ít người thi quá :(.
Cái bài kia chắc xem xong bóng đá rồi post, bài đấy có khó lắm đâu, chỉ là ít người quan tâm tới thôi.

P

pety_ngu

pety xin lỗi mọi người
đây là lần đầu pety tổ chức event nên còn thiếu sốt
thứ 2 pety đang đâu đầu
uống thuộc mãi mà không hết
mẹ pety cũng bắt pety hạn chế việc onl nên đa số là pety onl lén
các bạn hãy giúp pety chuyện này
bạn nào post đề khi có bài giải thì hãy vào xem thử đúng hay sai giúp pety
đầu óc có vẫn đề nên pety hoạt động cũng không hiệu quả đc sẽ khó tránh khỏi sai sốt

thứ hai bini
bài đó trong sách bd lớp 8 tôi có làm rồi và đối chiếu với kết quả của sách kết quả tôi làm ra là đúng nên khi mr bắp đăng bài tôi đã dựa vào đó mà nêu kết quả của mình
chứ tôi chưa hề chấm bài . tôi nhớ tôi đã edit bài mr bap rằng kết quả là ~18,25 bạn xem lại nha
chứ chưa nói gì về điểm cả

P

padawan1997

pety xin lỗi mọi người
đây là lần đầu pety tổ chức event nên còn thiếu sốt
thứ 2 pety đang đâu đầu
uống thuộc mãi mà không hết
mẹ pety cũng bắt pety hạn chế việc onl nên đa số là pety onl lén
các bạn hãy giúp pety chuyện này
bạn nào post đề khi có bài giải thì hãy vào xem thử đúng hay sai giúp pety
đầu óc có vẫn đề nên pety hoạt động cũng không hiệu quả đc sẽ khó tránh khỏi sai sốt

thứ hai bini
bài đó trong sách bd lớp 8 tôi có làm rồi và đối chiếu với kết quả của sách kết quả tôi làm ra là đúng nên khi mr bắp đăng bài tôi đã dựa vào đó mà nêu kết quả của mình
chứ tôi chưa hề chấm bài . tôi nhớ tôi đã edit bài mr bap rằng kết quả là ~18,25 bạn xem lại nha
chứ chưa nói gì về điểm cả
Ốm thì nghỉ đi nàng:|, còn cái bài nhiệt để mình xem lại vì bài này mình tự giải mà cũng chả biết ông thầy có chữa tử tể ko.:-SS
Đã check: Tính đến phần a=3b là chắc chắn đúng rồi vì đề thi năm 97 cũng tương tự phần đó.
Phần thế vào phương trình thứ 4 cũng ko có ra kq khác :|

Top Bottom