CLB Âm nhạc USUK's FAN

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

images

Bạn biết bức ảnh này có ý nghĩa gì chứ ?

Bạn là một fan usuk?

Bạn yêu thích và hơn cả thế, bạn có niềm đam mê mãnh liệt với dòng nhạc usuk

Vậy thì....................

Hãy ủng hộ, chia sẻ,.. những video usuk [ EDM, remix, pop, R&B, rock,....] và tag thật nhiều bạn bè để cùng nhau truyền ngọn lửa của dòng nhạc đỉnh cao thế giới này đến tất cả mn nhé... Bởi chỉ đơn giản là mình yêu thôi <3

Last edited:

joon_young#1

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng hai 2017
639
894
254
20
Nam Định
THPT Lê Quý Đôn
ối dời ơi
Shawn đẹp zai,
mi cũng fan của Sò hử???
cảm thấy vui mừng phấn khích tìm thấy đồng bào
r41r41r41
Shawn đẹp zai, hát hay, dễ xương, nấu ăn ngon, nói chung đạt đủ tiêu chuẩn để làm vợ của Sứt (Charlie)
Em đảm đang :D
Chị Linh click vô đây đi. Sò đi quảng cáo đồng hồ :D
50 sắc thái of Shawn

Sò thời trẩu tre và Sò hiện tại (vẫn rất trẩu :D)

:v

Last edited:

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Mọi người xem anh The Weeknd hát "I feel it coming" giống Michael Jackson không nhé!

Tổng hợp 2 bài hát mới ra của 2 nhóm nhạc siêu nổi tiếng USUK

Có ai nghe Symphony không? Của Clean Bandit ft Zara Lasson. Nghe xúc động ^^

*Đang yêu nhau tự nhiên xe đâm chết, ức chế. Về nhà buồn quá làm vỡ cả cái gương, mấy triệu đấy >_<*

• Like
Reactions: Ngọc's

Ngọc's

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
596
555
201
21
Vĩnh Phúc
THPT Lê Xoay
Mọi người xem anh The Weeknd hát "I feel it coming" giống Michael Jackson không nhé!

Tổng hợp 2 bài hát mới ra của 2 nhóm nhạc siêu nổi tiếng USUK

Có ai nghe Symphony không? Của Clean Bandit ft Zara Lasson. Nghe xúc động ^^

*Đang yêu nhau tự nhiên xe đâm chết, ức chế. Về nhà buồn quá làm vỡ cả cái gương, mấy triệu đấy >_<*
Ôi cái video của Symphony xúc động quá Thái ạ, mị xem rồi:D. Chị ý lại hát truyền cảm nữa, mỗi đoạn đều gây ấn tượng cho người nghe:)
The Weekend còn có bài này nữa, nghe cái nghiện luôn:D

• Like
Reactions: realjacker07

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Ôi cái video của Symphony xúc động quá Thái ạ, mị xem rồi:D. Chị ý lại hát truyền cảm nữa, mỗi đoạn đều gây ấn tượng cho người nghe:)
The Weekend còn có bài này nữa, nghe cái nghiện luôn:D
Bài này em nghe rồi, trên radio, hay cực :D
Chị thích nghe nhạc Coldplay không? Em thích nhiều bài lắm như Hymn For the Weekend, Up&Up, Yellow, Fix You, The Scientist.... Nói chung Coldplay cái gì cũng thích.
Em không xem của Shawn Mendes lắm, nó... cứ kiểu gì ấy o_O

Ngọc's

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng ba 2017
596
555
201
21
Vĩnh Phúc
THPT Lê Xoay
Bài này em nghe rồi, trên radio, hay cực :D
Chị thích nghe nhạc Coldplay không? Em thích nhiều bài lắm như Hymn For the Weekend, Up&Up, Yellow, Fix You, The Scientist.... Nói chung Coldplay cái gì cũng thích.
Em không xem của Shawn Mendes lắm, nó... cứ kiểu gì ấy o_O
Hả, nhạc của Shawn Mendes hay mờ em:D cái vẻ ngoài quyến rủ ấy nhìn cái là mê rồi:p
Nhạc của Coldplay chị cũng hay nghe, nhưng mờ nghe nhiều nhất là Hymn For the Weekend với Something just like this, mấy bài í trội nhất mờ:D

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Hả, nhạc của Shawn Mendes hay mờ em:D cái vẻ ngoài quyến rủ ấy nhìn cái là mê rồi:p
Nhạc của Coldplay chị cũng hay nghe, nhưng mờ nghe nhiều nhất là Hymn For the Weekend với Something just like this, mấy bài í trội nhất mờ:D
em đâu phải gay mà mê trai đâu chị :))
ý em nói nó không hay là do phần lời nó không ý nghĩa lắm, nếu chị dịch sang tiếng việt thì nó có chứa một số nội dùng mà trẻ em dưới 16 tuổi không nên quan tâm.
em thấy ví dụ như bài Shape Of you của Ed Sheeran, nghe bắt tai nhưng phần điệp khúc nó thế này:

"I'm in love with the shape of you,
We push and pull like a magnet do..."
Hai câu này có nghĩa là (dịch thô)
"Anh đang yêu cái hình thể của em
Chúng ta đẩy nhau và hút nhau như cái nam châm.."
Còn nếu dịch theo ý hiểu thì nó sẽ: (hơi bậy)
"Anh đang chìm đắm trong cơ thể em - ẩn dụ tức là đang cực kỳ gần gũi với người yêu, đụng chạm với nhau
Chúng ta đẩy vào và hút như cái nam châm - ẩn dụ tức là đang thực hiện "công việc" trong lúc "cao trào" ^_^"

Em chẳng thấy nó ý nghĩa tốt đẹp gì lắm :D Ngày xưa nghe mấy bài của Westlife, Backstreet Boys, Michael Learns to Rock nó dịch ra rất hay. Giờ còn mấy :(

zzh0td0gzz

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng sáu 2017
2,541
2,067
409
22
Thanh Hóa
ĐH nông nghiệp và phát triển nông thôn
Fan âu mỹ đây :) mình lên = điện thoại nên k kéo video đc T.T có vài bài nè nghe hay nè : let me love you , In the name of love , của alan walker thì quá nổi rồi nhỉ(faded,alone,sing me to sleep) , i took a pill in ibiza (khuyên các bạn nên xem việt sub k nên coi bản us) , let her go , here never growing up(khá cũ rồi),treat you better,i knew you were trouble,love me like you do,i need your love,made in the usa,magic-rude,just give me a reason,... nhìu quá... :) nghe tạm đi các bạn

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Fan âu mỹ đây :) mình lên = điện thoại nên k kéo video đc T.T có vài bài nè nghe hay nè : let me love you , In the name of love , của alan walker thì quá nổi rồi nhỉ(faded,alone,sing me to sleep) , i took a pill in ibiza (khuyên các bạn nên xem việt sub k nên coi bản us) , let her go , here never growing up(khá cũ rồi),treat you better,i knew you were trouble,love me like you do,i need your love,made in the usa,magic-rude,just give me a reason,... nhìu quá... :) nghe tạm đi các bạn
100% trong số này đã nghe đi nghe lại ít nhất >5 lần :D

Top Bottom