TUẦN NÀY THI TÚ TÀI SỐ HÓA HỌC

Status
Không mở trả lời sau này.
L

levis

tại sao mình vào phòng thi lúc 12h kem 19 (do trục trặc kỹ thuật nên tớ nạp tiền mấy lần mà tài khoản ko tăng đc nên đến tận lúc đó mới thi)
Tớ tin là mình bị tính tg cho tới 12h nên mới bị 7d
thật bức xúc ko chịu nổi, người ta có qui định cụ thể là ai vào trước 1h mới hoàn thành đề đÂU. nói mập mờ là 12h

S

soosdden

levis said:
tại sao mình vào phòng thi lúc 12h kem 19 (do trục trặc kỹ thuật nên tớ nạp tiền mấy lần mà tài khoản ko tăng đc nên đến tận lúc đó mới thi)
Tớ tin là mình bị tính tg cho tới 12h nên mới bị 7d
thật bức xúc ko chịu nổi, người ta có qui định cụ thể là ai vào trước 1h mới hoàn thành đề đÂU. nói mập mờ là 12h
chả hiểu ông nói gì
nói rõ lại xem nào
12H kém 19 mà vẫn được làm bài à? :-/
nếu được thế lần sau tôi làm xem sao :D

L

levis

uh, làm xong hết rồi nhưng nó tính điểm từ cái lúc 12h mình làm đc mấy câu cở.tôi 12h36 kết thúc.Rõ vô lý, mất 5k của tôi

S

soosdden

levis said:
uh, làm xong hết rồi nhưng nó tính điểm từ cái lúc 12h mình làm đc mấy câu cở.tôi 12h36 kết thúc.Rõ vô lý, mất 5k của tôi
nghĩa là trong khoảng từ 8H đến 12H mình vào làm lúc nào cũng được à??
hay nhất thiết vào lúc 8H???
nếu cho vào lúc nào cũng được thì không sợ tình trạng 1 người 2 nick ,2 IP à???

L

levis

cho 23,7g KAl(SO4)2.12H2O cho vào dd NH3 thu đc kết tủa.đem nung kt lên đc bao nhiêu gam chất rắn

S

soosdden

mà sao tôi thấy vào trong bảng tổng kết tuần 1 của anh MOD thấy làm toàn có 2,3 phút là xong

khó hiểu .......

L

levis

soosdden said:
levis said:
uh, thoải mái, quan trọng là thằng nào nhiều tiền thì làm cái trò đó thôi.nhưng mà 1 lần thi đắt lắm , 5k mà lại tráo đề(nghe chị bạn nhân viên trong HM nói thế) nên khó mà làm trò đó đc
còn IP thì nhiều đứa cùng ngồi 1 quán, chung nhau ko sao.
mà ip bây giờ đểu lắm, vd như box lý của tôi, ip anh moderater còn trùng với hết người này đến người nọ.Thậm chí 1 top có tất cả đều chung ip

L

levis

soosdden said:
mà sao tôi thấy vào trong bảng tổng kết tuần 1 của anh MOD thấy làm toàn có 2,3 phút là xong

khó hiểu .......
nghe này, cái tuần 1 ăn gian nhiều quá nên thay đổi kiểu thi rồi.yên tâm, bây giờ thi xong ko biết đáp án ngay đâu.Phải tới mai cơ

S

soosdden

levis said:
soosdden said:
levis said:
uh, thoải mái, quan trọng là thằng nào nhiều tiền thì làm cái trò đó thôi.nhưng mà 1 lần thi đắt lắm , 5k mà lại tráo đề(nghe chị bạn nhân viên trong HM nói thế) nên khó mà làm trò đó đc
còn IP thì nhiều đứa cùng ngồi 1 quán, chung nhau ko sao.
mà ip bây giờ đểu lắm, vd như box lý của tôi, ip anh moderater còn trùng với hết người này đến người nọ.Thậm chí 1 top có tất cả đều chung ip

5K ,tráo đề thì đáng gì đâu .....
nếu làm qua 1 lần rồi,khi làm lại sẽ rất nhanh....

S

soosdden

nhưng mà khoảng thời gian mình có thể vào là từ mấy giờ đến mấy giờ??
Ví dụ như tôi 11H30 vào thì đến mấy giờ là bắt buộc phải nộp bài?

L

levis

nhớ đc 1 bài là C5H11O có bao nhiêu dp rượu, C5H10 có bao nhiêu đp, C7H7O có bao nhiêu đp phenol

L

levis

soosdden said:
nhưng mà khoảng thời gian mình có thể vào là từ mấy giờ đến mấy giờ??
Ví dụ như tôi 11H30 vào thì đến mấy giờ là bắt buộc phải nộp bài?
mấy giờ vào ko biết 12h phải nộp bài.Tôi ko biết nên bị thiệt này.Mà đáng ra tôi vào từ 11h hơn cơ nhưng ko hiểu sao nạp tiền 6 lần , mỗi lần 2k mà chỉ đc 6k

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom