TSHM16 - Nỗi đau và niềm tin.

H

hacxanh

lâu rùi em hok ghé qua 4rum, cũng hok vào thăm cả TSHM nữa
cơ mà lần này đọc thấy TS cóa những CTV năng nổ. Chúc TS nhà mình tiếp tục nhận được sựungr hộ của mọi ng` naz ^^!
Cảm ơn BBT nhiều nhiều lắm, vì đã "cho ra sản phẩm" chất lượng ngày càng cao ;;)
@Thik bài thơ của phonglinh quá đi :x

P

phalaibuon

Thực sự nếu ko có những CTV năng nổ , nhiệt tình thì chẳng thể có TSHM đc.

^^

Nhất định sẽ có quà tặng cho CTV ^^

T

thienthan74

theo dõi từ đầu đến jo, em mới có dịp pm :
TSHM mình hay quá... mí câu chiện cười mún bể bụng lun ha ha.... rất có ý nghĩa... đọc TSHM cảm thấy rất thoải mái và nhẹ nhõm hẳn... cảm ơn TSHM nhìu lắm...

V

vjtran

Đs hay thật!
Thích nhất là bài của bạn _phuonglinh_. Truyện ngắn đó mình cũng đọc rồi nhưng cách viết và trính bày của bạn rất hay và ý nghĩa :X:X

P

phalaibuon

Đs hay thật!
Thích nhất là bài của bạn _phuonglinh_. Truyện ngắn đó mình cũng đọc rồi nhưng cách viết và trính bày của bạn rất hay và ý nghĩa :X:X

Là _phonglinh_

^^

theo dõi từ đầu đến jo, em mới có dịp pm :
TSHM mình hay quá... mí câu chiện cười mún bể bụng lun ha ha.... rất có ý nghĩa... đọc TSHM cảm thấy rất thoải mái và nhẹ nhõm hẳn... cảm ơn TSHM nhìu lắm...

Cảm ơn em nhá. BBT sẽ cố gắng hơn nữa để đem lại cho mọi người nhiều niềm vui.

S

suzyana

Chị phalaibuon ơi, TSHM có những chuyên mục riêng khác nhau không?
Hay là làm chung chung hết?

V

vjtran

bài viết "cuộc sống" của kún rất thật hay và cảm động.
cám ơn kún nhá!!! :X

T

thienthan74

chị phalaibuon ui! TSHM mình có tách biệt thành từng phần hok hay cứ chia theo khối chung nhất vậy thôi hả chị???

P

phalaibuon

chị phalaibuon ui! TSHM mình có tách biệt thành từng phần hok hay cứ chia theo khối chung nhất vậy thôi hả chị???

TS phát hành theo số em ạ.

Theo đúng lịch thì sẽ là 2tuần 1 số.

Nhưng nếu gặp phải những lí do bất khả kháng thì TS sẽ ra muộn hơn vài ngày.

^^

@ Vjtran : Thì chị nói sự thật mà :x

T

thienthan74

uhm! mà mỗi lần số mới sắp ra thì TSHM mình có báo trước cho thành viên được biết không chị??? ví dụ như trong số TSHM 16 này sẽ có mục ghi chú cuối cùng của báo là: ngày.... Chúng ta cùng đón xem TSHM số 17 nhé! hay đại loại là ji đó chẳng hạn???

P

phalaibuon

Em ơi , BBT cũng rất muốn làm thế nhưng mà có rất sợ sẽ có sự cố xảy ra làm chậm trễ viêch phát hành TS .
Mà khi TS ko ra đúng với ngày chỉ định thì sẽ mất uy tín nên hiện tại BBT chọn phương án phát hành TS 2 số / tháng.

^^

V

vietnam_pro_princess

:x Em thấy hay nhất là chuyện Gã lớp trưởng đáng ghét. Sao mà có câu chuyện dễ thương dến vậy chứ!8->

C

cuphuc13

tui thấy rằng mấy mẩu chuyện khó đọc vì ảnh nền che mất vài cái chữ rùi ?? mong BQT khắc phục

D

doigiaythuytinh

Em thấy, đã gọi là TSHM thì TS nên có nét riêng của hocmai, đừng để trở nên đồng nhát với những lại báo chi thông thường

Cái ds có vẻ không ổn
Nhiều chữ không thể đọc được
Hình nền vài bài không phù hơp lắm :d

Top Bottom