[Truyện +15]Em Muốn Ngủ Với Anh [:x]

L

linh1231993

Đọc qua "vài dòng đầu " rồi "đọc lướt qua" cũng đánh giá :-"
Ôi thôi đến lạ
Kiểu đòi del trào lưu chăng ? "tôi nói bừa thế ạ "
Chưa đọc kĩ , đừng nhận xét .
Buồn cười ...

đúng là cô em tôi :x chỉ đc cái nói đúng đó ai cãi đc =))
truyện này hay thế mà T___________T sao có đứa cố tình giả vờ ngây thơ thế nhic, đã k thấy đề "ghê" mà cũng tò mò lướt woa =)) :p đúng là cnit:p

S

strikeeagles

thôi chết mình mới 14 tuổi rưỡi........... ************AAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M

meoconnhinhanh97

công nhận là chưa đủ tuổi để đọc thật
mấy cái đoạn đầu đọc mà nổi hết cả da gà
ghê thấy ớn
nhưng cũng hay ý chứ nhở

L

linh1231993

her 2 ng đẹp đôi thế mà :p
con bé tuy tiêu cực nhưg đoạn sau nó # ròi /mà cgai tuổi đó toàn thế cả, bốc đồng nông nổi, nhưg vẫn ngây thơ trong sang, ít nhất là khii iu k toan tính / ô aa mềnh kn wa =))
:( mà hình nhử có vẻ tôi thích cái a này :x ng đâu mà manly thế
=)) iu như kỉu sét đánh í
for*ai kia đọc đc dòng này*: chả tốt bụng = cái a trong truyện le`````

T

thienthan_lone

truyện này hay lắm :)
nhưng cuối truyện mình k hiểu lắm
chàng trai có chết k vậy
còn cô gái nữa
đoạn đi xuống biển và đoạn uống thuốc ngủ là sao vậy
@@

P

perong9x

truyện dài vãi
bùn ngủ quá đj................................................................................................................

S

sudi_k51

Vì câu chuyện này gây xôn xao nhiều quá nên bản tính tò mò của ta nó cứ lên cao:((

Ta có vài dòng muốn nói,ai muốn chém thì chém nhè nhẹ nhé không tội lắm,rồi ta lại nghĩ quẩn giống bé này thì toi:((

Đọc đoạn đầu công nhận ta cũng hơi choáng,định không đọc nữa vì ta mới có 17xuân thôi:(

Nhưng lại là cái trí tò mò thế là dọc tiếp...đọc đoạn sau ta quên hẳn những cái mà mọi người cho là không hợp tuổi học sinh,mà ta chỉ tìm thấy thấp thoáng mình trong đó:ngang bướng,hay nghĩ về cuộc đời theo hướng tiêu cực, cũng có khi nghĩ dại nhưng k tới mức sex or cần sa giống bé này(hùuuuuu may quá trời):)

Đọc gần hết truyện,cái đoạn cô bé đi xuống biển đó,đang thấy ý nghĩa thì tụt hết cả cảm xúc với cái kết hơi khó hiểu

Ngồi gõ và ngẫm mới hiểu được rằng sự xuất hiện của Khôi trong giấc mơ đã kéo cô về với thực tại,giúp cô tỉnh lại,tiếp tục sống để đi tìm người con trai ngoài đời giống như Khôi của cô

Kết:Cuộc sống là một món quà,phải luôn khát vọng được sống để tận hưởng:)

P

phanhoanggood

Truyện này có nhiều em dưới 15 tuổi lầm lở vào đọc rồi!thôi mấy em dưới 15 tuổi cố gắn sống cho đến đủ tuổi để vào đọc đi!

D

dominhphuc

Bạn ơi, cái topic này đọc muốn nổi da gà rồi nha
Gì mà toàn của người lớn
ko phù hợp với lứa tuổi học trò

L

lolem_theki_xxi

Bạn ơi, cái topic này đọc muốn nổi da gà rồi nha
Gì mà toàn của người lớn
ko phù hợp với lứa tuổi học trò

Bạn đọc tiêu đề truyện nhé . ( +15 tuổi ) .
NGoài tiêu đề truyện ra có tểh nội dung truyện còn mang tính chết giáo dục nữa đấy bạn
Nếu bạn không muốn đọc hoặc chưa muốn đọc có thể chọn truyện khác .
Ở CLB thơ văn còn nhiều truyện để đọc mà

Last edited by a moderator:
N

nhoc_nhoc_baby

đoạn đầu thì thấy hay nhưng đoạn sau càng đọc càng thấy chán
nói chung chuyện này cũng đọc được :D

P

phanhoanggood

mod đã lượt bỏ phần có nội dung không tốt rồi......................................

N

nhoc_nhoc_baby

em thấy không nên lượt bỏ vì
đã là truyện thì nếu lượt bỏ một số phần thì nó sẽ không còn hấp dẫn và hay như xưa
vời lại em thấy truyện này cũng không có từ gì gọi là không tốt cả :D

P

phanhoanggood

đã là truyện thì nếu lượt bỏ một số phần thì nó sẽ không còn hấp dẫn và hay như xưa
vời lại em thấy truyện này cũng không có từ gì gọi là không tốt cả :D

Bạn mới 13 tuổi chưa đủ tuổi đọc nội dung , sao mà biết

Last edited by a moderator:
L

lolem_theki_xxi

Lược bỏ một số phần đôi khi cũng là một cách tốt đấy
vời lại em thấy truyện này cũng không có từ gì gọi là không tốt cả
Nhóc à . Truyện hiên tại - nói chính xác hơn là cái truyện bây giờ bạn đang đọc được lược bỏ rồi đấy , vì thế mới có cái mà bạn nói là " cũng không có gì gọi là không tốt cả "

@ PHgoood ; nhoc_nhoc baby and All : Truyên này đã được tranh cãi rất nhiều lần rồi , anh poro cũng đã từng xóa nó đi và đã có hẳn một cái topic tranh cãi có nên undel nó lại hay không và kết quả là như bây giờ đây . Tốt nhất là bây giờ không nên nói lại nhiều làm gì nữa . Dừng lại tại đây

Top Bottom