[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm THE HAPPY JOKER (nhóm 5).

Status
Không mở trả lời sau này.
B

biobaby

Mật thư có rồi giải đi.á ************************aa.............................................
đừng làm lộn nữa nhá

B

bcd_hau_vodoi

Cho em hỏi nhóm mình hiện giờ bao nhiêu điểm rồi nhỉ? Có đủ sức giành vô địch không ạ? (Đại diện fan cuồng nhóm THE HAPPY JOKER - nhóm 5):khi (130)::khi (11):

B

biobaby

anh Cầm nhóm mình hay quá, lần nào cũng giải mật thư nhanh nhất nhì, à lần này còn lộn chính tả ko đấy???
hay hôm nào anh edit bài bị chị Hoà ko tính điểm tiếc quá............ mong là lần này suôn sẻ chẳng bị gì :D

B

biobaby

Theo như điểm chị Hoà công bố trong topic điểm thì nhóm mình đang có 32 điểmTiếp đó là nhóm Kí Ức Tuổi Thơ đang có 20 điểm
Và thứ ba là nhóm Bánh nướng bánh dẻo 16 điểm
anh chị trong nhóm mình kiểm tra lại xem.............

H

hoang_duythanh

anh tính dc có 30 điểm thôi :(((,,,chả biết có nhầm ko nữa
Mà phải ăn mừng mình dc tròng 200 thanhks rồi :)) .... sướng quá @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

B

biobaby

thời gian 5 ngày ngắn ngủi đã qua, thật vui khi có những phút giây hồi hộp, nôn nao cùng anh/chị......................... thật đáng nhớ giờ còn vài phút nữa là có kết quả rồi dù thắng hay thua chúng ta vẫn là những chú hề vui vẻ nhé (cả anh fan hâm mộ nữa)

B

biobaby

.
.
.
.

KẾT QUẢ :-\".

....

- Nhóm THE HAPPY JOKER được 10 điểm.

- Nhóm WE ARE CHAMPION được 8 điểm.

- Nhóm BÁNH NƯỚNG BÁNH DẺO được 6 điểm.

Xin lỗi nhóm Bánh nướng nhé, lúc nào chị cũng ghi nhầm BÁNH DẺO BÁNH NƯỚNG :">.

.
.
. >> TỔNG KẾT TRAO GIẢI, QUA PIC TỔNG KẾT ĐIỂM NHÉ ^^

Còn giải CREATION MASTER- giành cho nhóm có tên nhóm + slogan + nhóm hoạt động tốt nhất. Ai sẽ nhận được đây :-".

Giải này không có thưởng gì, chỉ có tuyên dương ở một sự kiện đặc biệt của box Văn nên cũng hơi thiệt cho các em, Vì vậy chị sẽ tặng một món quà hơi hơi đặc biệt tí cho nhóm bạn nào đc giải này (tất nhiên là chỉ những bạn tích cực hoạt động thôi nhé :D).

Có kết quả rồi mấy anh chị ơi....... qua xem đi nha, tự nhiên bây giờ em đang nói với 1 giọng buồn và tiếc nuối lắm, hết bữa nay thì không biết bao giờ mới gặp lại và chơi vui như vầy nữa.... cảm ơn anh fan đã luôn ủng hộ nhóm em nhé <3

C

cam25101998

:)) =)) win rồi tổ chức tiệc tùng nhậu nhẹt hết đêm nay đi nào mọi người =)) :))​
@};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%- @};- %%-

:khi (165):Chúc mừng nhóm ta đại thắng với 44 điểm:khi (165):
:khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4):

Last edited by a moderator:
H

hoang_duythanh

thắng rồi ,,,hạnh phúc quá @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

B

bcd_hau_vodoi

Chúc mừng nhóm THE HAPPY JOKER của chúng ta đã chiến thắng xứng đáng. Và cũng xin chia buồn các nhóm còn lại. Với cả cho em hỏi chị Hòa năm sau có tổ chức cái trò này nữa không? Nếu có thì em đặt cọc trước nhé... hjhj

Giờ thì ăn mừng thui... haha
( đại diện fan cuồng nhóm THE HAPPY JOKER - nhóm 5):khi (176)::khi (4)::khi (141)::khi (177)::khi (91)::khi (167):

H

hoang_duythanh

anh em nhóm ơi,đề nghị chị hòa trao giải cho cả em bongbottuyet nữa nhé,,,em ấy hoạt động cái này ko "hăng" lắm nhưng hoạt động fb suốt liên lạc suốt nhóm trưởng và nhóm phó suốt mà giờ em ấy ko dc nhận giải thấy tội quá :):)

B

bcd_hau_vodoi

Cái này hay đó anh. Chia thì phải chia cho đều chứ... hjhj:khi (56)::khi (56)::khi (56):

B

biobaby

Nhóm có 4 người nhận giải thì ít nhiều gì cũng phải cả 4 người lãnh mới vui, anh chị nhỉ.........................................

T

thuyhoa17

Chị đã sửa danh sách nhận thưởng rồi nhé mấy đứa :).

- Năm sau thì chị không tổ chức được, còn mod khác có tổ chức hay không thì chị không biết ^^!

@Cẩm: chia phần thì nếu em được con ếch thì cho chị 2 cái đùi, còn em phần đầu :)).

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom