[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm ÁNH TRĂNG ĐOÀN VIÊN (nhóm 1).

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pandahieu

Ak lên chat nhóm nào fb anh Nguyễn Trung Hiếu A..................Anh không biết lắm về mấy cái vấn đề này !

T

tuananh1203

tên nhóm: ánh trăng đoàn viên
slogan:Trung thu - đêm hội tuổi thơ
xong cả rồi anh
bàn tại ngay topic này luôn được không anh

T

tuananh1203

em đã gửi lên chị thuyhoa rồi đấy sáng mai anh nhắc mọi người điểm danh nha

T

tuananh1203

còn chúng ta cố gắng online từ 7h đến 8h tối nha anh pandahieu anh có nhiệm vụ gửi bài thi nữa
chúng ta bàn luận tại topic này sau đó nhóm phó hoặc nhóm trưởng đi nộp bài

T

tuananh1203

anh bàn qua tin nhắn riêng để bảo mật cũng được sáng mai em ko vào sớm đc xin lỗi mọi người

T

tuananh1203

thế cũng được anh online sáng em online tối, trưa.
cón các thành viên trong nhóm thì cố gắng online càng nhiều càng tốt

T

tuananh1203

còn ai có chuyện gì cần bàn nữa không........................................................ bàn nhanh luôn

T

tuananh1203

mọi người đi luyện thi đi có gì ko hiểu hỏi chị hocmai.nguvan luôn nhé chị đó biết rõ nhất

T

tuananh1203

Đã có thay đổi nhóm trưởng thành nhóm phó, nhóm phó thành nhóm trưởng...............................................

T

thuyhoa17

Spam kinh quá @-).

Nhóm này, cái tên nhóm sao nó giống cái tên cuộc thi thế hả, khác có cái chữ đầu thôi [-(. Cái tên vàng ngọc bác "ẹc min" nghĩ ra giúp đấy [-(.

p/s: nói vậy thôi chứ đừng có mất công đổi tên lại nha ;)).

CHÚC CÁC BẠN NGÀY THI ĐẦU TIÊN THẬT TỐT :x.

mọi người đi luyện thi đi có gì ko hiểu hỏi chị hocmai.nguvan luôn nhé chị đó biết rõ nhất

:-o Trời, cho cái thằng Tuấn Anh này làm KSV box Văn thiệt là, nội gián nhá. :-w.

T

tuananh1203

MẬT THƯ DÀNH CHO NGÀY ĐẦU TIÊN - 15/09/2013 - MẬT THƯ SỐ 1
picture.php

Khoá: rồng rắn lên mây
(Thời gian kết thúc tìm đáp án cho mật thư + kho báu là đến khi chị thông báo ở topic này nhé, nên các em cứ tìm đến khi nào ra thì thôi).
mọi người chuẩn bị giải mật thư gủi qua tin nhắn riên của em nhé

P

pandahieu

Em tìm được gì chưa..........................................................................

G

goodgirla1city

Spam kinh quá @-).

Nhóm này, cái tên nhóm sao nó giống cái tên cuộc thi thế hả, khác có cái chữ đầu thôi [-(. Cái tên vàng ngọc bác "ẹc min" nghĩ ra giúp đấy [-(.

p/s: nói vậy thôi chứ đừng có mất công đổi tên lại nha ;)).

CHÚC CÁC BẠN NGÀY THI ĐẦU TIÊN THẬT TỐT :x.

:-o Trời, cho cái thằng Tuấn Anh này làm KSV box Văn thiệt là, nội gián nhá. :-w.

Xin lỗi chị nhé, em nghĩ ra đấy
Em nghĩ ra đấy

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom