[Trung Thu Đoàn Viên 2013] Nơi làm việc của nhóm ÁNH TRĂNG ĐOÀN VIÊN (nhóm 1).

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tuananh1203

thôi thì chúng ta cứ bàn tại đây cũng được có ai bầu lại nhóm trưởng nhóm phó chi không

T

tuananh1203

hôm nay là hạn cuối rồi anh chị ạ nhanh lên nhé
nhóm trưởng đâu rồi ra đi sáng giờ chả họp gì cả.

T

tuananh1203

thế thì em gửi cho chị thuyhoa17 luôn nha..................................................

G

goodgirla1city

thôi thì chúng ta cứ bàn tại đây cũng được có ai bầu lại nhóm trưởng nhóm phó chi không

Không, cứ thế đi
Đó là do bạn nhắc là mới có mặt nên thế đấy
Cố gắng đợi chút xem sao
Nếu không thấy thì bầu lại cũng chưa muộn
Còn cái slogan của nhóm thì sao đây, bây giờ t vẫn chưa biết chính xác nó tên là gì?

T

tuananh1203

mọi người nhất trí rồi đúng không ngày mai cố gắng thi tốt nha........................................ quyết dành giải thưởng
sáng mai mọi người vào đây điểm danh trước khi thi

P

p3nh0ctapy3u

Không, cứ thế đi
Đó là do bạn nhắc là mới có mặt nên thế đấy
Cố gắng đợi chút xem sao
Nếu không thấy thì bầu lại cũng chưa muộn
Còn cái slogan của nhóm thì sao đây, bây giờ t vẫn chưa biết chính xác nó tên là gì?
slogan: Trung Thu - Đêm Hội Tuổi Thơ
@tuananh: sáng mai chị phải đi học trên trường :((((((((( Chỉ onl tối dc thôi

T

tuananh1203

ai onl được giờ nào tốt giờ nấy nhưng thi từ 7 h sáng đến 8 h thôi chị sắp xếp được không

P

p3nh0ctapy3u

8h tối à em??? Nếu 8h tối thì ok em ạ, chiều chị được nghỉ chứ sáng thì ko chen đâu được :D

T

tuananh1203

vậy thôi cuộc họp kết thúc chúc cả nhà buổi tối vui vẻ.......................................................

T

tuananh1203

rồi nha mai ko ai đi học hết cố gắng thi tốt em đã gửi cho chị thuyhoa17 về tên nhóm. slogan.nhóm trưởng.phó

T

tuananh1203

dạ anh chị đọc đề tại topic thi sau đó bàn luận tại đây rồi em hoặc padanhieu sẽ gửi đáp án chị vào phần nội dung của event phía dưới có topic thi đấu còn cùng lắm ko có em hoặc nhóm trưởng thì ai đó thay mặt trả lời

P

pandahieu

Ax anh bận với box toán quá...xin lỗi...vì sự chậm trễ này ngày hôm nay xong viẹc giải được 30 bài toán !

T

tuananh1203

sau khi đi do thám em thấy nhóm mình đang triển khai nhanh nhất các anh chị luyện thi tại topic giải mã mật thư đi nghen đề chị thuyhoa sẽ ra dễ hơn đấy

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom