Vật lí Tri ân thành viên BQT: Hoàng Long Az

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà, cả nhà còn ai online không? Hôm nay là 1 ngày buồn của box Lý nè, cả nhà có biết vì sao không? :( Vì "bé Rồng" đã chính thức nghỉ hẳn BQT để lên núi "tu luyện" rồi... haiz... Nửa đêm rồi nhưng mà tâm trạng quá nên lên diễn đàn viết đôi lời tâm sự gửi đứa "em trai" siêu yêu quý vậy. Đây không phải 1 bài viết nghiêm túc, cũng không hài hước hay mang tính chất học thuật. Đây đơn giản chỉ là đôi lời tâm sự của chị (đại diện box Lý) muốn gửi đến "em" - Hoàng Long

Chắc hẳn cái tên @Hoàng Long AZ đã không còn xa lạ đối với thành viên HMF chúng ta nữa nhất là các bạn hoạt động ở box Lý. Môt chàng trai siêu uy tín với IQ 10 tỷ , thân thiện, cởi mở, năng động và vô cùng tâm huyết với box. Nghe thôi là biết đẹp trai đến mức nào rồi đúng không cả nhà :D Long ở box Lý thường được gọi là "Rồng " nè :> Nghe đáng yêu nhỏ, không biết có cùng họ "lươn" không nhưng mà nghe giang hồ đồn thổi thì ... cả nhà tự hiểu nha. he he :>

Hôm nay là ngày thứ hai kể từ khi Rồng viết đơn từ chức, mọi thứ vẫn diễn ra bình thường nhưng trong mỗi thành viên BQT box Lý đâu đó luôn cảm giác trống vắng, thiếu thứ gì đó :( Đúng vậy, chính là Rồng - mảnh ghép nhỏ của gia đình BQT. Tính ra thì chị làm việc với em mới được 1 tháng ngắn ngủi, nhưng cứ ngỡ là rất lâu rồi á :< Việc gì cũng năng nổ luôn: hỗ trợ bài nè, xử lí bài tồn nè, lên topic học thuật nè, đề xuất ý tưởng nè,... đặc biệt là vô cùng nhiệt huyết luôn xong deadline chị giao từ rất sớm :< xin nghỉ rồi cũng không quên hỗ trợ các bạn và đăng bài luôn :( không Pr đâu nhưng cả nhà ủng hộ Rồng ở ĐÂY nhé! Rất rất rất nhiều tâm huyết luôn!

Tạm gác lại kí ức đẹp đẽ vào nơi sâu thẳm của trái tim, giây phút này BQT box Lý xin gửi lời cảm ơn đến em vì tất cả những gì em đã cống hiến cho box lý nói riêng và diễn đàn Hocmai nói chung. Chúc em giữ gìn sức khỏe thật tốt, luôn vui vẻ, tự tin, mạnh mẽ và có kết quả tốt nhất cho kì thi lớn của mình nhé! Đừng quên em từng là niềm tự hào của team... BQT box Lý luôn bên em, mãi ủng hộ và chờ em trở về! :D Luôn giữ trong mình ngọn lửa đam mê, nhiệt huyết em nhé!

Tri ân Hoàng Long, vào tối ngày 31/08/2021 BQT box Lý đã tổ chức 1 buổi live show nho nhỏ và có 1 món quà đặc biệt muốn gửi đến và gửi gắm đến em. Thời gian có thể trôi nhưng mà cảm xúc của team vẫn còn nguyên vẹn như ngày hôm đó em nhé! Vẫn trọn vẹn như vậy :( Như ngày hôm qua...

Khuya rồi, chúc cả nhà ngủ ngon nhé! ^^
p/s: Xin lỗi vì hôm đó chị xúc động k hát nổi luôn :< hứa lần tới lên show sẽ cố gắng hơn :D Em còn nợ chị 1 lần on mic đó nhé. Chị đợi đó, thất hứa là phạt kiếm ny 24 h như Nghĩa luôn :p Cố gắng về sớm sớm có thể để bảo kê chị nha em... =))

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
chị đại box lí haha
chắc bạn ý nghỉ để thi tốt nghiệp hả chj
Chị đại thì không đúng đâu nè em :( Nhưng Long đúng là nghỉ để tập trung ôn thi THPTQG em nhé. Muộn rồi nghỉ thôi em, mai học tiếp nè. Chúc em ngủ ngon nhé!

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Xin chào cả nhà, cả nhà còn ai online không? Hôm nay là 1 ngày buồn của box Lý nè, cả nhà có biết vì sao không? :( Vì "bé Rồng" đã chính thức nghỉ hẳn BQT để lên núi "tu luyện" rồi... haiz... Nửa đêm rồi nhưng mà tâm trạng quá nên lên diễn đàn viết đôi lời tâm sự gửi đứa "em trai" siêu yêu quý vậy. Đây không phải 1 bài viết nghiêm túc, cũng không hài hước hay mang tính chất học thuật. Đây đơn giản chỉ là đôi lời tâm sự của chị (đại diện box Lý) muốn gửi đến "em" - Hoàng Long

Chắc hẳn cái tên @Hoàng Long AZ đã không còn xa lạ đối với thành viên HMF chúng ta nữa nhất là các bạn hoạt động ở box Lý. Môt chàng trai siêu uy tín với IQ 10 tỷ , thân thiện, cởi mở, năng động và vô cùng tâm huyết với box. Nghe thôi là biết đẹp trai đến mức nào rồi đúng không cả nhà :D Long ở box Lý thường được gọi là "Rồng " nè :> Nghe đáng yêu nhỏ, không biết có cùng họ "lươn" không nhưng mà nghe giang hồ đồn thổi thì ... cả nhà tự hiểu nha. he he :>

Hôm nay là ngày thứ hai kể từ khi Rồng viết đơn từ chức, mọi thứ vẫn diễn ra bình thường nhưng trong mỗi thành viên BQT box Lý đâu đó luôn cảm giác trống vắng, thiếu thứ gì đó :( Đúng vậy, chính là Rồng - mảnh ghép nhỏ của gia đình BQT. Tính ra thì chị làm việc với em mới được 1 tháng ngắn ngủi, nhưng cứ ngỡ là rất lâu rồi á :< Việc gì cũng năng nổ luôn: hỗ trợ bài nè, xử lí bài tồn nè, lên topic học thuật nè, đề xuất ý tưởng nè,... đặc biệt là vô cùng nhiệt huyết luôn xong deadline chị giao từ rất sớm :< xin nghỉ rồi cũng không quên hỗ trợ các bạn và đăng bài luôn :( không Pr đâu nhưng cả nhà ủng hộ Rồng ở ĐÂY nhé! Rất rất rất nhiều tâm huyết luôn!

Tạm gác lại kí ức đẹp đẽ vào nơi sâu thẳm của trái tim, giây phút này BQT box Lý xin gửi lời cảm ơn đến em vì tất cả những gì em đã cống hiến cho box lý nói riêng và diễn đàn Hocmai nói chung. Chúc em giữ gìn sức khỏe thật tốt, luôn vui vẻ, tự tin, mạnh mẽ và có kết quả tốt nhất cho kì thi lớn của mình nhé! Đừng quên em từng là niềm tự hào của team... BQT box Lý luôn bên em, mãi ủng hộ và chờ em trở về! :D Luôn giữ trong mình ngọn lửa đam mê, nhiệt huyết em nhé!

Tri ân Hoàng Long, vào tối ngày 31/08/2021 BQT box Lý đã tổ chức 1 buổi live show nho nhỏ và có 1 món quà đặc biệt muốn gửi đến và gửi gắm đến em. Thời gian có thể trôi nhưng mà cảm xúc của team vẫn còn nguyên vẹn như ngày hôm đó em nhé! Vẫn trọn vẹn như vậy :( Như ngày hôm qua...

Khuya rồi, chúc cả nhà ngủ ngon nhé! ^^
p/s: Xin lỗi vì hôm đó chị xúc động k hát nổi luôn :< hứa lần tới lên show sẽ cố gắng hơn :D Em còn nợ chị 1 lần on mic đó nhé. Chị đợi đó, thất hứa là phạt kiếm ny 24 h như Nghĩa luôn :p Cố gắng về sớm sớm có thể để bảo kê chị nha em... =))
Anh ấy có việc quan trọng cần phải làm, mong anh sớm quay lại nhé. Chúc anh đỗ trường đại học mong ước

Hoàng Long AZ

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
17 Tháng mười hai 2017
2,553
3,575
564
▶️ Hocmai Forum ◀️
Cảm ơn chị @Triêu Dươngg cũng như tất cả mọi người trong team Lí rất rất nhiều ạ.
Một quãng thời gian làm việc cùng nhau tuy chưa dài nhưng không phải là ngắn, đã học hỏi ở mọi người nhiều điều hay lẽ phải :> , đã có cơ hội làm quen, gắn kết với các thành viên trong gia đình nhỏ BQT Box Lí thân yêu và còn rất nhiều điều tuyệt vời khác nữa mà nơi đây mang lại cho em. Thực sự em rất quý trọng những giây phút đó.

Từ buổi liveshow tri ân tối 31/8 rồi giờ là làm hẳn 1 topic chỉ để.... tri ân em, cả nhà làm Rồng xúc động quá :(. Thật tự hào vì mình cũng là 1 phần nhỏ bé trong 1 team, à không, phải là trong 1 gia đình box lí chứ, quá tuyệt vời :rongcon42
Chắc chắn sẽ vẫn thường xuyên onl HMF cùng mọi người nè (cái này uy tín :D)
Chúc BQT Box Lí sẽ vẫn luôn gắn kết với nhau để đưa box Lí phát triển hơn nữa, đỉnh cao hơn nữa nhaaaaaa
Chúc event sắp tới của box Lí sẽ thật bùng nổ ạ !
Yêu tất cả mọi người :> :rongcon27

=====================

không biết có cùng họ "lươn" không nhưng mà nghe giang hồ đồn thổi thì ... cả nhà tự hiểu nha. he he :>
Chắc chắn là không roài :D , này ai cũng biết hehe

Hôm nay là ngày thứ hai kể từ khi Rồng viết đơn từ chức, mọi thứ vẫn diễn ra bình thường nhưng trong mỗi thành viên BQT box Lý đâu đó luôn cảm giác trống vắng, thiếu thứ gì đó :( Đúng vậy, chính là Rồng - mảnh ghép nhỏ của gia đình BQT. Tính ra thì chị làm việc với em mới được 1 tháng ngắn ngủi, nhưng cứ ngỡ là rất lâu rồi á :< Việc gì cũng năng nổ luôn: hỗ trợ bài nè, xử lí bài tồn nè, lên topic học thuật nè, đề xuất ý tưởng nè,... đặc biệt là vô cùng nhiệt huyết luôn xong deadline chị giao từ rất sớm :< xin nghỉ rồi cũng không quên hỗ trợ các bạn và đăng bài luôn :(
em thấy mình chưa làm được tốt thế đâu ạ, phần lớn là do mọi người giúp đỡ cả thui nè :D . Chắc chắn khi quay lại sẽ tốt hơn hihi
Em biết ạ ^^ vẫn hát rất hay luôn nè.
Em không mang họ Lươn nên chắc chắn sẽ trả nợ mà :> , còn trả khi nào thì chưa biết thui :p
không Pr đâu nhưng cả nhà ủng hộ Rồng ở ĐÂY nhé!
(Trích dẫn thế thui chứ không có ý gì đâu :rolleyes:)

chắc bạn ý nghỉ để thi tốt nghiệp hả chj
Đúng roài cậu , vẫn ở lại ủng hộ box Lí nghen :p

Anh ấy có việc quan trọng cần phải làm, mong anh sớm quay lại nhé. Chúc anh đỗ trường đại học mong ước
Anh cảm ơn em nhiều nè. Ở lại hoạt động tốt nhé, qua box Lí cũng là 1 lựa chọn hay nè :p

Chúc cả nhà buổi trưa vui vẻ nè !
Nhớ ủng hộ event sắp tới của box Lí nhaaa

Top Bottom