CLB Mê Vật lí Trao đổi và thảo luận cùng anh Minh Nhựt

Trung Lê Tuấn Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng chín 2015
406
865
254
22
Lớp 10B1-THPT Kim Sơn A
  • Like
Reactions: Dương Minh Nhựt

tienlong142

Mr Cặp đôi mai mối được yêu thích nhất 2018
Thành viên
2 Tháng chín 2017
547
895
189
Hải Phòng
HaUI
  • Like

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình
Thế thì cùng nhau lót dép hóng minigame sẽ được tổ chức vào tuần sau nhé :D
images

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình
anh ơi clb không tuyển thêm hội viên theo tháng như ạ
sắp có em nhé, anh đang xem xét và đánh giá chất lượng hội viên hiện tại, để mấy nữa khi thông báo hội viên đợt mới anh sẽ thông báo kèm dánh sách miễn nhiệm một số hội viên không đạt yêu cầu luôn.

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình
Mai và ngày kia mọi người nhớ hoạt động đầy đủ ở CLB nhé.Các hội viên không tham gia sinh hoạt đầy đủ sẽ bị miễn nhiệm trừ trường hợp đã xin nghỉ phép.
@hanh2002123 @WindyTA @Thích học @Lưu Thị Thu Kiều @Hoàng Vũ Nghị @Trung Lê Tuấn Anh @thanhbinh2002 @tienlong142 @Kim Kim
Từ ngày mai topic [CLB Mê Vật Lí] Hiện tượng vật lí sẽ do @Phác Xán Liệt@Trai Họ Nguyễn quản lí
Còn tạm thời tuần topic
[CLB Mê Vật Lí] Phòng thí nghiệm Vật lí sẽ do @Trung Lê Tuấn Anh quản lí

Dương Minh Nhựt

Cựu Phó nhóm Vật lí
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
2,299
4,069
546
24
Cần Thơ
Đại Học Cần Thơ
Chào các bạn hội viên của câu lạc bộ, trong quá trình hoạt động anh cũng như @trunghieuak53 đã nhận được một số đóng góp và các ý kiến của các em rằng: " có các bạn hội viên nêu lên các câu hỏi hay hiện tượng nhưng chưa được các bạn hưởng ứng" hoặc là " từ lúc vào câu lạc bộ em chưa quen biết ai".... anh xin cảm ơn ý kiến của bạn nhé!
- Thứ nhất, khi nêu ra các hiện tượng vật lí anh rất mong các bạn nhiệt tình trao đổi dù đó là anh Đăng hay @trunghieuak53 hay bạn hội viên nào đăng lên anh mong rằng mọi người sẽ hưởng ứng nhiệt tình và cố phát huy nhé!
- Thứ hai, anh có ý định lập 1 topic để dành cho các bạn chém gió xuyên lục địa để các bạn có thể hiều nhau hơn, các bạn nghĩ sao nhỉ?

@Trung Lê Tuấn Anh @hanh2002123 @WindyTA @Thích học @tienlong142 @thanhbinh2002 @Kim Kim @Lưu Thị Thu Kiều @Hoàng Vũ Nghị @Tưi Tưi @trunghieuak53 @Trai Họ Nguyễn @Phác Xán Liệt @voiiconn

thanhbinh2002

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tám 2016
316
176
126
21
Chào các bạn hội viên của câu lạc bộ, trong quá trình hoạt động anh cũng như @trunghieuak53 đã nhận được một số đóng góp và các ý kiến của các em rằng: " có các bạn hội viên nêu lên các câu hỏi hay hiện tượng nhưng chưa được các bạn hưởng ứng" hoặc là " từ lúc vào câu lạc bộ em chưa quen biết ai".... anh xin cảm ơn ý kiến của bạn nhé!
- Thứ nhất, khi nêu ra các hiện tượng vật lí anh rất mong các bạn nhiệt tình trao đổi dù đó là anh Đăng hay @trunghieuak53 hay bạn hội viên nào đăng lên anh mong rằng mọi người sẽ hưởng ứng nhiệt tình và cố phát huy nhé!
- Thứ hai, anh có ý định lập 1 topic để dành cho các bạn chém gió xuyên lục địa để các bạn có thể hiều nhau hơn, các bạn nghĩ sao nhỉ?

@Trung Lê Tuấn Anh @hanh2002123 @WindyTA @Thích học @tienlong142 @thanhbinh2002 @Kim Kim @Lưu Thị Thu Kiều @Hoàng Vũ Nghị @Tưi Tưi @trunghieuak53 @Trai Họ Nguyễn @Phác Xán Liệt @voiiconn
em ủng hộ

• Like

Trung Lê Tuấn Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng chín 2015
406
865
254
22
Lớp 10B1-THPT Kim Sơn A

vậy càng tốt anh ạ em cũng chưa quen ai

• Like
Top Bottom