[TRAO ĐỔI] Thi Đại học - Cao đẳng 2010

N

nhokga92

quan trọng là ững tâm lý khi vào thi thôi, đề lý 9đ ko khó, nhưng mà mình dc có 8 à huhu! Mà sao các bạn ko trao đổi cách giải những bài khó nhĩ, để còn thi cđ nữa chứ hehe.Thôi mình tiên phong xin các cao thủ hướng dẫn mình giải giúp bài tìm hệ số công suất mà đáp án là cos[tex]\varphi[/tex]1=1/căn5 , cos[tex]\varphi[/tex]2=2/căn5 á.
Xin chân thành cám ơn!

N

nhomluyenthi

câu 1 ý 2 theo đáp án của bỘ là vận dụng định lí viet cho 2 số...vậy mình làm theo viet cho 3 số thì có dc ko nhỉ...mình nghe nói viet cho 3 số ko có trong sách giáo khoa nên ko dc dùng

N

nh0k_93

K0 biết thi vào trường ĐHQG thì cần phải thêm điều kiện j` k0 nhỉ? thấy mấy người bảo là phải đủ đk hs giỏi hay tiên tiến j` đó? ...hjx.

T

targetq

Bây giờ thi toán có tổ hợp - xác suất ko nhỉ? đứa thì bảo có, đứa thì bảo ko ! ko biết đường nào mà học đây

C

congpv21

theo mình thì phần tổ hơp xác suất ,bất đẳng thưc là câu phân loại học sinh rồi(lấy điểm 10) nên học dc thì tốt còn ko thi dành thời gian học phân khác,nếu trong trường hợp các phần khác học chắc rồi thi cứ học tiếp chứ có sao đâu.

P

po92911

bạn ơi, nếu cho hỗn hợp sắt và đồng vào axit loai II thì trật tự phản ứng như thế nào
nếu axit dư hoặc đồng, sắt dư thì sản phẩm sẽ như thế nào
___mọi người chia sẽ kinh nghiệm__cám ơn

Top Bottom