[TRAO ĐỔI] Thi Đại học - Cao đẳng 2010

T

truonghan_h

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tại chủ đề này các thành viên sẽ thảo luận về những nội dung liên quan đế kì thi đại học, cao đẳng ở tất cả các môn của năm 2010.

Ví dụ như: Dự đoán đề thi đại học, cao đẳng 2010; trao đổi về cách học đạt điểm cao nhất;... Đặc biêt trao đổi về đáp án, gợi ý thi ĐH-CD 2010 của Hocmai.vn.

Hoặc tham gia GỬI LỜI CHÚC tới các bạn đang chuẩn bị bước vào kì thi này. Bấm VÀO ĐÂY để gửi tặng họ.

Nghiêm cấm các hình thức SPAM, vi phạm Qui định Diễn đàn Hocmai.vn.​

S

svbuon

Thày cô có thể chỉ cho em cách nào để xử lý số liệu môn Địa dễ dàng được không ạ ?

Last edited by a moderator:
S

starstk21

đề năm ngói giai 49/50 năm nay ..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

P

pttd

khó người khó ta...Lo gì...:D...tình trang chung rồi
chỗ tớ thi xong môn lý ra mặt đứa nào đứa đấy buồn rười rượi, cứ phải nói là thể thảm hết chỗ nói,...đừng quá lo lắng làm gì
cố gắng mai làm hoá 9-10 là oki ngay...hihi
chúc mọi người làm bài thật tốt, đạt được mục tiêu đặt ra...

M

mr_nung

10 hóa áh =.= mình ngu nhất hóa. Cứ mong lý gỡ đc điểm, ai ngờ........khoanh bừa mất 3 câu =.=

V

vivietnam

khốn khổ thay
đề khó
mà sao lại khó cả 2 môn chứ
mong rằng đề hoá mai sẽ dễ hơn

N

ngochicuong

Mình nghĩ nếu mọi người đều kêu khó thì cũng vậy thôi
Mình khó thì người ta cũng rứa mừ
Đừng lo nhé ráng làm HÓA đi :D

Last edited by a moderator:
T

tung9ahp

lí đúng 31 câu
toán làm đc 6 ý thì sai mất 2
buồn hết cả nười
chắc rớt rồi
huhu

K

khoa167604

đề ra như kẹc khác hẳn cách ra đề mọi năm ( chỉ vì cái ông bộ trưởng mới lên thay à )

A

alaphang

Ôi biết lí thế này chẳng tâp chung hoc nữa.Hnay lam hoá cũng được nhưng chắc tèo rồi.Môn lí chết tiệt!

L

linhdangvan

khó người khó ta...Lo gì...:D...tình trang chung rồi
chỗ tớ thi xong môn lý ra mặt đứa nào đứa đấy buồn rười rượi, cứ phải nói là thể thảm hết chỗ nói,...đừng quá lo lắng làm gì
cố gắng mai làm hoá 9-10 là oki ngay...hihi
chúc mọi người làm bài thật tốt, đạt được mục tiêu đặt ra...

thường thì những trường thuộc top đầu thì điểm vào trường không dao động là bao đâu e!!!!!cùng nắm là giảm 1 điểm thôi!!!!!!!!!

V

violonc

Mình thi khối D
Đề Toán trông được được :D (cũng biết làm thôi chứ không biết làm hết đâu :p)
Lý + Hoá bỏ qua tại mình chả biết gì :">
Theo đánh giá của các bạn thi khối A thì mức độ đề toán k.A năm nay như thế nào?

M

meomeo_f94

:khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196)::khi (196):

Em mới học lớp 10
Anh trai em năm nay cũng thi đại học nah
Nghe mấy anh chị nói vậy lo wá
Chúc mọi người thi tốt nhé

H

haiyenbk93

Thấy mọi người kêu khiếp quá :-S Em sang năm mới thi nên ngó đề Lý cũng chả biết gì =))
Bộ GD biến hoá thật khôn lường ^:)^

P

pttd

chỉ cần học giỏi, nắm chắc kiến thức thì ko có gì là khó cả:D:D:D

Nghe chung chung quá ta....Cái "chỉ cần" này nghe thật nan giải...tốn không biết bao nhiêu điện rồi....:p (tại vì các mem toàn chém( bàn luận ) trên máy tính...có điện thì computer mới hoạt động được chứ...chưa kể quạt + đèn điện :D:D )

@linhdangvan : Giảm 1 điểm là phúc lắm rồi đó ạh :) :) ...em chỉ cần nó giữ nguyên như năm ngoái là đỗ rùi...trường top nhưng ko thi khoa top thì cũng đỡ lo :) :)

Top Bottom