Trao đổi sách TẠI ĐÂY

S

smil3_ang3l_9x

Bạn fireprincess ơi, bạn cho mình mượn quyển nanh trắng được ko?Cảm ơn bạn nhiều nhé

S

smil3_ang3l_9x

Mình có một số truyện cho tuổi mới lớn.Bạn nào muốn mình sẽ cho mượn hoặc trao đổi lấy sách truyện cũng được.

N

nguachip

Mình dang can tim cuon "Mật mã DaVinci" ,ai có thì cho mình mươn nhé.Mình có cuốn "Kho báu của vua Xô-Lô-Mông" hay cực nhe.Minh tên là Nguyễn Hùng Anh,ngụ tại số 49-phạm Văn Đồng-Hà Nội.
Số điện thoại nè:Cố định:38389999

T

thongoc95

Mình đang theo chuyên Sinh.
mình đy vòng quanh tất cả hiệu sách chỗ mình mà hok tài nào tìm dc quyển Ôn luyện học sinh giỏi (cái quyển bé bé màu đỏ ý)
Ai có giúp mình vs nha ^_^
tenn : TRần Thanh Minh
y!m : girl_friendly_9x95 hoặc yeu_lahok_hoihan
Thanks all!

F

fireprincess

Mình dang can tim cuon "Mật mã DaVinci" ,ai có thì cho mình mươn nhé.Mình có cuốn "Kho báu của vua Xô-Lô-Mông" hay cực nhe.Minh tên là Nguyễn Hùng Anh,ngụ tại số 49-phạm Văn Đồng-Hà Nội.
Số điện thoại nè:Cố định:38389999
Tớ có nè!;)Nhưng mà cho mượn nhỡ bạn xí luôn thì sao?:p(chị tớ cho mà!)Phải có gì trao đổi chớ!:D
Truyện kia tớ ko thích đâu!Thích mấy cuốn Quà tặng cuộc sống cơ!:)

Last edited by a moderator:
H

hobgoblin

Cần 1 tuyển tập đề ôn thi đại học môn Toán của các anh chị lớp trên ai có tặng thằng em nếu thích có thể trao đổi :)) nhà em rất nhiều sách liên quan tới kinh tế chính trị tôn giáo và lịch sử :D Truyện các loại chắc cũng có nhưng ko phổ biến lắm :) P/m hm_hobgoblin@yahoo.com

O

obama_pro9x

cho em hỏi muốn học tốt tiếng anh thì cần có quyển ji
cả văn nữa nha
em rất thích Nguyễn Trãi
ai co quyển nói về ông thì cho em mượn nha
à mà mượn thế nào đây

P

pig93

ai có sách có phương pháp giải toán ,lí .hoá nào hay ko?
đổi cho mình nha
liên lạc nhé hoahongcogai_5512

D

dinhvietha25

Ai có quyển Quà tặng cuộc sống, Trái tim có điều kì diệu cho mình hỏi giá bìa với?

K

keodungkd_271

Tớ có gân bộ nhưng muốn mua hết thì nhiều lắm.Còn trái tim có điều kì diệu tớ đọc lâu rồi ko bik còn ko nưa , đẻ tớ tìm lại xem, já bìa ko đắt đâu, có bộ quà tặng c/s thì cả cũng đắt đếy

V

vuduyhungchuot

Có ai có quyển Robinson Crusoe không? Cho mình trao đổi.
Nick Y!M: chuotvuduyhung.

N

nt2q

Mình đang tìm cuốn: Hóa Học Vui. ( mình không nhớ tên tác giả, nxb )
Bạn nào có thể trao đổi sách với mình thì pm: sunwillshine.myfriend nha.! Mình rất cảm ơn.! :)

H

hatcattrongthienha

Có ai có cuôn hạt giống cho tâm hồn nào không cho tớ một số quyển với.thanks
tớ đang bun nên cần quyển đó để cho vơi bun

K

kanghasoo

ơ, mình vẫn chẳng hiểu làm thế nào trao đổi đc
Mà sao n` ng` thích đọc hạt giống tâm hồn thế nhỉ. mấy cái này cũ rồi mà :(

C

cobecodon_97

Mình cần cuốn "Những người cùng khổ", đổi lại mình sẽ tặng bạn cuốn "Đất rưng phương Nam"

Top Bottom