Trao đổi sách TẠI ĐÂY

K

kienconktvn

mình đang cần tìm cuốn 121 bài toán vật lý nâng cao lớp 8 của thầy Vũ Thanh Khiết! ai ở Sài Gòn có thể pm giúp mình nha ^^

H

huandinhls

có ai biết link download quyển Vật lý nâng cao và phát triển của Nguyễn Cảnh Hòe không.chỉ cho em với,em sắp thi lên 10 chuyên lí rồi

T

tintin1927

Dưới đây là những quyển sách mình muốn trao đổi với mọi người, mình muốn đổi lấy truyện Conan tập 76, 77, 78, 79, 80, hẹn hò giấu mặt, giữa dòng đời xuôi ngược, vì sao anh chọn em?, nếu các bạn không có những quyển sách đó thì vẫn liên lạc với mình nhé, chúng ta sẽ trao đổi những quyển khác.

Địa chỉ trao đổi tại nhà mình: 214B Phùng Hưng Q5 HCM trừ buổi tối
ĐT: 0908562991 (không nhận SMS nha, mọi nguời thông cảm!!!)

Sách Tiếng Anh

1. Chuyên đề bồi dưỡng Tiếng Anh 9 Của Vĩnh khuê – giáo viên trung tâm ngoại ngữ ĐHSP TpHCM

2. Ngữ pháp và bài tập thực hành tiếng anh 11 của Hoàng Thái Dương

3. Bài tập trắc nghiệm ngữ pháp tiếng anh Trình độ trung học của Nguyễn Thành Yến chú giải - NXB Tổng hợp Tp.HCM

4. Các chủ đề thông dụng Anh - Việt dành cho học sinh - sinh viên của Trần Nghĩa Trọng - NXB Tổng hợp Tp.HCM

5. Trắc nghiệm khách quan Anh văn 12 - Tài liệu ôn tập của Hội đồng bộ môn Anh văn thuộc Sở Giáo dục và đào tạo Tp.HCM

6. Bí quyết thi trắc nghiệm Tiếng anh của Lê Đình Bì, M.A (dành cho các kỳ thi tốt nghiệp PTTH, tuyển sinh Đại học - Cao đẳng, các kỳ thi chứng chỉ tiếng anh và TOEFL, TOEIC, IELTS, GRE, SAT)

7. Văn phạm Tiếng Anh của giáo sư Bùi Quang Đông (bỏ túi)

8. Văn phạm Tiếng Anh thực hành của Nguyễn Xuân Khánh.MA (USA), Nguyễn Thanh Chương

9. Từ điển Việt Anh 210.000 từ của NXB Thống Kê, Nhóm biên soạn Quang Hùng, Ánh Tuyết, Thu Nguyệt

10. 14 ngày luyện nghe hiểu Tiếng Anh (dùng với 1CD) Biên dịch Nguyễn Thành Yến

11. Understanding and using ENGLISH GRAMMAR (second edition) - Bett Schrampfer Azar, NXB Thanh Niên

12. 40 Đề trắc nghiệm tiếng anh 10 của Thân Trọng Liên Tân

Sách Tin học

13. Trọn bộ 4 quyển Giáo trình lý thuyết và thực hành Tin học văn phòng
Tập 1: Window XP (1 quyển)
Tập 2: Word XP (1 quyển)
Tập 3: Excel XP (quyển 1 và quyển 2)

14. Bài tập Tin học 11 NXBGD của Hồ Sĩ Đàm, Nguyễn Thanh Tùng

15. Giáo trình Microsoft Access 2003 lý thuyết và bài tập

Sách Giáo Khoa

16. Trọn bộ Để học tốt toán 6-1 , 6-2, 8-1, 8-2, 9-1, 9-2 của Thạc sĩ toán học- Kĩ sư tin học Lê Hồng Đức (chủ biên), nhà giáo ưu tú Đào Thiện Khải – Lê Bích Ngọc – Lê Hữu Trí
Giải bài tập Hình học 11 của Nguyễn Văn Nhượng (nhóm GV Lê Hồng Phong)

17. Phân loại và phương pháp giải toán Hình không gian 11 - Toán nâng cao - Tự luận và trắc nghiệm Lượng giác 11 của Lê Hồng Đức – Lê Bích Ngọc

18. Hình học 11 nâng cao – sách GV NXBGD

19. Giải bài tập hình học 11 nâng cao của Đỗ Minh Khang - NXB Thanh Niên

20. Bài tập đại số và giải tích 11 nâng cao NXBGD của Nguyễn Huy Đoan (chủ biên), Nguyễn Xuân Liêm, Nguyễn Khắc Minh, Đoàn Quỳnh, Ngô Xuân Sơn, Đặng Hùng Thắng, Lưu Xuân Tình

Hồi ký - Sách kỹ năng - sách hướng nghiệp

21. Nghề môi trường - Tủ sách hướng nghiệp Nhất nghệ tinh - NXB Kim Đồng

22. Những điều kỳ diệu và cách tính nhẩm nhanh (bình phương các số tự nhiên từ 0 đến 100) của Trần Công Bình

23. 7 loại hình thông minh - Thomas armstrong - NXB Lao động

24. Hãy bỏ gánh lo để vui sống của Dale carnegie - NXB Văn hóa thông tin

25. Dạy con làm giàu tập XI của Robert T. Kiyosaki - NXB Trẻ

26. Ngành phát triển phần mềm thuộc tủ sách hướng nghiệp nhất nghệ tinh - NXB Kim đồng 7

27. Yoga dưỡng sinh - NXB Văn hóa thông tin

28. Phép tắc của loài sói của La Vũ - NXB Đà Nẵng

29. Tôi tài giỏi, bạn cũng thế Adam Khoo

30. Hồi ký Trần Văn Khê Tập 1-2, có chữ ký của GS của NXB Trẻ

31. Thơ Tố Hữu - Thi ca Việt Nam chọn lọc, NXB Đồng Nai

32. Bí quyết gây dựng cơ nghiệp bạc tỷ - Adam Khoo, NXB Phụ Nữ

33. Làm chủ tư duy, thay đổi vận mệnh - Adam Khoo, NXB Phụ Nữ

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

Ra hiệu sách ấy, NC&PT VL9 nhiều lắm mà bạn. Mình mới mua nè :)

Vấn đề là của Ông Nguyễn Cảnh Hòe đấy cơ em! ^^

Năm ngoái chị bồi thấy thầy chị có cuốn này nhìn xuất bản cũng khá là cổ rồi. Bài tập trong đấy thì rất hay! chưa chắc ở hiệu sách h còn bán đâu em ak!

M

mua_sao_bang_98

em tên nguyễn thị thanh hậu, lớp 8e, trường thcs đức tân, h.tánh linh, tỉnh b.thuận. em đang cần cuốn từ điển anh-việt(càng nhìu từ càng tốt)
sdt nek: 01212906480
gmail: béocola.lilom@gmail.com
facebook: socola nhok

Từ điển anh việt thì em chịu khó đạp xe lên hiệu sách có nhiều nhé!

*Note: chọn của NXB Giáo dục sẽ an tậm hơn! ^^ .

C

congratulation11

Dưới đây là những quyển sách mình muốn trao đổi với mọi người, mình muốn đổi lấy truyện Conan tập 76, 77, 78, 79, 80, hẹn hò giấu mặt, giữa dòng đời xuôi ngược, vì sao anh chọn em?, nếu các bạn không có những quyển sách đó thì vẫn liên lạc với mình nhé, chúng ta sẽ trao đổi những quyển khác.
................................

Uizzza, hào phóng thế, chị có Quyển Sherlock Holmes dày cộp, em có muốn đổi hông???

B

buivanbao123

Có ai ở Đăk Lăk ko nhỉ........................................................................

S

sonmaison

Tớ thích đọc Shin lắm . ai có Mặt Nạ Thủy Tinh thì cho tớ mượn đi . Tớ có shin tập 6 , thuyền trưởng quần lót hay truyện trạng........................................................
Yahoo nèk mai_trán@yahoo.com

V

vuonghao159357

ở đây trao đổi sách truyện hay sách học thế........................................................................................

A

ankhanh192

có ai có cuốn Sự tiến hoá của vật lý của abert einstein và leopold ìnield ko. mình thích cuốn này lắm mà nhà sách bán hết rồi

D

doihocsinh031097

Mình muốn tìm sách ''16 phương pháp giải nhanh hóa học''
AI BIẾT CHỈ MÌNH CHỖ MUA

Top Bottom