Vui cười Trắc nghiệm tính cách

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Hello mọi người, chắc là các bạn có 1 ngày cuối tuần vui vẻ đúng ko? Mọi người hãy thư giãn 1 chút cùng với mình trước khi đi ngủ nha ;););)
View attachment 91719
Nhìn hình này, bạn sẽ biết tư duy tính cách của mình ra sao.
Bài kiểm tra hình ảnh 3D dưới đây sẽ phân tích khả năng tư duy cũng như tiết lộ tính cách, năng khiếu bẩm sinh của bạn.
Nhìn vào trọng tâm hình tròn trên, bạn thấy vầng sáng màu gì xung quanh?
A: Màu đỏ
B: Màu vàng
C: Màu xanh dương
D: Màu xanh lá
10 phút sau mình sẽ cho mọi người biết kết quả nhé.

******SƯU TẦM*******
Em thấy cả 4 màu chị ạ :v

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
Em ấy ko chửi đc thì đừng có ép em ấy chứ
Ko nên chửi đâu, mà chửi cũng đc nhưng đừng nên chửi tục ^^
tớ chửi có văn hóa lắm nha
tớ toàn nói: "chúng m có tay có chân tự đi mà làm, t làm người hầu cho chúng mày à? Hay là què hết rồi? người ta què cũng muốn tự vận động còn hơn chúng m có chân có tay mà chỉ biết dựa dẫm. đúng là con trai con gái cưng có khác"
cố lên

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Hello các bạn:MIM16:MIM16không biết còn ai nhớ Vui cười - Trắc nghiệm tính cách của mình ko nhỉ?
Rồi hôm nay mình sẽ đưa các bạn đến vs 1 bài test khác về tính cách nhoa.
ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA ĐÔI MẮT
View attachment 91996
Người sở hữu đôi mắt to, sáng thường có quý nhân phù trợ trong công việc; còn người mắt một mí thường không được trọn vẹn về mặt tình cảm.
Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn, thông qua đôi mắt, chúng ta có thể nhìn ra được sự lương thiện hay tàn ác, phẩm cách, lòng can đảm, sự hiểu biết, trí tuệ và cả sức khỏe cơ thể… của một người. Đôi mắt to hay bé và vị trí của nó còn có thể phản ánh rất rõ ràng cá tính của một người. Những kiểu mắt khác nhau mang trong mình ý nghĩa không giống nhau, hãy cùng tìm hiểu nhé!
A.Người có đôi mắt nhỏ

B.Người có đôi mắt to

C.Đôi mắt vừa nhỏ vừa dài

D.Đôi mắt tròn

**********SƯU TẦM********
15PH sau sẽ có đáp án. Mọi người tham gia nhiệt tình nào!
Ây zaaaa, xin lỗi vì mình có 1 chút việc bên Box Sách nên để các bạn chờ đợi lâu. Bây giờ mình sẽ đưa ra đáp án
Bạn hãy so sánh kết quả của bạn với đáp án
A. Người có đôi mắt nhỏ

Người có đôi mắt nhỏ thường có khả năng quan sát nhạy bén, suy nghĩ cặn kẽ, làm việc gì cũng rất thận trọng, luôn tự bảo vệ mình. Nếu đôi mắt quá nhỏ cho thấy khí chất của người đó cũng ít hơn một chút.
B. Người có đôi mắt to

Người có đôi mắt to phần lớn rất cởi mở nhiệt tình, thích gì biểu hiện rất rõ ràng, nhưng lại khó đoán được tính nết của họ. Họ có năng lực cảm thụ rất mạnh mẽ, thích sự hoa lệ, vì vậy họ thuộc tuýp người ưa hư vinh.
C. Đôi mắt vừa nhỏ vừa dài

Người có đôi mắt vừa nhỏ vừa dài thường rất kiêu ngạo, việc gì cũng muốn tốc chiến tốc thắng. Khi họ tỏ ra quyết đoán, điềm tĩnh xử lý mọi việc thì phần lớn là do họ đã suy nghĩ rất cẩn thận mới hành động.
D. Đôi mắt tròn

Người có đôi mắt tròn thường rất thẳng thắn, lạc quan và ngây thơ. Họ giỏi thể hiện bản thân, khả năng giao tiếp tốt, là người lãng mạn nhưng ham muốn chiếm hữu mạnh mẽ, và cũng có ý định đầu cơ.

Top Bottom