Vui cười Trắc nghiệm tính cách

Nguyễn Diệu Thảo

Học sinh mới
Thành viên
22 Tháng mười một 2018
35
11
16
17
Hải Phòng
Trường THCS Hùng Vương
Hello mọi người, chắc là các bạn có 1 ngày cuối tuần vui vẻ đúng ko? Mọi người hãy thư giãn 1 chút cùng với mình trước khi đi ngủ nha ;););)
View attachment 91719
Nhìn hình này, bạn sẽ biết tư duy tính cách của mình ra sao.
Bài kiểm tra hình ảnh 3D dưới đây sẽ phân tích khả năng tư duy cũng như tiết lộ tính cách, năng khiếu bẩm sinh của bạn.
Nhìn vào trọng tâm hình tròn trên, bạn thấy vầng sáng màu gì xung quanh?
A: Màu đỏ
B: Màu vàng
C: Màu xanh dương
D: Màu xanh lá
10 phút sau mình sẽ cho mọi người biết kết quả nhé.

******SƯU TẦM*******
xanh dương

• Like
Reactions: VânHà.D

Thu Hương_2k6

Học sinh
Thành viên
30 Tháng mười 2018
162
122
36
Thái Nguyên
THCS Thị trấn Hương Sơn
Rồi ko để mn đợi lâu mình sẽ đưa ra đáp án
Bạn hãy so sánh kết quả của bạn với đáp án
A. Màu đỏ
Tần số sóng não của bạn nằm trong khoảng 150 đến 180Hz. Những người nhìn thấy vầng sáng màu đỏ chạy xung quanh tâm thường có chỉ số IQ rất cao. Vì vậy các bạn có thể giải quyết những vấn đề khó khăn trước những người khác. Trong cuộc sống riêng hay công việc, bạn đều là người tài năng. Bạn luôn luôn là trung tâm trong mọi tập thể bởi khó có ai có thể vượt qua bạn.

B. Màu vàng
Tần số sóng não của bạn nằm trong khoảng 120 đến 150Hz. Khả năng suy nghĩ của bạn khá nhanh. Thế nên bạn luôn nhạy bén trước mọi vấn đề. Bạn thường xem xét tất cả các tình huống có thể xảy ra và dự trù hết mọi rủi ro. Chính vì vậy mà bạn luôn đưa ra được lựa chọn có lợi nhất cho mình. Tuy bạn không phải là thiên tài xuất chúng nhưng bạn rất khôn khéo và sáng suốt.

C. Màu xanh dương
Tần số sóng não của bạn nằm trong khoảng từ 100 đến 120Hz. Bạn là người suy nghĩ có chiều sâu. Trước một vấn đề, nếu người khác chỉ nhìn bề nổi thì bạn là người duy nhất nhìn ra bề chìm. Bạn rất thông minh, lí trí và rõ ràng. Nội tâm của bạn phức tạp và cũng sâu sắc. Chính vì vậy, bạn có thể hiểu được những vấn đề xuất phát từ suy nghĩ bên trong. Bạn khá thích hợp với những ngành tâm lí hay luật.

D. Màu xanh lá
Tần số sóng não của bạn nằm từ 0 đến 10Hz. Những người có tần số sóng não trong khoảng này thường là thiên tài và khá hiếm. Bạn luôn có những quan điểm khác với những người còn lại. Cá tính của bạn rất thú vị. Bên cạnh đó, bạn là người đa tài và có khả năng tư duy. Điểm mạnh của bạn là có trí tưởng tượng phong phú. Điều này làm cho khả năng sáng tạo của bạn là vô hạn. Nhạy cảm và luôn có suy nghĩ mới lạ, đó chính là bạn!
CÁI NÀY CHỈ MANG TÍNH CHẤT GIẢI TRÍ NHA MỌI NGƯỜI
em thấy xanh dương vs vàng nhưng vàng thì chẳng giống tí nào, lúc nào cũng nước đến chân mới nhảy, chơi ko biết rủi ro

• Like
Reactions: Nữ Thần Tự Do

Thu Hương_2k6

Học sinh
Thành viên
30 Tháng mười 2018
162
122
36
Thái Nguyên
THCS Thị trấn Hương Sơn
đúng, chào cờ song, cả cái tổ 1 dồn hết ghế em mang đi cất, học thì vở của 6 đứa bu vào, là cái chỗ trút giận của bọn nó, thùng rác của bọn nó

Nữ Thần Tự Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2018
417
587
121
20
Quảng Bình
THCS Xuân Ninh
đúng, chào cờ song, cả cái tổ 1 dồn hết ghế em mang đi cất, học thì vở của 6 đứa bu vào, là cái chỗ trút giận của bọn nó, thùng rác của bọn nó
vậy sao em chịu được? cho chị là chúng no đòn với chị rùi

• Like

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
ui trời nghĩ sao mà bắt em mang ghế đi cất vậy, em hiền quá bị mấy bạn bắt nạt rùi.

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Hello các bạn:MIM16:MIM16không biết còn ai nhớ Vui cười - Trắc nghiệm tính cách của mình ko nhỉ?

Attachments

19.1 KB · Đọc: 118

VânHà.D

HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
Hello các bạn:MIM16:MIM16không biết còn ai nhớ Vui cười - Trắc nghiệm tính cách của mình ko nhỉ?
Rồi hôm nay mình sẽ đưa các bạn đến vs 1 bài test khác về tính cách nhoa.
ĐOÁN TÍNH CÁCH QUA ĐÔI MẮT
View attachment 91996
Người sở hữu đôi mắt to, sáng thường có quý nhân phù trợ trong công việc; còn người mắt một mí thường không được trọn vẹn về mặt tình cảm.
Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn, thông qua đôi mắt, chúng ta có thể nhìn ra được sự lương thiện hay tàn ác, phẩm cách, lòng can đảm, sự hiểu biết, trí tuệ và cả sức khỏe cơ thể… của một người. Đôi mắt to hay bé và vị trí của nó còn có thể phản ánh rất rõ ràng cá tính của một người. Những kiểu mắt khác nhau mang trong mình ý nghĩa không giống nhau, hãy cùng tìm hiểu nhé!
A.Người có đôi mắt nhỏ

B.Người có đôi mắt to

C.Đôi mắt vừa nhỏ vừa dài

D.Đôi mắt tròn

**********SƯU TẦM********
15PH sau sẽ có đáp án. Mọi người tham gia nhiệt tình nào!

Khalynh Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
29 Tháng tám 2018
692
1,171
121
20
Quảng Bình
Trường trung học cơ sở xuân ninh
View attachment 91996
Người sở hữu đôi mắt to, sáng thường có quý nhân phù trợ trong công việc; còn người mắt một mí thường không được trọn vẹn về mặt tình cảm.
Đôi mắt là cửa sổ tâm hồn, thông qua đôi mắt, chúng ta có thể nhìn ra được sự lương thiện hay tàn ác, phẩm cách, lòng can đảm, sự hiểu biết, trí tuệ và cả sức khỏe cơ thể… của một người. Đôi mắt to hay bé và vị trí của nó còn có thể phản ánh rất rõ ràng cá tính của một người. Những kiểu mắt khác nhau mang trong mình ý nghĩa không giống nhau, hãy cùng tìm hiểu nhé!
A.Người có đôi mắt nhỏ

B.Người có đôi mắt to

D.Đôi mắt tròn

C
chị @YuuDuong xem xem mắt e thuộc loại nào

• Like

Nữ Thần Tự Do

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng chín 2018
417
587
121
20
Quảng Bình
THCS Xuân Ninh
View attachment 91996
A.Người có đôi mắt nhỏ

B.Người có đôi mắt to

D.Đôi mắt tròn

mắt em na ná kiểu B ạ
vì mắt em ko nhỏ cũng ko gọi là to

Top Bottom